Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
รูปที่น้า Littlenomad ลงใว้ใน blogspot สวยกว่า National Geographic อีกครับแต่ทำไมมันเล็กจังเลย
อยากเห็นรูปใหญ่กว่านี้หน่อยครับ(แต่คงต้องลง watermark ใว้ด้วย)

ถ้าว่างฯเอามาลงกระทู้ท่องเที่ยวจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ
(This post was last modified: 26-11-2007, 16:20 by pood.)
26-11-2007, 16:20
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

Likes Given: 0
povation Wrote:ท่านทำผิดเจตนา...เนื่องจากมีข้อความเกินเลยมาจากข้อความเดิม โปรดพิจารณา

ตกลงยอมรับครับว่า

บริสุทธิ์แต่ใจ แต่กายไม่ ....รู้ครับ

หวังว่านายกสมาพันธ์เต่าแห่งประเทศไทยคงรับฟังได้นะขอรับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
26-11-2007, 16:20
ping Offline
Fancy Carp Lover

LittleNomad Wrote:บ้านหลังนี้ ทำให้ผมกลับมารักดนตรี รักที่จะเล่นกีต้าร์อีก จึงไม่อยากจะต้องเที่ยวเก็บกีต้าร์ ซุกไว้ตามซอก เหมือนข้าวของรกบ้านอย่างเมื่อก่อน...

ถูกใจผมมากครับ เพราะว่าเหมือนกันเลย ทำให้ผมได้รื้อฟื้นสิ่งที่เราชอบ ได้เจอเพื่อน

เห็นชอบกับน้า Teeraparp ทุกประการครับ
บางครั้งถ้าเราได้เปลี่ยนมุมมองบ้าง
มันอาจจะทำให้ความคิดในแง่มุมใหม่ๆ เกิดขึ้นมาได้
26-11-2007, 16:25
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
[/quote]

น้าปู๊ดครับ ตอนนี้เป็นหัวข้อที่อยากรู้มากที่ซู๊ดเลยครับ
ใจมันหวิวๆถึง O25 กับ O23 เหมือนกัน
[/quote]

ถ้าน้า Yodchula มีเวลาว่างฯ ผมยินดีเอา O35 โรงงานเก่าและ McIlroy A-55
ที่สร้างโดย shop manager ของโรงงาน Lowden เก่าไปให้ review ครับ
ส่วน O35 โรงงานใหม่คงต้องขอยืมจาก Peterson
26-11-2007, 16:28
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ping Wrote:
LittleNomad Wrote:บ้านหลังนี้ ทำให้ผมกลับมารักดนตรี รักที่จะเล่นกีต้าร์อีก จึงไม่อยากจะต้องเที่ยวเก็บกีต้าร์ ซุกไว้ตามซอก เหมือนข้าวของรกบ้านอย่างเมื่อก่อน...

ถูกใจผมมากครับ เพราะว่าเหมือนกันเลย ทำให้ผมได้รื้อฟื้นสิ่งที่เราชอบ ได้เจอเพื่อน

เห็นชอบกับน้า Teeraparp ทุกประการครับ

ในบ้านสีฟ้านี้...ไม่มีใครใจกล้ากว่าน้าปิ้งย่างแล้ว ...Avatar แบบนี้ ระวังสาวเกาหลีจะติดอกติดใจนะครับ..
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
26-11-2007, 16:30
Website Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

Code:
คุณpood
รูปที่น้า Littlenomad ลงใว้ใน blogspot สวยกว่า National Geographic อีกครับแต่ทำไมมันเล็กจังเลย
อยากเห็นรูปใหญ่กว่านี้หน่อยครับ(แต่คงต้องลง watermark ใว้ด้วย)

ถ้าว่างฯเอามาลงกระทู้ท่องเที่ยวจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

ขอบคุณครับ กับคำชม...

ึความจริงรูปใน blogspot เป็นอีกหนึ่งในช่องทางที่ผมติดต่อกับเพื่อนชาวต่างชาติ คือเป็นช่องทางสำหรับจะรู้กันว่าผมไปทำงานอะไรกลับมา (ลงรูปตัวอย่าง) แล้วเขาก็จะเมลล์มาสอบถามรายละเอียด...

...ส่วนกรณีรูปใน blog. ค่อนข้างเล็ก เป็นเพราะปกติ นอกจากอาชีพเขียนหนังสือในบ้านเราแล้ว ผมถ่ายรูปหากินด้วยการขายให้กับ Photo Bank หลายแห่งในต่างประเทศ จึงลงด้วยขนาดพิกเซลค่อนข้างเล็ก เพื่อป้องกันถูกนำไปใช้โดยพละการ... - - แต่สำหรับมิตรสหาย ถ้าอยากได้ไปติดหน้าห้องน้ำ ผมยินดีส่งต้นฉบับให้โดยไม่คิดมูลค่าเลยครับ...

...สำหรับกระทู้ท่องเที่ยว จะพยายามครับ แต่ผมแทบไม่มีเวลา - - กลับกรุงเทพฯ แต่ละครั้ง งานกองท่วม และไหนจะต้องทำงานล่วงหน้าก่อนออกเดินทางอีก... อย่างเช่นอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมเข้านอนไม่ต่ำกว่าตีสี่เกือบทุกคืน เพราะต้องรีบสะสางงานให้เสร็จก่อนจะเดินทางศุกร์นี้... ขนาดสิ่งที่อยากทำมาก ๆ ในตอนนี้ คือไปซื้อแอมป์ ก็ยังไม่ได้ไป... อยากจะหาเวลาไปเรียนดนตรีเพิ่มเติม ก็คงหมดสิทธิ์เพราะไม่มีที่ไหนเขารับคนที่ไม่มีเวลาต่อเนื่อง...เฮ้อ...

อย่างไรก็ตาม จะพยายามหาเวลามาโพสรูป...เมื่อไหร่เมื่อนั้นนะครับ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
26-11-2007, 16:42
Roundback

.::.pOoH.::. Wrote:ส่วนตัวผมคิดว่า "คำผวน" ครับ ตัวการBig GrinBig Grin
ผมยอมจำนนต่อหลักฐาน...ครับปุ๊..กะชายดำ
อย่าเอาผมไปยิงเป้านะ...สงสารเมียตัวน้อยน้อยของผมบ้าง (แกยังไม่ประสีประสา)
All I Have
26-11-2007, 16:48
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

povation Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:ส่วนตัวผมคิดว่า "คำผวน" ครับ ตัวการBig GrinBig Grin
ผมยอมจำนนต่อหลักฐาน...ครับปุ๊..กะชายดำ
อย่าเอาผมไปยิงเป้านะ...สงสารเมียตัวน้อยน้อยของผมบ้าง (แกยังไม่ประสีประสา)

ตอนนี้เค้าเอาขึ้นเขียงฉีดยาแล้วไม่ใช่เหรอครับน้าป๋อ

ว่าจะทัก avatar น้าป๋อหลายวันละครับ ว่าขาดหน้าน้าป๋อกะน้องปั๊ง จะได้ครับ 4 คนSmile
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
26-11-2007, 16:52
Roundback

ทรงผมทรงเดิมนี่นะ????
All I Have
26-11-2007, 17:02
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

povation Wrote:ทรงผมทรงเดิมนี่นะ????

ทรงนี้ล่ะครับ จ๊าบบบ~~~
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
26-11-2007, 17:04

Forum Jump: