Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สามี - ภรรยา.. Merry X 'mas ครับ..
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: สามี - ภรรยา.. Merry X 'mas ครับ..
พี่โฟล์คน้อย.. นานนๆๆๆๆโพสทีนึง.. ก็ยังพูดน้อย ต่อยหลับเหมือนเดิมนะคร๊าบบบ..Tongue
25-12-2007, 15:34
Website Find Like Post Reply
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: สามี - ภรรยา.. Merry X 'mas ครับ..
Grid.. Wrote:พี่โฟล์คน้อย.. นานนๆๆๆๆโพสทีนึง.. ก็ยังพูดน้อย ต่อยหลับเหมือนเดิมนะคร๊าบบบ..Tongue

ระวังเทอะ.. ท่านน้อง..
บรรดาคาถาของท่านน้อง.. จะเข้าตัว.. อิอิ..

เพี้ยง!...

เสี้ยมมมมมมมมมมมม...

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
25-12-2007, 15:43
Find Like Post Reply
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
น่านนนนน โดนเสี้ยมเลยยยยยยยยย
25-12-2007, 15:48
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
หึ หึ...กลัวไรกัน?
ผมว่าแค่พูด คำสองคำก็...ร้องไห้ขี้มูกโป่งแล้ว จริงจริ๊งงงงง???

เช่น....

รำคาญ....!!!
หื้มมม...!!!
เดี๋ยวปั๊ดดดด!!!

ไรพวกเนี๊ย..รับรอง กลัวหงอเลย ผมนึกไว้ในใจเกือบ 20 ปีแล้ว ยังไม่ได้ใช้เลย อยากลองอยู่เหมือนกัน...แต่เกรงใจ
============ เพื่อความบันเทิง =============

25-12-2007, 15:50
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
Labour Wrote:ผมนึกไว้ในใจเกือบ 20 ปีแล้ว ยังไม่ได้ใช้เลย อยากลองอยู่เหมือนกัน...

ก็ลองซะคืนนี้เลย...เกิดไรขึ้น เด๋ยวผมไปเยี่ยมเอง ผมสัญญา...
25-12-2007, 16:04
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

SARUN Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:รับรองผมจะหาพระเครื่องเมตตาแรงๆให้น้า san ไว้คุ้มครอง
เวลาน้า san โดนน้องณุบ่นอะไร

แล้วถ้า เวลาน้า ๆ โดนน้องๆ ซ้อม ต้องใช้พระเครื่องอะไร ?.....ถึงจะรอดตาย ครับ

ตอบน้าซ่าส์เลยนะครับว่า..เครื่องช่วยหายใจครับงานนี้555
25-12-2007, 16:04
san Offline
สัน

เฒ่าทารก Wrote:โถๆๆๆๆๆ น้า san.....จำวันที่ไปบ้านอากฤษณ์ไม่ได้เชียวหรือ
เรานั่งคุยกันเรื่องอะไร มีพระดีอย่างไรหนุ่มหล่ออย่างเราเมียก็ไม่กล้าทำไรหรอกครับ
รับรองผมจะหาพระเครื่องเมตตาแรงๆให้น้า san ไว้คุ้มครอง
เวลาน้า san โดนน้องณุบ่นอะไร ผมแนะนำให้อาราธนาพระเครื่องไว้ในใจ
เสร็จแล้วกลั้นใจอมไว้ในปากอย่าเอาออกมาเด็ดขาด ไม่ว่าน้องณุจะถามจะบ่นอะไร
รับรองประเดี๋ยวเดียวน้องณุเลิกบ่นแน่นอน
เชื่อผมสิ 55555+++

ทุกวันนี้!!!

ผมอม จนจะเป็นคางทูมอยู่แล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

SARUN Wrote:แล้วถ้า เวลาน้า ๆ โดนน้องๆ ซ้อม ต้องใช้พระเครื่องอะไร ?..... ถึงจะรอดตาย ครับ

ถึงตายเลยหรือครับ!!!

โฟล์คน้อย Wrote:ตั้งแต่ผมบวชแล้วสึกออกมา..
ผมไม่เคยต้องใช้พระเครื่องอีกเลยครับ..
ยิ่งเรื่องพวกทำนองนี้.. สบายมาก..

เพราะว่าผมมีชื่อเล่นว่า "เอก"
ผมก็เลยกลายเป็นพระเอก.. ตั้งแต่ตอนบวชพระนู้นแล้ว.. อิอิ..

พระเอกอย่างผม.. สาว ๆหรือจะกล้าทำอาร๊ายยยยย..
เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม.....

จ้า พ่อพระ แต่ชื่อ เอก (เพราะ แผ่น มัน เป็นรอยยย อ่า)

Labour Wrote:หึ หึ...กลัวไรกัน?
ผมว่าแค่พูด คำสองคำก็...ร้องไห้ขี้มูกโป่งแล้ว จริงจริ๊งงงงง???
เช่น....
รำคาญ....!!!
หื้มมม...!!!
เดี๋ยวปั๊ดดดด!!!

ไรพวกเนี๊ย..รับรอง กลัวหงอเลย ผมนึกไว้ในใจเกือบ 20 ปีแล้ว ยังไม่ได้ใช้เลย อยากลองอยู่เหมือนกัน...แต่เกรงใจ

เป็นคนไม่จริงใจนะครับ อย่างนี้

ใจคิดอย่าง ปากพูดอีกอย่าง!!!

คบไม่ได้จริงๆครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
25-12-2007, 16:06
bobonuii19 Offline
Senior member

เจอมาอีกอัน ท่าจะเข้ากันดีกับของน้า Grid นะเนี่ย

รักเมียต้องให้เมีย ไม่งั้นเมียจะเสียใจ
รักเมียต้องอ่อนไหว เมียว่าไงต้องว่าตาม

รักเมียต้องเคารพ ต้องประจบห้ามลามปาม
รักเมียต้องคล้อยตาม ไม่วู่วามเอาแต่ใจ

รักเมียต้องอดทน เมียเปนคนไม่ง้อใคร
รักเมียต้องทำใจ ใช่เมียใครก็เมียเรา

รักเมียต้องรวยรวย เดี๋ยวจะซวยเมียไม่เอา
รักเมียต้องคอยเฝ้า เฝ้าเมียเราพียงคนเดียว

รักเมียต้องฝึกฝน เมียเป้นคนชอบของใหม่
รักเมียต้องเอาใจ เมียซื้ออะไรอย่าห้ามปราม

รักเมียต้องแข็งแรงห้ามสาปแช่งให้เมียตาย
รักเมียต้องคล้อยตามไม่ซักถามให้กวนใจ

รักเมียต้องกล้าเสีย แค่บอกเมียไม่เปนไร
รักเมียต้องสนใจ เมียเปนไงต้องคอยดู

รักเมียต้องพุดดง่าย ไม่โวยวายไม่ลบหลู่
รักเมียต้องเฝ้าดู เดี๋ยวชายชู้จะเอาไป

รักเมียต้องเชื่อฟังเมียเสียงดังต้องทนได้
รักเมียต้องรู้ใจ เมียอยากได้ต้องหามา

รักเมียต้องใจเย็น เมีนฃยนั้นเปนเช่นนางฟ้า
รักเมียต้องบูชาเมียดีมีค่ากว่าสิ่งใด

รักเมียต้องรักเดียว อย่าไปเที่ยวรักเมียใคร
รักเมียต้องมั่นใจ เมียของใครก้ของมัน

รักเมียต้องแน่วแน่ ต้องรักแท้เมียของฉัน
รักเมียต้องยึดมั่น ทุกข้อนั้นสำคัญเอย

ม. เมียนั้นหายาก ต้องลำบาก ออกรถใหม่
รับส่ง แม้ใกล้ไกล ใช้หยาดเหงื่อเปลืองน้ำมัน

ซักผ้าไม่ใช่ใคร หุงต้มไซร้ผัวทั้งนั้น
พันธุ์ผัวคงหมดกัน เพราะเมียนั้น เป็นจอมมาร

กลับดึกเพราะตีกอล์ฟ โถเธอชอบ แอบหน้าบ้าน
สากนี้ตีกระบาล โอ้ยอดขวัญ แม่นจริงๆ

ม.เมีย หรือ ม.แม่ ร้ายจริงแท้ แม่ยอดหญิง
กลัวแล้วกลัวจริงๆ เห็นตาหญิงพี่แทบตาย

แก่ง่ายแถมตายยาก แม่ยอดร้าก คือมารร้าย
ผัวคือกระสอบทราย ผัวทั้งหลายจำจงดี
25-12-2007, 16:33
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

อ่านไป ก็สบาย เพราะว่ายัง ไม่มีเมีย

มีกิ๊ก สบายจาย จำเอาไว้ ณ ตะเอง
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
25-12-2007, 16:42
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

เอ่อ..... อะไรกันเนี๊ยะ ฮ่าๆๆๆ
[Image: myworkspace.jpg]
25-12-2007, 17:53

Forum Jump: