Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
pinkuitarz Wrote:ท่านผู้ชมคะ.. ปิ๊งมีรูปกระโดดเด็ดๆที่แม่เค้าไม่ได้เอาลงด้วยล่ะค่ะ รู้มั้ยทำไม? ก็เพราะว่าตัวแม่เค้าเป็นคนลงรูปน่ะสิคะ มีรูปไหนที่เค้าเห็นว่าตัวเอง ไม่สวย น่าเกลียดอ่ะค่ะ แม่เค้าจะ crop เฉพาะตัวเค้าทิ้งแล้ว save ทับรูปต้นฉบับไปเลย จะบอกว่า ความจริงแม่เค้ากระโดดกับพวกเราทุกๆรูป แต่ดันเอาลงรูปเดียว มันน่ามั้ยล่ะคะ?? ห๊า?? ยอมไม่ได้เนาะพวกเรา ปิ๊งเลยเอามาลงอีกรูปนึงค่ะ อิอิ ตายแน่ๆ โฮะๆๆ สะใจ!!! Big Grin

วันนี้จะไปสอบ ขอแช่งให้สอบได้เต็มทุกวิชาไปเลย..นี่แน่ะ!!!
ก็ระแวงอยู่ ว่าจะมีผู้ไม่หวังดีมากลั่นแกล้งเรา เมื่อเช้าก็ถามว่า ทำไรลูก!!
"ป่าวค่ะแม่ เอารูปที่พ่อเขียนที่ทรายว่า มาถึงแล้ว ลงสักหน่อย" เรายังนึก
เอ๊..จะเอาลงทำไมเนี่ย ไม่เห็นจะเข้าท่า โดนลูกอำเต็ม ๆ ค่ะ จะจำไว้
เป็นบทเรียนสอนใจค่ะ อย่าหลงเชื่อคำยุยง ส่งเสริม และก็เผลอทำไรไป
ที่ไม่สมควรแก่วัยและหุ่นของคุณเป็นอันขาด มิฉะนั้นมันจะเจ็บปวดรวดร้าว
ใจอย่างที่ป้าแดงเป็นอยู่ปัจจุบันค่ะ ดีนะไม่เผลอเต้น ติ๊ดชึ่ง ไปกับเค้าด้วย
[Image: 107kc5.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-12-2007, 08:39
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - by dejemerry - 19-12-2007, 08:39

Forum Jump: