NimitGuitar webboard
14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า (/showthread.php?tid=764)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16

14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - povation - 16-12-2007

คิดถึงและเสียดายแทนสมาชิกที่ไม่ได้มาร่วมงานนี้ด้วยจริงๆครับ
เหมือนกับว่าโลกไม่ยุติธรรมเอาซะเลย!
รูปมีประมาณ 999 รูป หลายกล้อง
เฉพาะกล้องผมถ่ายไว้ประมาณ 500 รูป
ผมคงให้สมาชิกบ้านเต่าทยอยลงรูปเองครับ...ผมไม่ว่าง...
กราบขอบพระคุณพี่กฤษณ์ ขอบคุณคุณจูนและน้องฟิล์ม นอกนั้นไว้จะแสดงความรู้สึกอีกในช่วงต่อไปครับ

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - san - 16-12-2007

ผมและ สมาชิก แก็งหล่อ ล่มกระทู้หัวใจสาว!!!

ขอกราบขอบพระคุณน้าPood สุดหล่อ พี่จูน สาวหน้าใส และ นู๋พิล์ม คนสวย ด้วยนะครับ

ที่เปิดบ้านต้อนรับสมาชิกบ้านฟ้า ได้อย่างอบอุ่น อิ่มเอม และสนุกสนานมากๆครับ

ขอบคุณน้าๆ ป้าๆ ที่มาร่วมสร้างความสุข สนุกสนาน อาหารอร่อย และเครื่องดื่มเลิศรสครับ

เดี๋ยวถ้าได้ดูรูป จะรู้ว่าทุกคน มีความสุขล้นหัวใจแค่ไหนนะครับ

กราบขอบพระคุณอีกครั้งครับ

สัน

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - pinkuitarz - 16-12-2007

ปิ๊งและ สมาชิก แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

ขอกราบขอบพระคุณลุง Pood สุดหล่อ อาจูน สาวหน้าใส และ พี่ฟิล์ม คนสวย ด้วยนะคะ

ที่เปิดบ้านต้อนรับสมาชิกบ้านฟ้า ได้อย่างอบอุ่น อิ่มเอม และสนุกสนานมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณน้าๆ ป้าๆทุกคน ที่มาร่วมสร้างความสุข สนุกสนาน อาหารอร่อย และเครื่องดื่มเลิศรสด้วยค่ะ

เดี๋ยวถ้าได้ดูรูป จะรู้ว่าทุกคน มีความสุขล้นหัวใจแค่ไหนนะคะ

กราบขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ

ปิ๊ง
(ขอขอบพระคุณพี่เจนนี่สำหรับคำพูดด้วยค่ะ)

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - .::.pOoH.::. - 16-12-2007

กราบขอบพระคุณน้ากฤษณ์ พี่จูน เจ๊ฟิลม์ ที่ให้การต้อนรับเสมือนเป็นคนในครอบครัวเดียวกันครับ

มิตรภาพและน้ำใจอบอวลทั่วหัวหิน ประทับใจมากๆจริงๆครับ SmileSmileSmile

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Grid.. - 17-12-2007

ขอบคุณทุกๆท่านครับ.. ที่สำคัญ.. และ ขอบคุณอาหารลดน้ำหนักที่บ้านหัวหินครับ..Rolleyes5555..

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - dejemerry - 17-12-2007

ขอกราบขอบพระคุณ พี่กฤษณ์ พี่จูน ขอบคุณนู๋ฟิล์ม ที่อำนวยความสะดวก สบาย
ทั้งที่พักและบรรยากาศที่สุดจะบรรยาย พร้อมอาหาร เครื่องดื่ม ตลอดสองคืนสามวัน
น้ำใจครั้งนี้ บ้านเต่าและพวกเราทุก ๆคนจะไม่มีวันลืมเลือนไปจากหัวใจค่ะ และที่สำคัญ ป้าแดงโชคดีกว่าเพื่อนค่ะ ได้ไปฉลองวันเกิดครบ 40 ปีที่นี่
ขอขอบคุณนู๋ฟิล์มน้องสาวคนสวย น้าสันสุดหล่อ และป้า ๆ น้า ๆทุกคนที่อุตส่าห์จัดหาเค็กวันเกิดสวย ๆน่ารับประทาน มาเซอร์ไพรส์ให้คนแก่ได้ชื่นใจ
จริง ๆ แล้ววันเกิดป้าแดงเลิกจัดมาตั้ง 15 ปีมาแล้วล่ะค่ะ ถ้าจำไม่ผิด
ปีนี้เป็นอะไรที่เซอร์ไพรส์และตื้นตันใจสุด ๆ ค่ะ ขอขอบคุณทุก ๆคนอีกครั้งนะคะ Big Grin

ปล. อดใจรอสักครู่นะคะ เดี๋ยวจะมาโพสต์รูปบรรยากาศที่หัวหินมาให้ดูกันจนตาเจ็บ
เลยล่ะค่ะ Big Grin

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Katayoot - 17-12-2007

เป็นวันที่มีความสุขมาก ๆ ขอบคุณน้า pood พี่จูน (จำชื่อได้ละ อิ ๆ ) นู๋ฟิล์ม และป้าน้า บ้านฟ้าทุกคนครับ

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - LittleNomad - 17-12-2007

กลับก่อนแต่มารายตัวหลังเพื่อน....

ขอบคุณ คุณpood - คุณfilm - คุณjune - ในมิตรไมตร ีและความเื้อื้อเฟื้อกันเองในหมู่มิตรสหาย...

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - pinkuitarz - 17-12-2007

สำหรับภาพบรรยากาศ.. ต้องรอสักครู่นะคะ พอดีแม่เค้าเป็นคนลง กำลังเลือกรูป กำลัง crop และ resize อยู่ค่ะ แต่คงต้องรออยู่นานเป็นชาตินะคะ เพราะแม่แกมัวแต่หัวเราะค้างให้กับรูปกระโดดตัวลอยของตัวเองอยู่เนี่ยค่ะ ไม่ต้องทำมาหากินไรเลย 55555 พูดแล้วก็ฮา เดี๋ยวรอดูรูปละกันนะคะ..รอป้าแดงแป๊บบบบ Big Grin

RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - Ether - 17-12-2007

รอดูรูปอย่างใจจดใจจ่อ...โทรหาหลายคน แต่ไม่มีใครรับโทสับส๊ากกกคน
สงสัยสนุกกันจนทิ้งโทสับกันหมด...จิกๆๆๆ จนติด (ใครก็ได้สักคนรับซิ รับซิ (ในใจนึกแบบนี้) รับปุ๊บได้ยินเสียงแล้วริษยาตาร้อนผ่าวอย่างแรง เสียดายที่ไม่ได้ไป ได้ข่าวเล่นกันโต้รุ่งเลย T_T เขาใหญ่แก้ตัวใหม่นะคะ

รูป ค่ะ รูป รูป (อยากดู อยากดู อยากดู)