Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
JoonPoopJoopPooN Wrote:มาถึงตรงนี้ ต้องขอคารวะ "น้องแดง" (ท่าทางคงจะไม่เคยโดนใครเรียกหยั่งนี้มาก่อนล่ะสิ..คริคริ)
และ หลานปิ๊งคนเก่ง ในความขยันหมั่นเพียรโพสต์รูปให้ดูกัน เยอะมากมากเลยรูป นับถือจริงจริง
หวังว่าคงหมดสต็อคแล้วใช่มั้ยเนี่ย [ p-h-e-w !]

เอาเป็นว่า ถ้าอยากสนุกกันอีก ก็ให้น้าปู๊ดจัดทริปไปหัวหินได้เลยนะ ยินดีต้อนรับเสมอ (ถ้าบ้านว่าง)

ขอบพระคุณค่ะคุณพี่จูน ดีใจจังเลยค่ะ ที่มีคนเรียกว่าน้อง จริง ๆ แล้วอายุไม่เท่าไหร่
ค่ะ แต่หน้ากับหุ่นมันไปเร็วกว่าอายุ มีหลายคนที่อายุมากกว่าแดงอีกค่ะ เช่นน้าต่าย
ป้าแต๋ง น้าป๊อป ฯลฯ และอีกหลาย ๆ ท่านที่ไม่ประสงค์จะออกนาม แต่ไม่เป็นไรค่ะ
เป็นผู้ใหญ่กว่าก็ดีแล้ว เด็ก ๆ จะได้เกรงใจ

ส่วนเรื่องรูป ก็สมควรแล้วค่ะ ชอบถ่ายรูปนีคะ ก็ต้องขยันโพสต์รูปด้วย แล้วแมว
ที่ไหนจะมาโพสต์ให้ไหวล่ะคะ แต่คิดว่างานหน้าคงเพลา ๆ ความซ่าส์ลงบ้างแล้วค่ะ
เข็ดอยู่เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะจำไปอีกนานแค่ไหน กลัวว่าพอคราวหน้าก็ถ่ายรูปกันกระจาย
เหมือนเดิม เหอ..เหอ..
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-12-2007, 08:21
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - by dejemerry - 19-12-2007, 08:21

Forum Jump: