Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
Author Message
nufilmka Offline
แก๊งสาวซ่าส์ ฮาระเบิด

Likes Given: 1
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
ภาพถ่ายสวยสวย ๆ จากฝีมีการถ่ายภาพของน้องแอมค่ะ ภาพแรกเป็นภาพมือเบสของบ้านฟ้าคนเดิมค่ะ น้าป๊อป งานนี้เล่นตั้งแต่คืนแรกยันคืนสุดท้าย ขอปรบมือให้ค่ะ เจ๋งจริง ๆ[Image: PICT0045-copy.jpg]
ภาพน้าปุ๊เล่นกีตาร์สว่างคาตาค่ะ ภาพนี้น้องแอมถ่ายตอนเช้าของวันเสาร์ค่ะ[Image: PICT0057.jpg]
ภาพนี้ขอบมาก ๆ ค่ะ พี่ปู๊ดถ่าย หลังจากที่พวกเรา มีพี่ปู๊ด น้าป๊อป น้าปุ๊ น้องแอม ป้าแดง พี่จูน และฟิล์ม ช่วยคนกันขนแอมป์หนีไอทะเล น้าต่ายกลัวน้อยหน้าค่ะว่าไม่ได้ช่วยเก็บ ก็เลยเก็บสายซะสวยงามอย่างที่เห็นค่ะ ขอปรบมือให้ความเรียบร้อยค่ะ
[Image: PICT0091.jpg]
"A perfect love exist in dreams...but in real life we should learn to appreciate the one that come's along...someone not perfect but real..."

[Image: 14.gif]
18-12-2007, 00:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า - by nufilmka - 18-12-2007, 00:43

Forum Jump: