Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
Therock Wrote:ผมขอให้คำบรรยาย......รูปในโพสต์ที่ 112 ในฐานะผู้เห็นเหตุการณ์นะครับ......
โปรดสังเกตุ น้าหนุ่มกะทะ

-รูปที่สอง.....น้าหนุ่ม said " ไงน้ากาน ชุดนี้ผมเท่ห์ป่าว......เหมือนองค์รักษ์หน้าวังมัจฉามั้ย!!!"
-รูปสาม .... น้าหนุ่ม said "เฮ้ย!!!!! น้ากาน ห่วงยางมันกัด แขนผมอ่ะ......เฮ้ยยยย นี่มันบุ้ง นี่หว่า !!!!"
-รูปที่สี่ .... น้าหนุ่ม said "ยังจะถ่ายต่ออีกหรอ.....โอยคัน.....ยังจะถ่ายต่ออีกหรอ.....ดีนะที่ผมมีวิญญาณ นายแบบฝังลึกอยู่"

-รูปที่ห้า น้าหนุ่ม said "ไม่ไหวแล้วค๊าบบบบบบบ ไปทายาก่อน...."

ป.ล. โปรดสังเกต พี่กุ้งแฟนน้าหนุ่ม.....ยังคงสนุกกับการถ่ายรูป.....ไม่ได้สนใจน้าหนุ่มเล้ย 5555

เอ่อออ.อ.อ... ร๊อคจ๊ะ พี่จะบอกวิธีการเป็น Superstar ที่ดี ถ้ายังถ่ายไม่เสร็จ.. จะยังไงก็แล้วแต่ ต้องอดทนถ่ายให้เสร็จ ไม่งั้นมันจะไม่สบายท้อง.. จึ๋ยย..ยึ๊ยย.ย.. ม่ายช่ายยยย ไม่งั้นทีมงานกว่า 2 ร้อยชีวิตเค้าต้องมาเตรียมงานถ่ายใหม่ เพื่อเรา

สำหรับผมแล้ว ไม่ว่าเรื่องใหญ่ร้ายแรงแค่ไหน ผมไม่เคยหวั่น ซึนามิ เอิร์ธเควก หรืออุกาบาตชนโลกเดี๋ยวนั้น ผมก็ไม่หวั่น แต่... แต่นี่มันบุ้งเชียวนะ !!!

ยี๊... ตะเอง เค้าคันแย้วววอ่ะ ฮือ ๆ ๆ ไปละ ครายก็ด๊ายยยย ช่วยที...

ปล. ขอบคุณน้า pood และ ป้า June มาก ๆ ครับ เอาทุกอย่างที่มีมาให้ผมราด ๆ ทา ๆ เอาจนหายคันอ่ะครับ ตั้งแต่เอาข้าวเหนียวคลึง ๆ เอาน้ำส้มสายชูราด ๆ ๆ
เอาครีมกันพิษแมลงสัตว์กัดต่อยมาให้ทา แล้วปิดท้ายด้วยเหล้า Dewar 1 ฝา

สุดท้ายตอนนี้แขนผมไม่คันแล้วครับ มันไม่รู้สึกอะไรแย้วววว ฮือ ๆ ๆ

อิ ๆ ๆ ล้อเล่นนะคั๊บ แต่ขอบคุณจริง ๆ
20-12-2007, 09:06
Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: 14-16 ธันวาคม 50 พี่กฤษณ์เปิดบ้านที่หัวหินต้อนรับสมาชิกบ้านสีฟ้า
ขาดอีกอย่างนึง ยังไม่ได้ราด...เป็นวิธีแก้พิษ ล้างพิษเบื้องต้นของคนโบราณน่ะ
เดี๋ยวใส่ขวด เอ๊ะ..ใส่ลำบาก ไม่ได้สิ ต้องใส่โหล แล้วจะเก็บไว้ให้นะ ถ้ายังไม่หาย...Tongue
============ เพื่อความบันเทิง =============

20-12-2007, 09:33
Website Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
กราบขอบพระคุณป้าแดงมากมายครับ ที่กรุณาโพสต์รูปลงเยอะแยะตาแป๊ะก่ายหน้าผาก ดูแล้วนึกถึงวันเก่าๆ (ทำยังกับผ่านมาเป็นปี) Tongue

ผมรู้เลยว่าเหนื่อยและเบลอแค่ไหนง่ะ....
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
20-12-2007, 10:41
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
คนไม่เคยย่อมไม่รู้ซึ้ง
แต่ทำแล้วเสียสละเพื่อส่วนรวมแล้ว...มีคนพอใจเท่านี้ก็หายเหนื่อยและมีกำลังใจทำอีก
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
20-12-2007, 12:37
art Offline
Member

เอ่อ...พี่ป๋อครับ ผมได้ส่งภาพนี้     ไปที่ " สมาคมสิทธิสตรีแห่งชาติเรียบร้อยแล้วครับ " เตรียมรับหมายได้เลยนะครับ

ข้อหา ทารุณกรรมภรรยา ด่าทอ ตบ ตี เหยียบย่ำ กระทืบ *^&^$*^%#*^

แต่ดู ๆ ไป รู้สึกว่าภรรยาสุดที่รักจะสมยอมใช่มั๊ยครับ เอาเป็นว่า ศาลยกฟ้องแล้วกัน Wink
20-12-2007, 16:13
art Offline
Member

povation Wrote:Happy Birthday สุสานวานเกิดนะฮ้า..
[Image: happybirthdaymt9.jpg]

GMM ขอเสนอ ภาพยนตร์รักโรแมนติก " Me , My Wife and My Boyfriend "

ฉีเคอะ กำกับ!!!
20-12-2007, 16:22
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

.::.pOoH.::. Wrote:กราบขอบพระคุณป้าแดงมากมายครับ ที่กรุณาโพสต์รูปลงเยอะแยะตาแป๊ะก่ายหน้าผาก ดูแล้วนึกถึงวันเก่าๆ (ทำยังกับผ่านมาเป็นปี) Tongue

ผมรู้เลยว่าเหนื่อยและเบลอแค่ไหนง่ะ....

ไม่เป็นไรค่ะ ได้ยินคำนี้ก็หายเหนื่อยแล้วค่ะ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ ช่างภาพมือ
อาชีพอย่างน้องแอมมาก ๆค่ะ งานหน้าหวังว่าน้องคงไปหนุกหนานกับพวกเราอีกนะคะ ไม่ได้ใช้งานอย่างเดียวนะคะ เดี๋ยวป้าแดงซื้ออมยิ้มให้ 2อัน ไอติมอีก 2 ไม้เลยอะ
หลอกใช้แรงงานเด็ก
แล้วก็อีกหลาย ๆ คนที่ช่างภาพสมัครเล่น น้าป๋อ น้าสัน น้าปุ๊ น้ากรรมกร นู๋ฟิล์ม และอีกหลาย ๆ คนที่ช่วยกันเก็บภาพสนุกสนานมาให้ดูกันตาบวม กันไปเลยค่ะ งานหน้าไม่เข็ดค่ะ เอาแบบนี้อีกนะคะ Big Grin

art Wrote:เอ่อ...พี่ป๋อครับ ผมได้ส่งภาพนี้ ไปที่ " สมาคมสิทธิสตรีแห่งชาติเรียบร้อยแล้วครับ " เตรียมรับหมายได้เลยนะครับ

ข้อหา ทารุณกรรมภรรยา ด่าทอ ตบ ตี เหยียบย่ำ กระทืบ *^&^$*^%#*^

แต่ดู ๆ ไป รู้สึกว่าภรรยาสุดที่รักจะสมยอมใช่มั๊ยครับ เอาเป็นว่า ศาลยกฟ้องแล้วกัน Wink

ขอบคุณน้าอาร์ทมาก ๆ ค่ะ ที่เห็นแก่สตรีมีครรภ์ อะจึ๋ยยย..เหมือนเนอะ
แต่ดูหน้าดูมีความสุขมาก ๆ ไม่เป็นไรค่ะ สามีเหยียบ หมายถึงสามีรักค่ะ เหยียบแรง
มาก ก็หมายถึงรักมากค่ะ TongueTongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
21-12-2007, 16:29

Forum Jump: