Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถ้าสั่งกีต้าร์มือสองจากเมืองนอกมามันจะโดน VAT + Import Tax มั้ยครับ
Author Message
eakapoj_s Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ถ้าสั่งกีต้าร์มือสองจากเมืองนอกมามันจะโดน VAT + Import Tax มั้ยครับ
แหะๆ ถ้าดูกระทู้ที่เคย post ไว้ก่อนหน้านี้ พอจะเดาได้่ครับว่ามันก็คือ ...เมตัน นั่นเอง เป็นรุ่นคุณทอมมี่่ ebg808te ครับ
ผมทนอดหอมรอมริดมานานนนมาก เมื่อ ทษวรรษที่แล้วผมเคย email ไปที่ maton ให้ส่ง catalog มาให้แล้วเค้าก็ส่งมาจิงๆทางไปรษณีย์ด้วยครับ และเมื่อ 10 ปีก่อน ebg808te ยังไม่ออกมาเลย มีแต่ TE1 TE2
แล้่วในที่สุดผมก็ได้เอาไปให้ลุงทอมมีเซ็นมาใน mini concert ที่ร้าน imagery pub สุขุมวิท 24 ถ้ายังพอจำกันได้นะครับ ตอนนี้เป็นร้านอะไรก็ไม่รู้แล้ว

จิงๆอยากจบที่ cole clark เพราะเสียงน่าจะใกล้เคียงกัน แต่มันคาใจมากครับ เลยเสียตัวไปเรียบร้อยครัฟ
07-06-2010, 23:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถ้าสั่งกีต้าร์มือสองจากเมืองนอกมามันจะโดน VAT + Import Tax มั้ยครับ - by eakapoj_s - 07-06-2010, 23:57

Forum Jump: