Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
Maow Wrote:เรามาช่วยกันนะครับ ถ้าใครมีบทความอะไรดีๆ เกี่ยวกับดนตรีหรือกีต้าร์ก็เอามาให้เพื่อสมาชิกได้อ่านแล้วก็ได้เก็บไว้เป็นสำเนาบ้างครับ สมมติว่า 1 อาทิตย์เรารู้เรื่องประวัติดนตรี หรือเครื่องดนตรี สัก 1 เรื่อง ผมเชื่อว่าปีหนึ่งเราก็จะรู้มากกว่า 50 เรื่อง แล้วอย่างนี้พวกเราก็เปรียบเสมือนกับฐานข้อมูลเคลื่อนที่ก็ไม่ปาน ใช่ไหมครับ

ผมเชื่อว่า ทุกคนมีความสามารถเขียน Review กันได้ทุกคน เชื่อผมดิ......
อย่างน้อย...
ก็เรื่องกีต้าร์ตัวเก่งของคุณไง.....
อะไร ??? ที่ทำให้คุณต้องเก็บหอมรอมริบ เป็นพัน เป็นหมื่น หรือเป็นแสน หรือ ต้องเสียเวลาตามหามานานสนนาน เพื่อให้ได้ครอบครองมันมา...มันมีดีอย่างไร มันมีคุณค่าอย่างไร สำหรับคุณ???
ผมมักชอบถามลัษณะนี้ บ่อยๆ กับหลายๆคน เพราะ อยากรู้จักมัน ในแง่มุมต่างๆ แต่หลายๆคน เหล่านั้น ก็มิกล้าจะเผยแพร่ ผ่าน web ด้วยเหตุผลที่ว่า "มานเป็นความชอบส่วนตัวของเขาเอง แต่เกรงว่าจะไม่ถูกใจใคร เด๋ยวเขาหมั่นไส้เอา " ก็น่าเห็นใจครับ ...แต่ผมก็ยังยืนยันที่เป็นคนนึง ที่ยังอยากอ่าน ความเห็นของหลายๆคนอยู่ดี ถึงแม้ว่าจะเป็นความชอบส่วนตัวก็ตาม...และรับรองไม่หมั่นไส้ใครด้วย อิอิอิ
(This post was last modified: 27-11-2007, 01:02 by SARUN.)
27-11-2007, 00:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ - by SARUN - 27-11-2007, 00:55

Forum Jump: