Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
pood Wrote:อย่างผมนี่อยากรู้เหมือนกันว่า Lowden โรงงานใหม่กับโรงงานเก่านี่เสียงมันต่างกันหรือเปล่าแต่คงไม่มีโอกาสใด้ลองเองหรอก ใครอยากริวิวอะไรมายืมกีต้าร์ผมไปลองใด้เลยนะครับแต่ห้ามยืมเป็นปีก็แล้วกัน

ถ้ามีใครมายืมไป Review ขอตามไปด้วยนะครับ อยากฟังreview สดๆ รับรอง ไม่ดื้อ ไม่งอแง ไม่รบกลับบ้าน อิอิ..
ผมก็ล่ะอยากรู้จริงๆ ว่ามันดียังไง???

pood Wrote:เรื่องน่ารู้อื่นฯก็มีมากมายนะครับที่หาอ่านที่ใหนไม่ใด้อย่างเรื่องขนมไทยเป็นต้น

เรื่องนี้ก้เป็นอีกเรื่องที่ ผมก็ล่ะอยากรู้จริงๆ ว่ามันดียังไง???
(This post was last modified: 27-11-2007, 00:56 by SARUN.)
27-11-2007, 00:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ - by SARUN - 27-11-2007, 00:39

Forum Jump: