Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
pood Wrote:รูปที่น้า Littlenomad ลงใว้ใน blogspot สวยกว่า National Geographic อีกครับแต่ทำไมมันเล็กจังเลย
อยากเห็นรูปใหญ่กว่านี้หน่อยครับ(แต่คงต้องลง watermark ใว้ด้วย)

ถ้าว่างฯเอามาลงกระทู้ท่องเที่ยวจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

Confirm ครับน้ากฤษณ์.......ในหนังสือของน้าอ้วน " Travel Guide" มีภาพสวย ๆ อีกเพียบเลย...... คือเผอิญวันที่ไปบ้านเต่า ผมหยิบติดมือมาครับ แล้วเดี๋ยวไปบ้านเต่าคราวหน้า จะเอาไปคืนครับ เพราะผมชอบอ่านหนังสือประเภทนี้อยู่แล้วครับ ด้วยความที่ชอบไปเที่ยว แต่หลาย ๆ อย่างไม่เอื้ออำนวย เลยทำให้ปีนึงไปได้ไม่กี่ครั้ง.....พอได้อ่าน ก็เหมือนว่าได้เที่ยวไปด้วย...

มีคอลัมน์นึง เขียนเกี่ยวกับ ... เมือง Sisily เมืองหนึ่งของอิตาลี....ผมไม่รู้ว่า ที่เมืองนั้นสภาพอากาศปกติ เป็นอย่างที่ปรากฏในหนังสือหรือไม่....แต่ถ้าเป็น....โอวมันช่างเป็นเมืองที่น่าอยู่มากครับ...และอีกหลาย ๆ คอลัมน์ ที่น่าสนใจ

แต่ผมไปเห็น คนปั่นจักรยาน....ส่งโปสการ์ดมาลงในหนังสือ....ลงชื่อในโปสการ์ดว่า Nomad .... เลยอยากถามว่า ใช่น้าอ้วนรึปล่าวครับผม
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
26-11-2007, 23:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ - by Therock - 26-11-2007, 23:29

Forum Jump: