Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
Webmaster Wrote:- ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นคับ...ผมก็ดูๆอยู่แต่ยังไม่อยากกำหนดกฎเกณท์อะไรมากไป เพราะก็ยังเป็นอะไรที่พอรับได้ หวังว่าหลายท่านจะฉุกคิดได้เอง แล้วก็เป็นไปตามนั้นคับ ก็ดีใจและขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันคนละไม้ละมือให้เวบนี้ดูน่าอยู่ขึ้นคับ
- พี่ป๋อคับ ส่วนเรื่องการจัดบ้านกำลังทำอยู่แน่นอนคับ (พี่ป๋ออาจจะเห็นบางส่วนแล้ว) ขอเวลานิดนึงนะคับทุกๆท่าน Big Grin

ผมขอเป็นกำลังใจให้พ่อบ้าน และขอมีส่วนร่วมในการช่วยเหลือบ้านหลังนี้ครับ

ทุกวันนี้ ผมอบอุ่นใจทุกครั้งที่ได้เข้ามาเจอมิตรภาพ ที่เหมือนกับคนในครอบครัว

ตอนนี้บ้านหลังนี้เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตผมแล้วครับ

ผมรักบ้านหลังนี้ครับ

สัน
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
26-11-2007, 16:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ - by san - 26-11-2007, 16:02

Forum Jump: