Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
ผมว่าจุดประสงค์ของพวกเราที่มาอยู่ในบ้านนี้ก็คงต้องการให้ที่นี่เป็นแหล่งรวบรวมสาระ ความคิดเห็น ความสนุกสนานและกิจกรรม
ของคนที่รักเสียงดนตรีและกีต้าร์โปร่งเหมือนฯกันโดยไม่จำกัดเพศ วัยหรือเชื้อชาติ

เรื่องจะเป็นเว้บเปิดหรือปิดนั้นที่นี่เป็นเว้บเปิดแน่นอนครับเพราะใครฯก็เข้ามาอ่านใด้ เราเปิดแบบไม่มีการเซ็นเซอร์เลยด้วยซ้ำเพราะพวกเรา
ก็รู้ว่าใครเป็นใครกันอยู่แล้ว แต่เมื่อคืนพอเข้ามาอ่านหลังจากที่ผมไม่ใด้เข้ามาอ่านสี่วันเพราะไปต่างจังหวัดก็ยังอ่านใด้ไม่หมดทุกโพสต์เลยครับ

ที่อ่านไม่หมดไม่ใช่เพราะไม่มีเวลาแต่บอกตรงฯว่าไม่อ่านเพราะเบื่อที่จะอ่านครับ เรื่องทะลึ่งน่าอ่านสนุกดีแต่ถ้าใช้ภาษาหยาบคายไม่ว่าภาษาไทยหรือ
อังกฤษมันไม่ค่อยเหมาะ แต่โพสต์ที่คุยกันอยู่สองสามคนเหมือนอยู่ใน chat room นี่ตอนนี้มีเยอะมากครับ ถ้าไม่ใด้เข้ามาสองสามวันนี่จะเข้าไปแสดงความ
คิดเห็นหรือตอบกระทู้ไม่ใด้แล้วเพราะตอบไปก็ไม่มีคนอ่านอย่างกระทู้นี้เป็นต้น

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...651&page=3

กระทู้บางอันที่มีเกินพันโพสต์น่ะผมไม่ใด้เข้าไปอ่านมานานแล้วครับและก็มีการดันกันให้ขึ้นหน้าแรกอยู่ตลอดเวลา อย่าว่าแต่ guest ที่เข้ามาหาข้อมูลและความคิดเห็น
เลย ต่อให้เป็นสมาชิกที่ไม่ใด้เข้ามาหลายฯวันก็คงหาที่ลงไม่ถูกเหมือนกัน

อย่างกระทู้นี้ถ้าไม่มีรายการล่มกระทู้ก็คงมีโพสต์ไม่ถึงห้าสิบหรอกครับ
26-11-2007, 14:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ - by pood - 26-11-2007, 14:17

Forum Jump: