Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมมีเรื่องหารือครับ
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ
povation Wrote:
Maow Wrote:เดี๋ยวอีกหน่อยก็จะมีน้องปั๊งเข้ามาด้วย
ดังนั้นเราต้องทำทางให้เป็นสีสุภาพไว้ก่อน
เดี๋ยวเด็กเต่าเสียหมด เพราะมาเข้าเวปสีฟ้า
แต่ผมก็ยังคิดว่าบ้านสีฟ้าเราก็ยังสุภาพมากๆอยู่ครับ ณ ขณะนี้
เพียงแต่มันมีความสนิทชิดเชื้อกันมาเท่านั้นเอง
ในภาพรวมผมคิดว่าโอเคครับ แต่ช่วยกันคนละนิ้วมือ ก่อนพิมพ์ และ กดส่ง ครับ

อ้าวแล้วน้องสินคณินจะไม่เข้ามาบ้างเป็นไร

เดี๋ยวพอรู้เรื่องมากขึ้นคงต้อง ให้ความดูแลเป็นพิเศษ ครับน้าป๋อ
26-11-2007, 13:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมมีเรื่องหารือครับ - by Maow - 26-11-2007, 13:38

Forum Jump: