Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
nufilmka Wrote:[/font][/size][/color][font=Times New Roman]
OH MY GOD!!!

You are the luckiest couple I knowBig Grin
CongratulationsBig Grin

Thank you so much na krubBig Grin

ยังไงถ้าใครอยากไปเห็นนู๋ฟิล์ม

[size=xx-large]คนที่น่าจะสวยเกินเจ้าสาวในงาน

ห้ามพลาดโดยเด็ดขาดนะครับ

เพราะเราจะไม่มีภาพงานแต่งมาให้ดู ย้อนหลังนะครับ

ผมจะขายลิขสิทธิ์ ให้กับ Hoollywood ครับ!!!

pinkuitarz Wrote:ขอแสดงความยินดี๊..ยินดีกับพี่สันมากๆเลยนะคะ เห็นมะ ปิ๊งบอกแล้ว ในที่สุดปิ๊งก็ได้เป็นดาราเกาหลีจนได้ 555 และรองเท้าคู่นั้นก็คงไม่ต้องนอนอยู่บ้านเปลี่ยวเหงา ไม่มีใครใช้มันอีกต่อไปแล้วววววว Big Grin

บอกตรงๆว่าตอนแรกก็อึ้งมาก ประมาณว่าช็อคไปแบบเนี้ยอ่ะค่ะ >>
[Image: shocked-girl.jpg]

และครอบครัวเต่าของเราจะไปร่วมงานแน่นอน... Smile จะบอกว่าพี่นุ..เจ้าสาวของพี่น่ารักมากๆเลยค่ะ เฮ้อ.. จนบางครั้งยังไม่เหมาะสมกับพี่เลยด้วยซ้ำ

ยังไงก็...ขอให้พี่สันและพี่นุมีความสุขในชีวิตครอบครัวมากๆนะคะ รักกันนานนนนนนนนน ยืนยงๆ เลยค่ะ Big Grin

[Image: married47.gif]

ดูจากภาพ ท่าทางที่ช็อกขนาดนั้น แลดูเหมือน โดน บิดลำไส้ใหญ่มากกว่านะครับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรที่น่ารัก

พี่ก็ขอให้คู่รักในอนาคตของน้องปิ๊ง

เป็นคนที่จิตใจดี หล่อเหมือนหนุ่มเกาหลี เล่นกีต้าร์เก่งไม่แพ้ Toomy เลยนะจ๊ะBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 19-11-2007, 18:56 by san.)
19-11-2007, 18:53
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
อยู่เป็นโสด..พ่อดุ!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
19-11-2007, 19:08
Website Find Like Post Reply
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

povation Wrote:อยู่เป็นโสด..พ่อดุ!

Me?? Noway!!! Wink
[Image: Cute-hi5-39.gif]

19-11-2007, 19:13
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

san Wrote:ดูจากภาพ ท่าทางที่ช็อกขนาดนั้น แลดูเหมือน โดน บิดลำไส้ใหญ่มากกว่านะครับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรที่น่ารัก

พี่ก็ขอให้คู่รักในอนาคตของน้องปิ๊ง

เป็นคนที่จิตใจดี หล่อเหมือนหนุ่มเกาหลี เล่นกีต้าร์เก่งไม่แพ้ Toomy เลยนะจ๊ะBig Grin

ขอบพระคุณมากกกกกกกกกกกๆค่ะพี่สัน แต่ปิ๊งว่าชาตินี้..คนอย่างปิ๊ง คงไม่มีโอกาสดีๆอย่างพี่หรอกค่ะ Rolleyes

เค้าบอกว่าโลกมันร้อน... เดี๋ยวโลกก็จะแตกแล้วค่ะ!!! ปิ๊งว่าจะอยู่ได้ไม่ถึงวันแต่งนะคะ 555 (อิงทฤษฎีจริงเล้ย) TongueBig Grin
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 19-11-2007, 19:19 by pinkuitarz.)
19-11-2007, 19:18
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

ยินดีกับน้าสั่นและว่าที่ ผบ.ทบ. ด้วยครับ
เชื่อแล้วที่เขาว่าคนไม่หล่อจะได้แฟนสวย 555555
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

19-11-2007, 19:36
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
อ้าวน้า myakira ทำไมพูดอย่างนั้นหละครับ
ชอบเอาแต่ความจริงมาพูดจริงๆเลย อิ อิ
19-11-2007, 20:11
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:
dejemerry Wrote:ขอเพิ่มเติมอีกนิด ป้าแดงเป็นห่วงว่า วันที่ 9 ธันวาเนี่ยมันจะช้าเกินไปรึป่าว
อีกตั้งหลายอาทิตย์ ป้าแดงเกรงว่าเจ้าสาวเค้าจะไหวตัวทันซะก่อน แล้วพาล
ไม่แต่งเอาดื้อ ๆ แต่งมันพรุ่งนี้ไปเลยดีกว่า นี่ป้าแดงเป็นห่วงจริง ๆ นะเนี่ย..
Big Grin

พี่แดงแสดงออกความรักที่มีต่อผมขนาดนี้เลยหรือครับ

ผมไม่มีทางเชื่อเลยว่า ใครจะรักผม เหมือนลูกเหมือนหลานเท่าพี่แดง!!!

งั้นตกลงเธอจะเลื่อนมาแต่งงานพรุ่งนี้แทนซินะ..ดีจัง..เชื่อฟังด้วย
ไม่เสียแรงที่ป้าแดงทั้งรักทั้งเกลียดเธอเข้าไส้..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-11-2007, 20:15
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
ยินดีด้วยครับ

ถึงเราจะรุจักกันไม่นาน ผมก้อรู้สึก ตื้นตัน เเละยินดีด้วยมากๆครับ

อยู่ไม่ไกลที่บ้าน อยากไปช่วยเล่นให้เหมือนกัน
ผมชอบเล่นงานเเต่งงาน เหมือนเราได้ไปเล่นอวยพร เเละ เป็นส่วนหนึ่งของงานพิธีที่นำพา สู่การเดินทางที่น่ายินดี

ดีใจด้วยอย่างยิ่งครับ ....ขอ ดูเวลาอีกทีนะครับ จะเตรียมสูท กะ ผ้าขาวม้ารอ
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

19-11-2007, 20:28
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
hattaya111 Wrote:ยินดีด้วยครับ

ถึงเราจะรุจักกันไม่นาน ผมก้อรู้สึก ตื้นตัน เเละยินดีด้วยมากๆครับ

อยู่ไม่ไกลที่บ้าน อยากไปช่วยเล่นให้เหมือนกัน
ผมชอบเล่นงานเเต่งงาน เหมือนเราได้ไปเล่นอวยพร เเละ เป็นส่วนหนึ่งของงานพิธีที่นำพา สู่การเดินทางที่น่ายินดี

ดีใจด้วยอย่างยิ่งครับ ....ขอ ดูเวลาอีกทีนะครับ จะเตรียมสูท กะ ผ้าขาวม้ารอ

ขอเพลง นางแมว นะครับ
ให้น้า hattaya111 เล่น น้า san ร้อง
19-11-2007, 20:33
san Offline
สัน

povation Wrote:อยู่เป็นโสด..พ่อดุ!

ทำร้ายหัวใจ แม้กระทั่งลูกสาวตัวเอง!!!

pinkuitarz Wrote:เค้าบอกว่าโลกมันร้อน... เดี๋ยวโลกก็จะแตกแล้วค่ะ!!! ปิ๊งว่าจะอยู่ได้ไม่ถึงวันแต่งนะคะ 555 (อิงทฤษฎีจริงเล้ย) TongueBig Grin

ความรักของพี่จะทำให้โลกเย็นลงครับ (จะอ้วก)

myakira Wrote:ยินดีกับน้าสั่นและว่าที่ ผบ.ทบ. ด้วยครับ
เชื่อแล้วที่เขาว่าคนไม่หล่อจะได้แฟนสวย 555555

ป้าม่ายก็พูดเกินไป หนุ่มหล่อที่ควงอยู่อย่าให้จับได้นะ

จะเสี้ยมมมมม ให้เสียวไปถึงหัวใจ

Maow Wrote:อ้าวน้า myakira ทำไมพูดอย่างนั้นหละครับ
ชอบเอาแต่ความจริงมาพูดจริงๆเลย อิ อิ

พูดงี้ วันหลังไม่ต้องโทรมาบอกรัก กันแล้วนะครับ งอนนะเคอะ

dejemerry Wrote:งั้นตกลงเธอจะเลื่อนมาแต่งงานพรุ่งนี้แทนซินะ..ดีจัง..เชื่อฟังด้วย
ไม่เสียแรงที่ป้าแดงทั้งรักทั้งเกลียดเธอเข้าไส้..Big Grin

ความรักแบบนี้ นี่เองที่ทำให้พี่แดงเป็นความดัน

ดันโดนใจ (น้าป๋อ)

ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววว

hattaya111 Wrote:ยินดีด้วยครับ

ใครเค้านุ่งผ้าขาวม้ากัน....

เค้านุ่ง สะโหร่ง กันจ๊ะ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 20:53

Forum Jump: