NimitGuitar webboard
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ (/showthread.php?tid=604)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31

ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - san - 19-11-2007

ขอเชิญน้าๆ ป้าๆ สมาชิกบ้านฟ้า และ น้านิมิตร เจ้าของบ้านฟ้า เป็นเกียรติ์มาร่วมงานแต่งงานของผม และว่าที่ ภรรยา สุดที่รักของผมครับ

จัดที่โรงแรมแม่น้ำริเวอร์ไซด์ ถนนเจริญกรุง (มีแผนที่ลงให้ครับ)

วันอาทิตย์ที่ 9 ธันวามคม (ปีนี้นะครับ!!!)

น้าๆ ป้าๆ ท่านใด พอสละเวลา จากการถ่ายแบบ ถ่ายโฆษณา ถ่ายหนัง หรือทัวคอนเสริต...ยังไง

ก็ขอมาร่วมเป็นเกียรติ์ในงานแต่งงานของผม และว่าที่ภรรยา สุดดวงใจ ของผมด้วยนะครับ

ชีวิตนี้ผมกะแต่งงานครั้งเดียวนะครับ พลาดงานนี้แล้ว จะเสียวหัวใจนะครับ

ผมมีภาพมายืนยันความรักที่ผมมีต่อ ว่าที่ภรรยาสุดน่ารัก ของผมด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

สันหวาน

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - .::.pOoH.::. - 19-11-2007

ในที่สุด Surprise ที่เก็บไว้ก็เผยอออกมาสู่สาธารณชนแล้ว

ยินดีและทราบซึ้งใจอย่างสุดซึ้งครับน้า San ซึ้งจนพูดไม่ออก บอกไม่ถูก ดีใจเหมือนได้แต่งเอง

You are the man!

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - .::.pOoH.::. - 19-11-2007

ขอให้ความรักของน้าสันฯและว่าที่ภรรยาสุดสวย งดงาม นิรันดรฯ

ประตูแห่งชีวิตกำลังจะเปิดออกอีกบานหนึ่งแล้ว ห้องนั้นคงน่าสนุกนัก!

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - pop_250823 - 19-11-2007

งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ครับ

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - povation - 19-11-2007

ทำPhotoshopได้เนียนไม่แพ้พี่กฤษณ์เลยครับ
มุขนี้ระวังเป็นจริงนะครับ..จะรีบติดคุกติดขื่อไปถึงไหนกัน..คนในอยากออก คนนอกคอกอยากเข้า
ลงทุนตบตากันอย่างนี้เดี๋ยวเจอหมายศาล!

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - pop_250823 - 19-11-2007

ตกลงเรื่องจิงไหมครับจะได้เตรียมเงินใส่ซองสักหนึ่งร้อยบาทไทยแล้วพาพี่น้อง+ญาติไปร่วมงานซัก 7 คน เพื่อเป็นเกรียติและเพื่อให้เจ้าภาพเกลียดไปในคราวเดียวกันด้วย อิอิ

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - เฒ่าทารก - 19-11-2007

...... เจ้าสาวสวยมากเลยครับ!!!!......
................หยิกๆๆตัวเอง ว่าผมไม่ได้ฝันไป............
................คิดๆๆว่าถ้าเป็นจริงนี่น่ะหรือคือเซอร์ไพร้ซ์ที่กล่าวขาน......
................ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง มะนาวดองยอดเพชรนะครับ.......

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - lekleklek - 19-11-2007

อิจฉาอย่างแรงครับ เจ้าสาวสวยจริงๆ ขอให้มีความสุข มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองครับ

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - LittleNomad - 19-11-2007

Code:
คุณPovation
...ทำPhotoshopได้เนียนไม่แพ้พี่กฤษณ์เลยครับ
มุขนี้ระวังเป็นจริงนะครับ..จะรีบติดคุกติดขื่อไปถึงไหนกัน..คนในอยากออก คนนอกคอกอยากเข้า
ลงทุนตบตากันอย่างนี้เดี๋ยวเจอหมายศาล!...

...ต้องเชื่อทนายครับ...

เอ?... แล้วคดีแบบนี้ -ลหุ หรือ -อุฉกรรจ์!!! ประกันตัวได้หรือเปล่า?

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - povation - 19-11-2007

ถ้าเป็นจริง...ผมขอกั้นประตูขันหมากทุกประตูเลยครับ