Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
Kitja Wrote:ยินดีด้วยครับน้าสัน ขอให้มีความสุขนะครับ ผมจะไปร่วมแสดงความยินดีในงานแต่งด้วยครับ

น้ากิจจา

ผมยิ้มแก้มปริเลยครับที่น้ากิจจังจะมางานผม

ผมจะเอาการ์ด ไปให้ที่ราดรี เลยครับ เตรียมตัวหล่อไว้เลยครับ

edo Wrote:...อ้าวน้า san.... ไปซะแล้ว.....55Tongue
....ยินดีด้วยนะค้าบBig GrinBig Grin.............เจ้าสาวสวยมากๆ.....ในที่สุดข่าวลือก็เป็นจริง อิอิ......Rolleyes
.....ผมก็ยังยืนยันครับ....ว่ารสนิยมเราตรงกันจริงๆครับ........Big GrinBig Grin

ธรรมดาครับคนหน้าตาแย่อย่างเรา มักถูกหวยบ่อย!!!

karn Wrote:ฮือ..ฮือ!!!!!

แล้วเค้าจะอยู่กับครายยยย

ตัวเองอ่ะ....ใจร้ายยยยยย...........มีเมียแล้วก็ไม่ยอมบอก

เค้าไม่ยอมมม!....แง๊ๆ

ไม่ต้องร้องไห้ ช่วงไหนถ่ายไม่คล่อง ก็โทรมาละกัน!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 16:57
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
แสดงความยินดีด้วยนะครับ
เจ้าบ่าวโชคดีมากเลยครับ ที่มีเจ้าสาวสวยเช่นนี้
แต่..
เจ้าสาวโชคร้ายหน่อยนะครับ ที่ได้เจ้าบ่าว หล่อได้แค่นี้ อิอิอิ

ขอเสนอว่า หากท่านใดที่เพิ่งทราบข่าวจากกระทู้นี้ และมีความประสงค์ที่จะไปร่วมงานจริงๆ ขอให้แจ้งกับเจ้าบ่าวอีกที จะผ่านทางกระทู้นี้ หรือ PM หรืออะไรก็แล้วแต่ ก็น่าจะดีแก่ผู้จัดงาน (จะได้จัดเตรียมข้าวกล่องเพิ่มเติม อิอิอิ)
ส่วนกระผมไปแน่ๆ 1 ที่นั่ง ขอที่นั่งติดขอบสนาม นะครับ
(This post was last modified: 19-11-2007, 16:59 by SARUN.)
19-11-2007, 16:58
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
ยินดีด้วยครับพี่ ..

ถึงตอนนี้ผมยังใจสั่นอยู่เลย.. ไปซะหนึ่งละแก๊งล่ม..

รายต่อไปคงจะเป็นพี่ ก....

เอ..

แต่ว่า.. พี่มีคนแห่ขันมากหรือยังครับ ถ้ายังเดี๋ยวผมอาสาไปแห่ให้หน้าโรงแรม

จะได้ตัดต้นกล้วย ต้นอ้อย รอ.. เอ้า !! โหหหหหหหหห ฮริ้ววววววววววววววววววววว

ยังไงก็ขอให้พี่สันมีความสุขกับชีวิตครอบครัวนะครับ..

**อ่ออ พี่สันฝากบอกชาวบ้านสีฟ้าว่า ถ้างานนี้ติดขัดหรือมีปัญหาประการใด จะขอแก้ตัวในงานหน้านะครับ.. **
19-11-2007, 17:03
Website Find Like Post Reply
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
โชคดีนะสัน..........................!!

(ขาก๊วยเข้างานได้เปล่า? ผมไม่มีชุดที่สุภาพเรียบร้อยกว่านี้อีกแล้วในชีวิต)
19-11-2007, 17:05
san Offline
สัน

LittleNomad Wrote:เสียดายที่ช่วงนั้น ผมต้องไปตระเวนอยู่แถว นากา แลนด์ เลยพลาดงานสำคัญอีกตามเคย... - - อย่างไรก็ตาม ขอแสดงความยินดี ครับ.

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ น้าอ้วนหล่อ เคราสวย

ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:นายกสภามหาวิทยาลัย

ไม่น่าเลย เห็นกันอยู่หลัดๆ ตัดช่องน้อยๆแต่พอดีหนีไปซะแล้ว
ว่าแต่เจ้าสาวผู้โชคร้าย เอ้ย! ผู้โชคดีเป็นลูกเต้าเหล่าใครล่ะครับ ถึงได้คิดซัน สั่น สั้น สั๊น ...สัน

..........................................
ผู้ชายที่แต่งงานแล้วคือคนโง่
ผู้ชายที่ยังไม่แต่งงานคือคนขี้ขลาด
แต่บางคนเป็นทั้งคนโง่และคนขี้ขลาดมาแล้ว
เลือกเอา........

แฟนผมคงคิดผิดจริงๆที่มาเลือกผม ทุกวันนี้เค้ายัง งง อยู่เลย ว่ามาคบผมได้ยังไง!!!

Maow Wrote:ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับงานมงคลสมรสที่เกิดขึ้นเร็วๆนี้
แต่สงสัยว่าทำไมต้องวันที่ 9 ธันวาคม
มันมีนัยอะไรหรือเปล่าครับ

ผมเดาเอาว่าหากเป็นวันที่ 10 ธันวาคม ซึ่งเป็นวันรัฐธรรมนูญแล้ว
หากภรรยามีการตรากฏใดๆขึ้นมาก็อาจถือว่ากฏนั้นจะดำรงคงอยู่อย่างยาวนาน
น้าสันคงต้องการปฏิวัติก่อนหรือเปล่าครับ

แฟนผมอยู่ในโอวาทผมตลอดครับ ผมพูดคำเดียว ก็จบแล้วครับ

ผมพูดว่า ...... คร๊าบบบบบบบบบ

Katayoot Wrote:ขอให้ครองคู่กันไปอย่างมีความสุข เจริญรุ่งเรือง ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองเล๊ยยยย...
งานฉลองสละโสด อีกไม่นาน.... หนุกแน่ เหอ ๆ ๆ ๆ

ปล. แซวเล่นนะครับนุ (เผื่อเข้ามาอ่าน อิ ๆ ๆ)

จะบ้าเหรอมาโพสเรื่องไปเที่ยวสละโสดทำไม เดี๋ยวเค้ารู้หมด!!!

povation Wrote:อยากรู้จริงเลยว่าวันแต่งงานเจ้าบ่าวจะคาดผมด้วยไหม
อ้าว...พวกเรามาช่วยกันตั้งชื่อลูกของคู่บ่าวสาวนี้กันหน่อย
(ผมมองข้าม Shot ไปเลยนะ)
พรรณชนก (นุ) + เสกสรรค์ (สัน)

เอาไปเลยชื่อนี้...นกเสก.....(ชงไว้แล้วนะ)

ชื่อเป็น มงคล สุดๆ!!!

pood Wrote:เจ้าสาวเป็นคนที่สวยทั้งกายและใจแน่นอนครับ ถ้าเป็นเพราะเป็นการแต่งหน้าและแสงในสตูดิโอแล้วละก้อ
เจ้าบ่าวก็ต้องดูดีด้วยซีครับ

ที่รู้ว่าเป็นคนจิตใจงดงามก็เพราะถ้าเป็นคนที่มีจิตใจและความคิดคับแคบคงไม่ปล่อยให้คนรักตะลอนไปทั่วเมือง
คนเดียวหรอก

น้า Pood มีแฟนสวย พูดอะไรก็ถูกไปหมด

ช่วงนี้ยังไม่แต่ง เค้ายังปล่อยผมอยู่ครับ

เดี๋ยวพอแต่งปุ๊บ ถีบหัวส่งปั๊บ!!!
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 17:13
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
boobyblue Wrote:โชคดีนะสัน..........................!!

(ขาก๊วยเข้างานได้เปล่า? ผมไม่มีชุดที่สุภาพเรียบร้อยกว่านี้อีกแล้วในชีวิต)

พูดจริงพูดเล่นนี่!
หากพูดจริง...ผมมีเสื้อสูทขนาดน้าบูใส่ได้พอดี...จะให้ยืมเอาไหมครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
19-11-2007, 17:19
san Offline
สัน

SARUN Wrote:แสดงความยินดีด้วยนะครับ
เจ้าบ่าวโชคดีมากเลยครับ ที่มีเจ้าสาวสวยเช่นนี้
แต่..
เจ้าสาวโชคร้ายหน่อยนะครับ ที่ได้เจ้าบ่าว หล่อได้แค่นี้ อิอิอิ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรเชิงประชด

เดี๋ยวผมจะ จ๊ะเอ๋!!! ให้ตกใจตายไปเลยครับ

Grid.. Wrote:ยินดีด้วยครับพี่ ..

ถึงตอนนี้ผมยังใจสั่นอยู่เลย.. ไปซะหนึ่งละแก๊งล่ม..

ยังไงก็ขอให้พี่สันมีความสุขกับชีวิตครอบครัวนะครับ..

[size=xx-large]อ่ออ พี่สันฝากบอกชาวบ้านสีฟ้าว่า ถ้างานนี้ติดขัดหรือมีปัญหาประการใด จะขอแก้ตัวในงานหน้านะครับ..

แฟนพี่กระซิบมาบอกว่า น้องกริดน่ารักมาก เลิกคบกับมันซะ!!!

boobyblue Wrote:โชคดีนะสัน..........................!!

ชุดไหนก็ได้ครับน้าบู แค่อย่า เปลือย มาแล้วกัน

ไม่งั้น เดี๋ยวจะ ป่วย!!! กันทั้งงานครับ
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 19-11-2007, 17:23 by san.)
19-11-2007, 17:21
san Offline
สัน

dejemerry Wrote:ขอเพิ่มเติมอีกนิด ป้าแดงเป็นห่วงว่า วันที่ 9 ธันวาเนี่ยมันจะช้าเกินไปรึป่าว
อีกตั้งหลายอาทิตย์ ป้าแดงเกรงว่าเจ้าสาวเค้าจะไหวตัวทันซะก่อน แล้วพาล
ไม่แต่งเอาดื้อ ๆ แต่งมันพรุ่งนี้ไปเลยดีกว่า นี่ป้าแดงเป็นห่วงจริง ๆ นะเนี่ย..
Big Grin

พี่แดงแสดงออกความรักที่มีต่อผมขนาดนี้เลยหรือครับ

ผมไม่มีทางเชื่อเลยว่า ใครจะรักผม เหมือนลูกเหมือนหลานเท่าพี่แดง!!!

povation Wrote:

พูดจริงพูดเล่นนี่!
หากพูดจริง...ผมมีเสื้อสูทขนาดน้าบูใส่ได้พอดี...จะให้ยืมเอาไหมครับ

ทีกับผมไม่เคยแสดงน้ำใจอย่างนี้มั่งเลยนะครับ

มีแต่คำพูด ที่ทำให้ปวดใจ!!!!

povation Wrote:ถ้าเป็นจริง...ผมขอกั้นประตูขันหมากทุกประตูเลยครับ

povation Wrote:ทำPhotoshopได้เนียนไม่แพ้พี่กฤษณ์เลยครับ
มุขนี้ระวังเป็นจริงนะครับ..จะรีบติดคุกติดขื่อไปถึงไหนกัน..คนในอยากออก คนนอกคอกอยากเข้า
ลงทุนตบตากันอย่างนี้เดี๋ยวเจอหมายศาล!

povation Wrote:เป็นแค่ลหุโทษ..แค่จับมาตอน .

povation Wrote:น้าWeb โปรดทราบ...กรุณาเก็บค่าโฆษณาชวนเชื่อโพสต์ละสองพันบาทจากนายสุสาน ด้วยครับ
รายได้สมทบเข้ากองทุนคนโสดสนิท

จะชดเชยผมด้วยอะไรดีครับน้าป๋อรูปหล่อRolleyesRolleyesRolleyes
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 17:43
nufilmka Offline
แก๊งสาวซ่าส์ ฮาระเบิด

Likes Given: 1
[/font][/size][/color][size=x-large][font=Times New Roman]
OH MY GOD!!!

You are the luckiest couple I knowBig Grin
CongratulationsBig Grin

Attached Files Image(s)

"A perfect love exist in dreams...but in real life we should learn to appreciate the one that come's along...someone not perfect but real..."

[Image: 14.gif]
19-11-2007, 18:22
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

ขอแสดงความยินดี๊..ยินดีกับพี่สันมากๆเลยนะคะ เห็นมะ ปิ๊งบอกแล้ว ในที่สุดปิ๊งก็ได้เป็นดาราเกาหลีจนได้ 555 และรองเท้าคู่นั้นก็คงไม่ต้องนอนอยู่บ้านเปลี่ยวเหงา ไม่มีใครใช้มันอีกต่อไปแล้วววววว Big Grin

บอกตรงๆว่าตอนแรกก็อึ้งมาก ประมาณว่าช็อคไปแบบเนี้ยอ่ะค่ะ >>
[Image: shocked-girl.jpg]

และครอบครัวเต่าของเราจะไปร่วมงานแน่นอน... Smile จะบอกว่าพี่นุ..เจ้าสาวของพี่น่ารักมากๆเลยค่ะ เฮ้อ.. จนบางครั้งยังไม่เหมาะสมกับพี่เลยด้วยซ้ำ Rolleyes ล้อเล่นนะคะTongue

ยังไงก็...ขอให้พี่สันและพี่นุมีความสุขในชีวิตครอบครัวมากๆนะคะ รักกันนานนนนนนนนน ยืนยงๆ เลยค่ะ Big Grin

[Image: married47.gif]
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 19-11-2007, 18:33 by pinkuitarz.)
19-11-2007, 18:32

Forum Jump: