Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เมื่อตัวเองสุขสมไปแล้วก็อย่าลือสอนเคล็ดลับการหาคู่เพิ่มเติม
ให้กับน้องฯอย่าง the rock ด้วยเพราะท่าทางจะไปไม่รอดถ้าไม่ใช้ตัวช่วย

อยากเห็นรูปว่าที่เจ้าสาวที่ไม่ใด้ถ่ายใน studio จังเลยครับ เอามาอวดหน่อย(เจ้าบ่าวไม่ต้องเพราะเห็นจนเบื่อแล้ว)
19-11-2007, 16:07
Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
อย่างงี้ผมคงพ้นทลทินแล้วนะ

ที่แพลมความลับของน้าสันออกมาแว๊บๆTongue

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...3#pid17743

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เจ้าสาวสวยมาก....เหมาะสมกันสุดๆBig GrinBig GrinBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

19-11-2007, 16:10
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
pood Wrote:ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เมื่อตัวเองสุขสมไปแล้วก็อย่าลือสอนเคล็ดลับการหาคู่เพิ่มเติม
ให้กับน้องฯอย่าง the rock ด้วยเพราะท่าทางจะไปไม่รอดถ้าไม่ใช้ตัวช่วย

อยากเห็นรูปว่าที่เจ้าสาวที่ไม่ใด้ถ่ายใน studio จังเลยครับ เอามาอวดหน่อย(เจ้าบ่าวไม่ต้องเพราะเห็นจนเบื่อแล้ว)

มัวแต่โพ๊สต์รูปจนเพลินค่ะน้าปู๊ด หู ตาบอดสนิทค่ะ มองไม่เห็นใครแล้วตอนนี้
ดูซิ นี่ขนาดผู้อวุโสที่สุดในบ้านมาแสดงความยินดีด้วย ยังทำเฉย ๆ ดูมันทำ... Tongue

ขอรูปเจ้าสาวตัวเป็น ๆ เอ้ย..รูปที่ถ่ายธรรมชาติ ๆ น่ะมีป่าวจ๊ะน้าสันขวาน
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-11-2007, 16:12
Website Find Like Post Reply
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับงานมงคลสมรสที่เกิดขึ้นเร็วๆนี้
แต่สงสัยว่าทำไมต้องวันที่ 9 ธันวาคม
มันมีนัยอะไรหรือเปล่าครับ

ผมเดาเอาว่าหากเป็นวันที่ 10 ธันวาคม ซึ่งเป็นวันรัฐธรรมนูญแล้ว
หากภรรยามีการตรากฏใดๆขึ้นมาก็อาจถือว่ากฏนั้นจะดำรงคงอยู่อย่างยาวนาน
น้าสันคงต้องการปฏิวัติก่อนหรือเปล่าครับ
19-11-2007, 16:16
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
ขอให้ครองคู่กันไปอย่างมีความสุข เจริญรุ่งเรือง ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองเล๊ยยยย...

งานฉลองสละโสด อีกไม่นาน.... หนุกแน่ เหอ ๆ ๆ ๆ

ปล. แซวเล่นนะครับนุ (เผื่อเข้ามาอ่าน อิ ๆ ๆ)
19-11-2007, 16:33
san Offline
สัน

ภาพชุดสุดท้ายครับ

ขอบคุณน้าๆ ป้าๆ ทุกคนที่เข้ามาอวยพรมากๆนะครับ

เดี๋ยวผมจะทยอยตอบคนที่แอบกัดผมด้วยครับ!!!

ขอตอบน้าPood สุอหล่อ และพี่แดงสุดสวย ก่อนครับว่า

แฟนผมเป็นคนที่สวยในระดับกลางๆครับ ยังเทียบกับสาวในบ้านฟ้าและนู๋ฟิลม์คนสวยตัวจริงไม่ได้หรอกครับ

คงเป็นเพราะแต่งหน้าขึ้น

และแสงสีของสตูดิโอมากกว่า จึงทำให้ออกมาดูดีครับ

แฟนผมคนนี้ เค้า สวยที่ใจครับ

และผมคงมองว่าไม่มีใครที่จะสวยกว่าแฟนผมอีกแล้ว โดยที่ ผมมองผ่านความรัก หัวใจ และความผูกพันที่ผมมีต่อเค้านะครับ

รูปธรรมดาที่ไม่ได้ถ่ายในสตูดิโอก็มีครับ แต่ไม่มีในคอมผม พรุ่งนี้จะนำมาลงให้ดูกันครับ

ขอบคุณทุกคำอวยพรอีกครั้งครับ

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 16:36
san Offline
สัน

.::.pOoH.::. Wrote:ประตูแห่งชีวิตกำลังจะเปิดออกอีกบานหนึ่งแล้ว ห้องนั้นคงน่าสนุกนัก!

มันอาจจะสนุก ซะจนหดหู่เลยครับ!!!

เฒ่าทารก Wrote:...... เจ้าสาวสวยมากเลยครับ!!!!......
................หยิกๆๆตัวเอง ว่าผมไม่ได้ฝันไป............
................คิดๆๆว่าถ้าเป็นจริงนี่น่ะหรือคือเซอร์ไพร้ซ์ที่กล่าวขาน......
................ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง มะนาวดองยอดเพชรนะครับ.......

มางานผมสิครับ ผมมีโมจิ สวยๆ ต้อนรับนะครับ

lekleklek Wrote:อิจฉาอย่างแรงครับ เจ้าสาวสวยจริงๆ ขอให้มีความสุข มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองครับ

ขอบคุณครับ เล็กก็แฟนเยอะนะ เลือกๆ ซักคนได้แล้วนะครับ

Nicolasanfield Wrote:เจ้าบ่าวหล่อเหมือนพระเอก korea เจ้าสาวก็สวยเหมือนยุ้ย ปัทมวรรณลูกอารองเลยครับ

ขอบคุณครับ ผมว่าแฟนผม ออกไปทาง ยุ้ย ญาติเยอะ มากกว่านะครับ

kitalica Wrote:...... งานนี้เจ้าภาพบอก ไม่ต้องใส่ซอง ไม่ต้องมีของขวัญ ทานฟรี และพาผู้ติดตามไปได้อีกตามต้องการ !!!!......

ขอบคุณมาก น่ารักสุดๆ

dejemerry Wrote:ขอแสดงความยินดีกับน้าสันกับหวานใจคนสวยนะคะ ขอให้รักกันนาน ๆ...
เอ่อ..ป้าแดงพูดไม่ออกจริง ๆ ปลื้มปิติยินดี ตื้นตันใจ เสียดาย....Rolleyes
เสียดายเงินที่ต้องใส่ซองให้น้าสันในวันแต่งงาน กำลังคิดหนักว่าไปกันทั้งบ้าน
ใส่ซอง 50 บาทคงไม่น่าเกลียดเกินไปนะจ๊ะ...Big Grin

ผมว่าให้ผมเยอะเกินไปนะครับ ผมซึ้งจนจะร้องไห้เลยครับSad

Ether Wrote:กลิ๊กกลิ้วววว ดีใจด้วยจริงๆ ดีใจด้วยเน้ออออ

ขอบคุณครับ งานนี้มัน ฟลุ๊ก สุดๆ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 16:50
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
อยากรู้จริงเลยว่าวันแต่งงานเจ้าบ่าวจะคาดผมด้วยไหม
อ้าว...พวกเรามาช่วยกันตั้งชื่อลูกของคู่บ่าวสาวนี้กันหน่อย
(ผมมองข้าม Shot ไปเลยนะ)
พรรณชนก (นุ) + เสกสรรค์ (สัน)

เอาไปเลยชื่อนี้...นกเสก.....(ชงไว้แล้วนะ)
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
19-11-2007, 16:52
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
เจ้าสาวเป็นคนที่สวยทั้งกายและใจแน่นอนครับ ถ้าเป็นเพราะเป็นการแต่งหน้าและแสงในสตูดิโอแล้วละก้อ
เจ้าบ่าวก็ต้องดูดีด้วยซีครับ

ที่รู้ว่าเป็นคนจิตใจงดงามก็เพราะถ้าเป็นคนที่มีจิตใจและความคิดคับแคบคงไม่ปล่อยให้คนรักตะลอนไปทั่วเมือง
คนเดียวหรอก
19-11-2007, 16:54
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ไม่ใช่ครับ...ปล่อยให้คนรักตะลอนไปแจก Wedding Card ทั่วเมืองต่างหากครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
19-11-2007, 16:57

Forum Jump: