Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
โพสที่ 999 ของผม (เป็นเลขสวยครับ ผมอยากให้ความรักของผม ก้าวไปอย่างไม่มีที่สิ้นสุดครับ)

ผมขออนุญาต แสดงความรักต่อว่าที่ภรรยาผมแล้วกันนะครับว่า

ผมตั้งใจว่า หลังจากวันที่ 9 ธันวา นี้แล้ว

ผมจะรัก ภรรยาผม มากกว่ารักตัวของผมเองแล้วครับ

ขอบคุณ น้าๆ ป้าๆ ในบ้านสีฟ้า ที่เข้ามาอวยพรครับ

ผมอบอุนใจเสมอ และยินดี ดีใจ ที่บ้านฟ้า

ทำให้เราได้มาพบกันครับ

ขอบคุณมากครับ

สันหวาน
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-11-2007, 17:54
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
san Wrote:โพสที่ 999 ของผม (เป็นเลขสวยครับ ผมอยากให้ความรักของผม ก้าวไปอย่างไม่มีที่สิ้นสุดครับ)

ผมขออนุญาต แสดงความรักต่อว่าที่ภรรยาผมแล้วกันนะครับว่า

ผมตั้งใจว่า หลังจากวันที่ 9 ธันวา นี้แล้ว

ผมจะรัก ภรรยาผม มากกว่ารักตัวของผมเองแล้วครับ

ขอบคุณ น้าๆ ป้าๆ ในบ้านสีฟ้า ที่เข้ามาอวยพรครับ

ผมอบอุนใจเสมอ และยินดี ดีใจ ที่บ้านฟ้า

ทำให้เราได้มาพบกันครับ

ขอบคุณมากครับ

สันหวาน

ป้าแดงขออวยพรให้ว่าที่เจ้าบ่าวกับเจ้าสาว รักกันอย่างนี้ไปนาน ๆ นะจ๊ะ
เมื่อวานได้คุยกะน้องนุคนสวยของเธอเค้าบอกว่า แต่ก่อนน้าสันหมาน ดีแต่
กระล่อนไปวัน วัน เดี๋ยวนี้ดีขึ้นเยอะเลย กระล่อนวันเว้นวัน สาธุ..
ป้าแดงกลัวว่าอีกหน่อยเธอจะกระล่อนไม่เว้นแต่ละวันนะซิ แต่ยังไงก็ขอให้
มีความสุขมาก ๆ นะจ๊ะ
พอดีป้าแดงกลัวว่า วันที่ 9 จะไปไม่ทันเที่ยงวันน่ะจ้ะ ก็เลยอวยพรล่วงหน้า
ไว้ก่อน โชคดีนะจ๊ะ

จากป้าแดงหวาน..ถึงน้าสันเลี่ยน...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
29-11-2007, 21:11
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: