Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Therock Wrote:
Webmaster Wrote:และแล้วกระทู้นี้ก็...Tongue

ทำไมน้า ม่อน มาพูดว่ากระทู้....สุดเลิฟของพี่ชายผมเยี่ยงนี้ล่ะครับ.....
ผมขอยืนยันว่า ไม่มีทางเด็ดขาดที่กระทู้นี้ จะล่ม จะกันสาด จะหลังคา จะผ้าใบ.....
กระทู้นี้เค้าเป็นถึงกระทู้รักแห่งปีนะครับ....หึหึ

- ตกลง น้าม่อนเล่นคู่พี่หนุ่ยวันไหนบ้างอ่ะครับ......
- แล้ว พี่นุ้ยชอบกินกระทิงแดงแบบที่น้าป๊อปสองแสน บอกจริงป่าวครับ ผมว่า shark cool bite ก็อร่อยดีนะครับ
- เมื่อคืนพี่เล็ก coldsteel อยู่บาลินี่ จริงป่าวครับ ผมขับผ่านตอนตีสองครึ่ง แต่ไม่กล้าแวะเข้าไป กลัวถึงบ้านเช้าครับ

อุอุ
-ป่าวนะผมกะลังจะบอกว่า....
และแล้วกระทู้นี้ก็...Tongue ขึ้นหน้า 1 อยู่

-เล่นวันพุธ กะเสาร์คับ ร้านบ้านชานเมืองโน่น เลยสวนสยามไปนิดนึง
-แล้วไปขับผ่านตรงนั้นทามไมตอนตีสองครึ่งนี่
25-11-2007, 16:42
Website Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
bobonuii19 Wrote:
san Wrote:
bobonuii19 Wrote:
san Wrote:คุยอะไรกันอยู่ครับ

กระทู้นี้คุยได้แต่เรื่องความรักนะครับ อิอิRolleyes

น้าสัน นี่ป้าไม่ได้ผิดกระทู้ นะคะ คือว่า รักดอกจึงหยอกเล่น รักเน้น ๆ จึงหยอกหลาก ๆ ดอกค้า

วันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนหรือครับ ป้านุ้ย
ว่าจะไปเที่ยวไกล ๆ หน่อยค่ะ (ห้างหน้าปากซอย) แต่ขอมืด ๆ ก่อน ก็ป้าชอบแบบมืด ๆ แบบน้าไง

เมื่อคืนไปลอยกระทงที่ไหนมาครับBig Grin
อ้าวน้า ก็เราไปลอกคอเก็บตังค์มาด้วยกันแล้วถามทำไมอะเนี่ย ป้าบอก 50/50 แต่น้าบอกว่า น้าจะหาทุนไปแต่งงาน น้าขอ 70/30 ป้าก็เลยบอกว่า OK ไง ทำไมน้าจำไม่ดร้ายยยยย หละเนี่ย

แมนๆอย่างผม คงไม่แบ่งให้ป้านุ้ย แค่ 30 เปอร์เซนต์หรอกครับ

ผมให้เกียรติ ผู้หญิงเสมอ แต่ถ้าเป็นเรื่องเงิน

ไม่แบ่งครับ!!!Rolleyes

คนตรงมาอีกคนแระ เบื่อเลยป้าแดง

ป้า ๆ อย่างเรา น้าสันขวานเค้าไม่แบ่งหรอกจ๊ะ..เจอสาว ๆ เข้ารับรอง
ยังไง๊ ยังไง ก็ไม่แบ่ง ตาคนนี้เค้าไม่เห็นแก่ตัวหรอก เค้าเห็นแก่เงิน..555

san Wrote:
dejemerry Wrote:
san Wrote:คออะไรก็คุยได้ครับ ถ้าเป็นคนมีความรัก ในหัวใจRolleyesRolleyesRolleyes

ไม่มี

หมายถึง ไม่มีใจให้ใคร นอกจากน้าปร๋อแล้วใช่มั๊ยคร๊าบบบบบบบบ

ฮิ้วววววววววววววววว

yessssssssssssssssssss Tongue

dejemerry Wrote:ไม่รู้ป้านุ้ยเค้าซิ..แต่ป้าแดงมัวแต่ลอยคอเก็บเงินในกระทง คุ้มจริง ๆ
ได้ตั้ง 10 บาทแน่ะ Big Grin

ผมก็ดำผุด ดำว่ายอยู่ตั้งนาน ... ได้มา 47 บาท 75 สตางค์... Market share ผมหายไป 10 บาทนี่เพราะป้าแดงนี่เอง....ปัดโธ่!!!!! เราก็นึกว่าคู่แข่งที่ไหน

dejemerry Wrote:คำก็น้า Pop สองคำก็น้า Pop ป้านุ้ยลำเอียงอ่ะ..งอน..

ป้านุ้ยเค้ามีป้าแดงอยู่ในหัวใจ เค้าเลยไม่พูดถึงบ่อยไงครับ....ไม่ลำเอียงหรอก...แต่.....555
[/quote]

อ้าว ส่วนของป้าแดงที่หายไป 47 บาท 75 สตางค์ก็อยู่กับร็อคนะซิ ปัดธ่อว้อย..
นึกว่าใครที่ไหนซะอีก..

ช่วงนี้เดอะร็อคน่ารัก ป้า ๆ เนี่ย..เช้าถึงเย็นถึงทุ๊กคน ไม่รู้จะเอาใจ ไปทำไมนักหนา
ป้านุ้ยเอ๊ย..เรามันพวกสะพานแขวนเนอะ ข้ามไปถึงฝั่งเมื่อไหร่ก็คง...อ่ะนะ...Rolleyes
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
25-11-2007, 17:04
san Offline
สัน

ขอยกมาตอบน้องปิ๊งที่น่ารัก กระทู้นี้นะครับ เดี๋ยวกระทู้ต้อนรับน้าเซี่ยงไห้ จะมดขึ้น

pinkuitarz Wrote:
san Wrote:ยังไงอย่าแซวผมมากนะครับ ผมเป็นคนเรียบร้อย พูดน้อย

คงไม่กล้าตอบโต้กับใครหรอกครับ ไม่งั้นหม่อมแม่รู้เข้า จะทรงพิโรธ

ยินดีต้อนรับน้าคร๊าบบบบบ

สันหวาน

พี่หมายถึง หม่อมแม่นุ ใช่มั้ยคะ??

น้องปิ๊งอย่าเล่นของสูงอย่างนั้นสิครับ

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ มีจริง ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะครับ (พี่พูดแล้วขนลุกเลย)

เดี๋ยวถ้าพี่นุ เค้างอนเข้า

งานนี้ต้องลำบากไปขอขมา แล้วยังเปลือง ดอกไม้ ธูป เทียนอีก!!!

dejemerry Wrote:ป้า ๆ อย่างเรา น้าสันขวานเค้าไม่แบ่งหรอกจ๊ะ..เจอสาว ๆ เข้ารับรอง
ยังไง๊ ยังไง ก็ไม่แบ่ง ตาคนนี้เค้าไม่เห็นแก่ตัวหรอก เค้าเห็นแก่เงิน..555

อะจ๊าก!!! พี่แดงสุดสวย ชมผมอีกและ

ดีจัง วันไหน ไม่ได้โดนด่า นอนไม่หลับRolleyes

ไปและดีฝ่า ฟริ้ววววววววววววววววววววว
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 26-11-2007, 09:05 by san.)
25-11-2007, 17:53
Find Like Post Reply
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

san Wrote:ขอยกมาตอบน้องปิ๊งที่น่ารัก กระทู้นี้นะครับ เดี๋ยวกระทู้ต้อนรับน้าเซี่ยงไห้ จะมดขึ้น

san Wrote:ยังไงอย่าแซวผมมากนะครับ ผมเป็นคนเรียบร้อย พูดน้อย

คงไม่กล้าตอบโต้กับใครหรอกครับ ไม่งั้นหม่อมแม่รู้เข้า จะทรงพิโรธ

ยินดีต้อนรับน้าคร๊าบบบบบ

สันหวาน

พี่หมายถึง หม่อมแม่นุ ใช่มั้ยคะ??

น้องปิ๊งอย่าเล่นของสูงอย่างนั้นสิครับ

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ มีจริง ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะครับ (พี่พูดแล้วขนลุกเลย)

เดี๋ยวถ้าพี่นุ เข้างอนเข้า

งานนี้ต้องลำบากไปขอขมา แล้วยังเปลือง ดอกไม้ ธูป เทียนอีก!!!

โห...ใครกันแน่ที่เล่นของสูงอ่ะคะเนี่ย?? อิอิ

ถ้าเจ้าตัวเค้ามาเห็นล่ะก็...รับรอง..วันที่ 9 ที่จะถึงนี้ คงไม่มีพิธีอะไรเกิดขึ้นแน่นอนค่ะ!!!... ยกเลิก!!! Big Grin

san Wrote:
dejemerry Wrote:ป้า ๆ อย่างเรา น้าสันขวานเค้าไม่แบ่งหรอกจ๊ะ..เจอสาว ๆ เข้ารับรอง

อะจ๊าก!!! พี่แดงสุดสวย ชมผมอีกและ

ดีจัง วันไหน ไม่ได้โดนด่า นอนไม่หลับRolleyes

ไปและดีฝ่า ฟริ้ววววววววววววววววววววว

ปิ๊งก็คิดว่าอย่างนั้นแหละค่ะ.. เรื่องจิกกัดกันเนี่ย ไม่ใช่แค่พี่สันคนเดียวนะคะ แม่เค้าก็นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ!!!

และ...แม่ฝากลาพี่สันด้วยนะคะ Big Grin

บั๊บบายพี่สันค่าาา..... แบร้ๆๆ~ TongueSmile
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 25-11-2007, 18:15 by pinkuitarz.)
25-11-2007, 18:11
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

dejemerry Wrote:ช่วงนี้เดอะร็อคน่ารัก ป้า ๆ เนี่ย..เช้าถึงเย็นถึงทุ๊กคน ไม่รู้จะเอาใจ ไปทำไมนักหนา
ป้านุ้ยเอ๊ย..เรามันพวกสะพานแขวนเนอะ ข้ามไปถึงฝั่งเมื่อไหร่ก็คง...อ่ะนะ...Rolleyes

ร็อครักทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmileSmileSmileSmile
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
25-11-2007, 18:17

Therock Wrote:ร็อครักทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmileSmileSmileSmile

จริงรึป่าวคะ?? แต่ดีนะคะเนี่ย..ที่พี่ร็อคไม่บอกว่า...

ร็อครักผู้หญิงทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmileSmileSmileSmile

(This post was last modified: 25-11-2007, 18:39 by pinkuitarz.)
25-11-2007, 18:33
BytSerk Offline
PsyCho

พึ่งมาเห็นครับ ยินดีด้วยนะครับ น้าสัน
[Image: 1244014887.gif]
25-11-2007, 18:43

Therock Wrote:ร็อครักทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmileSmileSmileSmile

จริงรึป่าวคะ?? แต่ดีนะคะเนี่ย..ที่พี่ร็อคไม่บอกว่า...

ร็อครักผู้หญิงทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmile

น้องปิ๊ง คือที่พี่จะสื่อเนี่ยพี่จะสื่อว่า....
ร็อครัก ผู้ชาย ทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmile

มากกว่าจ๊ะ......555
[/quote]
(This post was last modified: 25-11-2007, 18:50 by Therock.)
25-11-2007, 18:48

ร็อครักผู้หญิงทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmile

น้องปิ๊ง คือที่พี่จะสื่อเนี่ยพี่จะสื่อว่า....
ร็อครัก ผู้ชาย ทุกคนคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ จุ๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ SmileSmile

มากกว่าจ๊ะ......555

อ้าว.. อย่างงี้พี่ก็พวกเดียวกับพี่สันล่ะสิคะนี่?? ตายๆๆ พวก..ชอบไม้ป่าเดียวกัน

25-11-2007, 18:57

pinkuitarz Wrote:ชอบไม้ป่าเดียวกัน

โดยเฉพาะไม้ป่า Brazilian rosewood นี่จะชอบมากเลยจ๊ะ
26-11-2007, 00:10

Forum Jump: