Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
san Wrote:
pinkuitarz Wrote:วันทยาาาาา.....หัตถ์!!! Smile

...อ้าว ผิดงานหรอกหรอคะ?? ลืมไป ทหาร..ไม่ใช่ลูกเสือ.. Tongue

น้องปิ๊ง ชอบคนในเครื่องแบบหรือจ๊ะ

ชอบ ยาม หรือ ลูกเสือชาวบ้าน!!!

หนอยยยย.....

ปิ๊งจะไม่ตอบโต้ด้วยคำพูดใดๆทั้งสิ้นนะคะ.. รอหม่ามี้มาจัดการกับพี่ดีกว่า ฮึ่ม!!! เพียงแค่รอเค้าร้องคาราโอเกะให้เสร็จก่อนแค่นั่นล่ะค่ะ... แบร้ๆ~ TongueTongueTongue
[Image: Cute-hi5-39.gif]

24-11-2007, 22:27
Website Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
pinkuitarz Wrote:
san Wrote:
pinkuitarz Wrote:วันทยาาาาา.....หัตถ์!!! Smile

...อ้าว ผิดงานหรอกหรอคะ?? ลืมไป ทหาร..ไม่ใช่ลูกเสือ.. Tongue

น้องปิ๊ง ชอบคนในเครื่องแบบหรือจ๊ะ

ชอบ ยาม หรือ ลูกเสือชาวบ้าน!!!

หนอยยยย.....

ปิ๊งจะไม่ตอบโต้ด้วยคำพูดใดๆทั้งสิ้นนะคะ.. รอหม่ามี้มาจัดการกับพี่ดีกว่า ฮึ่ม!!! เพียงแค่รอเค้าร้องคาราโอเกะให้เสร็จก่อนแค่นั่นล่ะค่ะ... แบร้ๆ~ TongueTongueTongue
ทำไมจึงตอบไม่ได้???

Attached Files Image(s)

All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
24-11-2007, 22:32
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
ยามที่นี่ หน้าเหมือนเมาม้า เอ้ย..เมารักนะ
กำลังโมโหเลิฟด้วย
============ เพื่อความบันเทิง =============

24-11-2007, 22:51
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Labour Wrote:ยามที่นี่ หน้าเหมือนเมาม้า เอ้ย..เมารักนะ
กำลังโมโหเลิฟด้วย

อย่ามาว่ายามกิติมาศักดิ์นะน้ากรรม เด๋วจะเก็บยามใส่กระเป๋ากลับบ้านไปดูเล่นค่ะ...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
(This post was last modified: 25-11-2007, 00:08 by dejemerry.)
25-11-2007, 00:08
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
ยาม...อยู่ในความเงียบเหงา...Tongue

และแล้วกระทู้นี้ก็...Tongue
(This post was last modified: 25-11-2007, 04:19 by Webmaster.)
25-11-2007, 04:15
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Webmaster Wrote:และแล้วกระทู้นี้ก็...Tongue

ทำไมน้า ม่อน มาพูดว่ากระทู้....สุดเลิฟของพี่ชายผมเยี่ยงนี้ล่ะครับ.....
ผมขอยืนยันว่า ไม่มีทางเด็ดขาดที่กระทู้นี้ จะล่ม จะกันสาด จะหลังคา จะผ้าใบ.....
กระทู้นี้เค้าเป็นถึงกระทู้รักแห่งปีนะครับ....หึหึ

- ตกลง น้าม่อนเล่นคู่พี่หนุ่ยวันไหนบ้างอ่ะครับ......
- แล้ว พี่นุ้ยชอบกินกระทิงแดงแบบที่น้าป๊อปสองแสน บอกจริงป่าวครับ ผมว่า shark cool bite ก็อร่อยดีนะครับ
- เมื่อคืนพี่เล็ก coldsteel อยู่บาลินี่ จริงป่าวครับ ผมขับผ่านตอนตีสองครึ่ง แต่ไม่กล้าแวะเข้าไป กลัวถึงบ้านเช้าครับ

อุอุ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
25-11-2007, 12:48
Find Like Post Reply
bobonuii19 Offline
Senior member

Therock Wrote:
Webmaster Wrote:และแล้วกระทู้นี้ก็...Tongue

ทำไมน้า ม่อน มาพูดว่ากระทู้....สุดเลิฟของพี่ชายผมเยี่ยงนี้ล่ะครับ.....
ผมขอยืนยันว่า ไม่มีทางเด็ดขาดที่กระทู้นี้ จะล่ม จะกันสาด จะหลังคา จะผ้าใบ.....
กระทู้นี้เค้าเป็นถึงกระทู้รักแห่งปีนะครับ....หึหึ

- ตกลง น้าม่อนเล่นคู่พี่หนุ่ยวันไหนบ้างอ่ะครับ......
- แล้ว พี่นุ้ยชอบกินกระทิงแดงแบบที่น้าป๊อปสองแสน บอกจริงป่าวครับ ผมว่า shark cool bite ก็อร่อยดีนะครับ
ตอบ คือจริง ๆ แล้วเนี่ยไม่ได้ตั้งใจจะกิน พอดีคนที่ เคาร์เตอร์ ข้าง ๆ ไปเล่นการพนัน เปิดฝากระทิงแดง ไรเนี่ยหละ ได้มา 2 โหล เค้าเลยเอามาแบ่งให้ เค้าบอกตอนน๊อค ๆ กิน ก็จะดี เลยเก็บไว้ 3 ขวด วันไหน น๊อค ๆ ก็ไปกินสัก ครึ่งขวด ก็จะรู้สึกดีขั้นค่ะ หลังจากหมด 3 ขวดไปแล้ว ป้าเลยต้องซื้อเองTongue แต่ไม่ได้กินบ่อยหรอกค่ะ รู้ว่ามันไม่ค่อยดีค่ะ ส่วน shark cool bite เนี่ย เอาไว้กินแก้เมาค้างเหรอค่ะ สงสัย สงสัย

- เมื่อคืนพี่เล็ก coldsteel อยู่บาลินี่ จริงป่าวครับ ผมขับผ่านตอนตีสองครึ่ง แต่ไม่กล้าแวะเข้าไป กลัวถึงบ้านเช้าครับ

อุอุ
25-11-2007, 12:53

bobonuii19 Wrote:ส่วน shark cool bite เนี่ย เอาไว้กินแก้เมาค้างเหรอค่ะ สงสัย สงสัย

ไม่ใช่ครับ .... shark cool bite เหมือนกระทิงแดงแหละครับ แต่ไม่ใช่ของคนไทย

ส่วนกินแก้เมาค้างคือ wakie กับ Hank ครับ ...อิอิ

ป.ล. ไม่ล้ม ไม่ล่ม หรอกครับ กระทู้นี้
25-11-2007, 12:58
bobonuii19 Offline
Senior member

Therock Wrote:
bobonuii19 Wrote:ส่วน shark cool bite เนี่ย เอาไว้กินแก้เมาค้างเหรอค่ะ สงสัย สงสัย

ไม่ใช่ครับ .... shark cool bite เหมือนกระทิงแดงแหละครับ แต่ไม่ใช่ของคนไทย

แหมมมม พอดีป้าชอบของไทยอะค่ะ เลยไม่รู้จักของนอก โตด ที โตด ที
ป.ล. ของนอก รู้จักแค่ อะไรที่เป็นเกาหลี เกาหลีอะค่ะ

ส่วนกินแก้เมาค้างคือ wakie กับ Hank ครับ ...อิอิ

ข้อมูลนี้ รู้ดีเชียวน้า หรือว่า ใช้บริการอยู่เป็นประจำ กันจ๊ะ
ป.ล. ไม่ล้ม ไม่ล่ม หรอกครับ กระทู้นี้
25-11-2007, 13:02

ตอบต่อไม่ถูกเลย...ครับ
25-11-2007, 13:04

Forum Jump: