Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร
Author Message
ต้มส้ม แสนรัก Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร
(01-03-2010, 11:44)dejemerry Wrote: มาแจ้งผลค่ะ สรุปว่า 1 เดือนที่ผ่านมา น้ำหนักลดไปแค่ 2 กิโลกรัมเท่านั้นค่ะ อิอิ
จริง ๆ ตั้งใจว่าจะลดให้ได้ 3 กิโล แต่ 2 กิโล ก็พอทนได้ค่ะ ก็จะพยายามต่อไปเรื่อย ๆ
อย่างว่า บางวันก็มีหลุด ทานเยอะไปบ้าง แต่ฟิตเนส ไปอาทิตย์ละ 6 วันค่ะ ไม่มีวันท้อ
ถอยแน่นอนค่ะ ถึงจะลดได้ช้า ใช้เวลานานหน่อย ก็ยอมค่ะ Big Grin

ลด ช้าๆ แต่ สวยๆ ก็ดีนะค่ะ ไม่ ฮวบ ฮ๊าบบ พร๊วดดด พรวด แค่ งดขนม นม เนย ชั่วขณะ ก็คงได้หุ่นสวย สมใจ ว่าแต่ต่อไป ป้าแดงทำตะโก้ แล้วใครจะชิมตะโก้แทนป้าแดง ล่ะค่ะ ถ้าไม่มีนู๋ขออาสา ค่ะ บังเอิญช่วงนี้ ว๊าง ว่าง อิ๊ อิ๊.....
04-03-2010, 18:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - by ต้มส้ม แสนรัก - 04-03-2010, 18:12

Forum Jump: