Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert
(12-03-2010, 01:02)hattaya111 Wrote: สำหรับน้าเวป....ผมว่าจะโทรไปอธิบายเหมือนกันเเหละครับพี่ ที่ต้องเชิญพี่ออกจากงาน
จริงๆผมดีใจมากที่มีพี่น้องที่นี่ไปได้เจอหน้ากันบ้าง พอดีโทรศัพท์มีปัญหา เลยไม่ได้โทรไปอธิบาย มันมีอะไรที่มากกว่าที่เข้าใจ
ไม่ได้ติดใจหรือโกรธเคืองกับเรื่องนี้ครับ
(ทางเจ้าของร้านคงไม่ชอบแนวที่ผมเล่นน่ะครับ เพราะเดี๋ยวนี้ตามเพลงไทยตลาดทั่วไปไม่ค่อยทัน ไม่เหมือนสมัยก่อนที่เล่นกับนักร้อง ญ.)
ผมว่าจะออกอยู่แล้วเพราะรอบมันชนกับงานอีกที่นึงครับแต่ไม่ได้บอกน้า hattaya เพราะผมรับงานจากน้องปุ๊ก+ออฟก็ต้องบอกทางเค้าหรือคุณเบิร์ด งานตรงนี้ผมก็มาแทนช่วยน้องปุ๊กเท่านั้นแหละครับจนกว่าเค้าจะหาคนได้ ซึ่งผมว่าจะบอกเค้าว่าเล่นได้แค่ถึงสิ้นเดือนที่แล้ว แต่พอดีได้ออกก่อนก็เลยโอเค

แต่ว่างงเล็กน้อยว่าทำไมถึงเอ่ยเรื่องนี้ขึ้นมาครับ
(This post was last modified: 12-03-2010, 12:36 by Webmaster.)
12-03-2010, 02:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert - by Webmaster - 12-03-2010, 02:16

Forum Jump: