Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert
Author Message
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
RE: Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert
จะโพสโต้ตอบเหมือนกันกับประโยคที่พี่ตู่ยกมา แต่ผมอ่านแบบขอไปทีไม่ซีเรียสมากกว่าครับ แต่ในเมื่อมีคนเห็นเหมือนผมก็ขอขัดสักเล็กน้อย
ผมก็เล่นโดยพื้้นฐานทางดนตรีกระจิ๊ดริด สั้นกว่าหางอึ่ง แต่เล่นที่ไรไม่ค่อยมี FeedBack ทางลบสักเท่าไหร่เพราะ เล่นพื้นๆ ไม่หวือหวาอะไร ไม่ต้องปีนบันไดฟัง
เรียกง่ายๆ ว่าเล่นโชว์หญิงซะมากกว่า อิอิ ...อยากมั่วให้หลุดๆมากกว่านี้ แต่สมองไม่ไป ผมว่าเจตนาน้า Hattaya คงไม่ได้ตั้งใจทำร้ายหลายๆท่านที่เล่นกายกรรม ปาหี่
แน่ๆ หวังว่าอย่างนั้น เพราะผมยังชื่อคำของพี่ที่เคารพของผมคนหนึ่ง ว่าดนตรีไม่มีผิดถูก มึงเล่นอะไรก็เล่นไปเถอะ ยกเว้นเด็กกู อิอิ .. เอาเป็นว่าผมอ่านผ่านๆไม่ใส่ใจแล้วกันครับอย่างน้อย ก็อาจไปสกิด พวกที่เป็นแบบน้า Hattaya ว่ามาก็ได้ แต่ตัวผมน้อมรับด้วยความจริงใจครับ ว่ามั่ว + โชว์หญิงครับ

คนเราดูสูงส่งได้เพราะคนอื่นยกครับ ไม่ใช่ยกตัวเอง
25-02-2010, 12:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert - by lekleklek - 25-02-2010, 12:22

Forum Jump: