Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert

ตอบฮาๆนะครับ

(08-12-2009, 22:09)ไข่ไก่ Wrote: 1.ถึงนิ้วเขาจะสั้น แต่ไม่คิดสั้น คิดยาวมาก
2.ถึงเขาจะคิดยาว แต่ไม่ไร้สาระ คิดเยอะมาก
3.ถึงเขาจะคิดเยอะ แต่ไม่หยาบ คิดละเอียดมาก
4.ถึงเขาจะคิดละเอียด แต่ไม่คิดเล็กคิดน้อย ยอมรับฟังคนอื่นมาก
5.ถึงเขาจะรับฟังคนอื่นมาก แต่รู้จักคัดเอามาปรับปรุง มีความเป็นตัวเองมาก
6.ถึงเขาเป็นตัวเองมาก แต่เขาก็แบ่งปันความรู้และความรู้สึกกับผู้อื่น ใจกว้างมาก
7.ถึงเขาจะใจกว้าง แต่นิ้วเขาก็สั้นมากBig Grin

ชอบมากๆครับ ว่าจะตอบนานเเล้ว เพิ่งมีเวลา ก่อนจะต้องยิงยาวไม่รู้จะพักเมื่อไหร่

ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณมากที่มาตอบครับBig Grin

เเต่................

Big Grin ท่าทางห่วงผมเรื่องขนาดมากเลยนะครับคุณหมอ

ต้องลองละมั้งครับ ยาว สั้น เล็ก ใหญ่ ....

เอ...เเต่จะลองเเบบไหนได้นะSad

เรื่องเป็นตัวเองนั่นเเหละครับ น่าจะเป็นบทสรุป

มันเป็นปัจเจก ไม่มีรูปเเบบเเน่นอน อ่อน เเข็งตามอารมณ์

หรือ ถามคนเคยใช้งานดู

5555555

Big Grin
(31-12-2009, 16:10)k9918 Wrote: มันส์

มันน่าโดนอัดหละสิ 55555^^

เจ้าชู้ (Sabyedee)....ภาพเคลื่อนไหว&เพลงDemoจากอดีตชาติของนายหัทยา

เจ้าชู้ /Sa bye dee song from Parradee first mv

งานอดิเรก ในช่วงเวลาเรียนรู้ชีวิตอย่างหนัก เเม้ใบไม้หล่นสักใบก็มีค่ามาก

ไปลงในอากาศไว้ คิดอะไรไม่ออกเขียนไว้ในนั้นสั้นๆว่า''

''ขอขอบคุณเพื่อนจากเเดนไกล (Suki)sukunya Wangsomnuk

ที่ทำให้ยิ้มเเย้มกับการเล่นดนตรีอีกครั้ง เพลงที่หยิบมาลงกับรูปvdoนี้เป็นเดโมเมื่อ 5ปีก่อน

หัทยายังไม่ตกหลุมรักใครนะเฟ้ยยย''

5555555555555555555^^

เเล้วจะมาเล่าให้ฟังคับ ที่มาที่ไป

คิดเห็นยังไงติชม ก่นด่าตามอัธยาสัยนะครับพี่น้อง

http://www.youtube.com/watch?v=gujWhfjJiQU
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

18-02-2010, 19:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Summertime... by Hattaya & Friend..@The Fabric/Concert - by hattaya111 - 18-02-2010, 19:11

Forum Jump: