Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ป้า Ether มีของดี.....
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ป้า Ether มีของดี.....
โฟล์คน้อย Wrote:ใช่ ใช่.. ป้าแดง..

คิดกันอยู่ไม่กี่เรื่องหร๊อกกกก...
โดยเฉพาะหัวโจกอ่ะ...

คนที่มีอาชีพเป็นทนายความอ่ะ..
แล้วก็ชอบเลี้ยงเต่าไว้ดูเล่นเนี่ย..

ป้าแดงต้องจัดการก่อนเยยยยยยย.. อุอุ..

จึ๋ยยยยยยยยยย...

Labour Wrote:เค้าคิดกันทั้งนั้นแหละป้า(แต่ไม่เร็วเท่าน้าชัย)...ยกเว้นผม!

ป้าเชื่อมั๊ยล่ะ?

เชื่อค่ะ
Ether Wrote:ขอบคุณน้าป๋อ กับป้าแดงมากๆ ค่ะที่สนับสนุน อิอิ

คือว่ามีผ้า อยู่ผืนนึง ได้มาจากเจ้านาย ซึ่งด้านนึงเป็นสีน้ำตาลด้านนึงเป็นสีดำ ผ้าขนนุ่มๆ ค่ะ เอามาเช็ดกีต้าร์แล้ว ปาดแวร๊บบบ เดียวคราบมันหายหมด ท่านน้าป๊อบเห็น ก็บอก "เอ้ยยยยย แบ่งครึ่ง" เราก็ เอ้อออ นะ ลังเลอยู่ คือ "หวง" ค่ะไม่อยากตัด เลยไปเดินหากว่าจะได้มา แต่ก็ไม่เหมือนผ้าผืนต้นแบบสักเท่าไหร่ จนได้ออกมาเป็นแบบที่น้าป๊อบใช้ ทำไปเซ่นท่านอาจารย์ ป๊อบ 1 ผืน ให้ ป้าคิส 1 ผืน แล้วตั้งใจจะเอาไปให้น้าๆ ในงานมีทติ้งด้วย แต่ด้วยสาเหตุ เย็บไม่ท่าน หุหุ (สารภาพตามตรง) ด้วยอยากขอบคุณน้ำใจน้าๆ พี่ๆ น้องๆ ในเวปที่ช่วย กันซื้อเสื้อเจ้าปัญหาครั้งก่อน เป็นการตอบแทนน้ำใจ

ตกลงว่าน้าป๋ออยากได้มาเช็ดกีต้าร์นะคะ 1 ผืน ป้าแดงเช็ดน้ำหมาก 1 ผื่นค่ะ..
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 15:42
Website Find Like Post Reply
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:นายกสภามหาวิทยาลัย

อดเลย.... ไม่ได้ซื้อเสื้อเจ้าปัญหาด้วย ว่าแต่ไอ้เสื้อเจ้าปัญหายังเหลืออีกซักตัวมั๊ยครับ (ขอ size XXS )
อยากซื้อมาแลกผ้าผืนนั้น จะเอาไปเช็ดกีตาร์ฟืนอ่ะ

...................................................................................
เจอร์ซี่ ดูเด็ก(สยาม)

น้ายอดครับ... ตอนนี้เสื้อรุ่นเนี๊ยะหายากแล้วนะ..
เป็นคอเลกชั่นสะสมซะด้วยยยยยย... อุอุ..

ราคาขึ้นกว่าเดิมเยอะเยยยยยย... อุอุ...

ใครมีครอบครองล่ะก็... ขลังชะมัด..

อุอุ.. เสี้ยมมมมมมมมม...

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
09-11-2007, 15:56
Find Like Post Reply
Ether Offline
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:นายกสภามหาวิทยาลัย

อดเลย.... ไม่ได้ซื้อเสื้อเจ้าปัญหาด้วย ว่าแต่ไอ้เสื้อเจ้าปัญหายังเหลืออีกซักตัวมั๊ยครับ (ขอ size XXS )
อยากซื้อมาแลกผ้าผืนนั้น จะเอาไปเช็ดกีตาร์ฟืนอ่ะ

...................................................................................

น้าเอาไปแบบไม่ต้องเอาเสื้อดีกว่าป่าวคะ ไซส์ XXS ไม่มีจ้า

ไว้จะลงรูปให้ดูนะคะ ส่วนราคา ไว้ว่าอีกที
09-11-2007, 15:57
san Offline
สัน

โฟล์คน้อย Wrote:

น้ายอดครับ... ตอนนี้เสื้อรุ่นเนี๊ยะหายากแล้วนะ..
เป็นคอเลกชั่นสะสมซะด้วยยยยยย... อุอุ..

ราคาขึ้นกว่าเดิมเยอะเยยยยยย... อุอุ...

ใครมีครอบครองล่ะก็... ขลังชะมัด..

อุอุ.. เสี้ยมมมมมมมมม...

ตกลงว่าไซด์ size XXS มันเสื้อหรือ กางเกงในครับ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-11-2007, 16:02
อี๋เถอ โกวเนี้ย..ปัญจบุปผา แห่งวังฟ้า

ถ้าเป็น กกน. ไซส์ XXS แนะนำให้สั่งได้ที่สันค่ะ
09-11-2007, 16:09

ขลังสุดๆเลยค่ะพี่โฟล์คเล็ก เสื้อรุ่นนี้เล่นซะน้ำตาไหลพรากเลย T_T
09-11-2007, 16:12
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
Ether Wrote:ถ้าเป็น กกน. ไซส์ XXS แนะนำให้สั่งได้ที่สันค่ะ

น้าสันแกเป็นไส้เลื่อนครับTongue
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

09-11-2007, 16:12
kitalica Away
Senior member

Ether Wrote:ถ้าเป็น กกน. ไซส์ XXS แนะนำให้สั่งได้ที่สันค่ะ

น้าสั้น ขายกางเกงในด้วยจริงๆ หรือนี่ ตามหามานาน

วันก่อนเห็นใส่กางเกงในไร้เป้า
บอกว่าใส่แล้วเย็นดี

ใครอยากเย็น เชิญสั่งได้ที่น้าสันครับ[/b]
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
09-11-2007, 16:21
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

kitalica Wrote:

น้าสั้น ขายกางเกงในด้วยจริงๆ หรือนี่ ตามหามานาน

ใครอยากเย็น เชิญสั่งได้ที่น้าสันครับ[/b]

ช่วงนี้บ้านเราไม่รุ๊..เป็นไง กระทู้ไหน ๆ ก็ออกแนวเอ๊กซ์ ๆ ชอบก๊ล..
สงสัยป้าแดงต้องแจ้งไปทางน้า Web ให้ถอนชื่อสมาชิกเด็ก ๆ
ที่อายุต่ำกว่า 20 ปี ออกไปให้หมด แล้วอีกหน่อย คงจะเหลือซึ่งไว้แต่ผู้ชาย
เท่านั้น..ป้าแดงก็ทำใจไว้แล้วค่ะ Sad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 16:32
Website Find Like Post Reply
kitalica Away
Senior member

dejemerry Wrote:
kitalica Wrote:

ช่วงนี้บ้านเราไม่รุ๊..เป็นไง กระทู้ไหน ๆ ก็ออกแนวเอ๊กซ์ ๆ ชอบก๊ล..
สงสัยป้าแดงต้องแจ้งไปทางน้า Web ให้ถอนชื่อสมาชิกเด็ก ๆ
ที่อายุต่ำกว่า 20 ปี ออกไปให้หมด แล้วอีกหน่อย คงจะเหลือซึ่งไว้แต่ผู้ชาย
เท่านั้น..ป้าแดงก็ทำใจไว้แล้วค่ะ Sad

เห็นด้วยครับป้าแดง น้าสั้น มีอาชีพหลัก ขายกางเกงใน แต่แฝงตัวเข้ามาใน web

อ้างว่า ชอบกีตาร์ แล้วยังมายัดเยียดให้ซื้อตั้ง 2 โหล 3 โหลด้วย

ผมไม่อยาก ให้เป็นอย่างนี้เหมือนกัน มันไม่เหมาะสมกับเด็กครับ

ก็เลยปฏิเสธไป เพราะ ไม่ชอบใส่กางเกงในครับTongue[/b]
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
09-11-2007, 16:41

Forum Jump: