Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว..
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว..
myakira Wrote:ผมชอบอยู่บ้าน
เมาไม่ขับ...ไม่รู้จะกลับยังไง ???

เมาไม่ขับ ก็ไม่ต้องกลับไง~~"
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
08-11-2007, 22:54
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว..
Labour Wrote:
dejemerry Wrote:
Labour Wrote:ตกข่าวดังตุ่บ!!!
มิน่า เจ็บๆ กลางลำตัวคล้ายๆ อกเดาะ

"ขอให้ ฮูหยิน หายไวไว ด้วยครับ น้าโฟล์คน้อย"..

น้ากรรมไม่เปลี่ยนอะเวจีกะเค้าบ้างเหรอคะ..Big Grin

รักเดียวใจเดียวครับพี่แดง(อุแหวะ)
หารูปคล้ายโดมไม่ค่อยได้ครับ ถ้าได้เดี๋ยวเปลี่ยนมั่งก็ดี ชุดนี้สีตกแระ 5555

ชุดนี้เวลาเดินขายข้าวต้มมัด ลมพัดเย็นสบาย ช่วงนี้อากาศกำลังดี ผมขี้ร้อน ชอบหนาว

ว่าแล้วหารูปวันพีชมาลงประชดดีกว่า โชว์ซิกแพ็คที่หน้าท้องสักหน่อย หึ หึ

น้ากรรมฉับฉน โชว์หน้าท้องต้องใส่ทูพิชค่ะน้า..อ้าว..งง..!!
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 07:20
Website Find Like Post Reply
folkenman Offline
Member

Likes Given: 1
555

ข้าน้อยในฐานะสมาชิกพรรคเสี้ยมคนหนึ่ง ได้รับสารจากท่านประมุข Little Folk ว่ามีหนุ่มหน้าตาดี ฝีปากกล้า วิ่งขึ้นเขา มานั่งคุกเข่าอยู่หน้าสำนัก 3 วัน 3 คืน ขอเป็นสหายร่วมสำนักเสี้ยม ไม่คิดเลยว่าจะเป็นเจ้าจอมยุทธ Grid นี่เอง ข้าน้อยมีความยินดีที่เราได้เป็นพี่น้องร่วมสำนักเสี้ยม แต่เงื่อนไงเป็นไปตามที่ท่านประมุข Little Folk กล่าวไว้ในตอนแรก 555
ธรรมะที่เชื่องช้าก็ยังดีกว่าอธรรมที่ปราดเปรียวไม่ใช่เหรอ
09-11-2007, 08:32
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
เจ็บใจจริงเชียว พรรคนี้จ่ายเท่าไรฮึ...น้าโจ๊กเก้นแมน

ใกล้เลือกตั้งฯ สมาชิกเริ่มไหลออก สงสัยต้องนัดดวดเพื่ออุดรูรั่วซะแร้ววววว
ไม่งั้นเจอคารมหวานหยดของประมุขบ่อยๆ แก๊งค์นี้สิ้นชื่อจากยุดทะพบแน่นอน

หน้าตาที่ดีมาก นิสัยน่ารัก สุภาพ ขี้เล่น ไม่เจ้าชู้ จริงใจ ของแก๊งค์นี้ ไม่ได้ช่วยอะไรเล้ยยยย...55555 (คล้ายสมรักษ์แล้วตรู)
============ เพื่อความบันเทิง =============

09-11-2007, 09:12

folkenman Wrote:555

ข้าน้อยในฐานะสมาชิกพรรคเสี้ยมคนหนึ่ง ได้รับสารจากท่านประมุข Little Folk ว่ามีหนุ่มหน้าตาดี ฝีปากกล้า วิ่งขึ้นเขา มานั่งคุกเข่าอยู่หน้าสำนัก 3 วัน 3 คืน ขอเป็นสหายร่วมสำนักเสี้ยม ไม่คิดเลยว่าจะเป็นเจ้าจอมยุทธ Grid นี่เอง ข้าน้อยมีความยินดีที่เราได้เป็นพี่น้องร่วมสำนักเสี้ยม แต่เงื่อนไงเป็นไปตามที่ท่านประมุข Little Folk กล่าวไว้ในตอนแรก 555

ป้าแดงขอเข้าร่วมสำนักเสี้ยมด้วยคนค่ะ น้าโฟล์คเก้นแฮนด์รับป้าแดงเป็นลูกศิษย์
สอนเป่าหีบเพลงให้ป้าแดงด้วยนะคะ ข้าน้อยขอคาราวะค่ะ..Smile
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 11:02
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Ether Wrote:พึ่งรู้จากน้องกริด ว่าฮูหยินพี่โฟล์คเล็กไม่สบาย
ขอให้หายไวไวนะคะ

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ....

Labour Wrote:ตกข่าวดังตุ่บ!!!
มิน่า เจ็บๆ กลางลำตัวคล้ายๆ อกเดาะ

"ขอให้ ฮูหยิน หายไวไว ด้วยครับ น้าโฟล์คน้อย"..

ขอบพระคุณคร๊าบบบบบบบบบบ....

myakira Wrote:
โฟล์คน้อย Wrote:
SARUN Wrote:กราบเรียน ท่านประมุขพรรคเสี้ยมมมม ที่เคารพ
เสนอ ป้า Myakira อีก1ท่านครับ ลองพิจาณาดู
ผลงานที่ผ่านมา ถือว่า ยอดเยี่ยมทีเดียวครับ
ท่านประมุขฯ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า..
ท่านจอหงวนซาร์.. แนะนำทั้งที..
ต้องรับไว้ รับไว้.. อุอุ..

ว้าย..ว้าย....ว้ายยยยยยยยยยยยย
ไอ้เราก็ชะล่าใจนึกว่าเป็นเรื่องของหนุ่มๆ เพราะจั่วหัวว่าเป็นสาส์นถึงน้า grid
ไหงถูกพาดพิงได้หละนี่ ?????

มาอยู่ด้วยกันนั่นหล่ะดีแย้ววววววท่านป้า.. อุอุ..
มาเป็นโฉมสคราญกลางใจหนุ่ม ๆในสำนักเถิด.. อุอุ..
จะได้ช่วยกันปั่นป่วนยุทธภพให้ครื้นเครง ฮ่า ฮ่า..
นะนะ..

Labour Wrote:เจ็บใจจริงเชียว พรรคนี้จ่ายเท่าไรฮึ...น้าโจ๊กเก้นแมน

ใกล้เลือกตั้งฯ สมาชิกเริ่มไหลออก สงสัยต้องนัดดวดเพื่ออุดรูรั่วซะแร้ววววว
ไม่งั้นเจอคารมหวานหยดของประมุขบ่อยๆ แก๊งค์นี้สิ้นชื่อจากยุดทะพบแน่นอน

หน้าตาที่ดีมาก นิสัยน่ารัก สุภาพ ขี้เล่น ไม่เจ้าชู้ จริงใจ ของแก๊งค์นี้ ไม่ได้ช่วยอะไรเล้ยยยย...55555 (คล้ายสมรักษ์แล้วตรู)

น้ากรรมกร.. ก็มาอยู่ด้วยกันเลยสิ.. อุอุ
ใกล้เลือกตั้งแล้ว.. ต้องมีสังกัดนะ..
ม่ายงั้น... มียิงงงงงง... ฮ่า ฮ่า..

ข้าน้อยในฐานะสมาชิกพรรคเสี้ยมคนหนึ่ง
ได้รับสารจากท่านประมุข Little Folk
ไม่คิดเลยว่าจะเป็นเจ้าจอมยุทธ Grid นี่เอง ข้าน้อยมีความยินดีที่เราได้เป็นพี่น้องร่วมสำนักเสี้ยม แต่เงื่อนไงเป็นไปตามที่ท่านประมุข Little Folk กล่าวไว้ในตอนแรก 555

ป้าแดงขอเข้าร่วมสำนักเสี้ยมด้วยคนค่ะ น้าโฟล์คเก้นแฮนด์รับป้าแดงเป็นลูกศิษย์
สอนเป่าหีบเพลงให้ป้าแดงด้วยนะคะ ข้าน้อยขอคาราวะค่ะ..Smile

รับหมด รับหมด.. อุอุ..
แผนการณ์ยึดครองยุทธภพ.. ใกล้จักสำเร็จแย้วววว..
แผนต่อไป.. คือ
1. การรวบรวมพล.. (เปิดรับสมัครแล้วเด้อ.. อุอุ)
2. ผูกไมตรีสำนักเต่า.. (เพื่อหาช่องทางครอบครองกระบี่ อุอุ..)
3. จับมือกะแก๊งล่มกระทู้.. (เพื่อร่วมมือชิงกระบี่เต่า อุอุ..)
4. ปั่นป่วนยุทธภพ.. (เพื่อความยุ่งเหยิง.. อุอุ..)

ใครยอมเราอยู่.. ใครขวางเรา เสี้ยมมมมมมม... อุอุ..
นับวัน..
รังสีอำมะฮา.. จะยิ่งทวีความรุนแรงงงงง
ฮ่า ฮ่า ฮ่า...

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม.......

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
09-11-2007, 11:29
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
แผนเยี่ยม !!!! นี่ก็ใกล้งานประลองยุทธอีกครั้งแล้ว (ทำไมไวจังเลยอ่ะ) เพลงยุทธก็เตรียมยังไม่ทัน แต่ไม่เป็นไร งนประลองยุทธครั้งหน้า สำนักเสี้ยม+สำนักเด็กราดรี จักได้รวมกำลังกันตั้งค่ายกล รับมือกับแก๊งค์ล่ม ฯ งานนี้อาจมีเลือดนองยุทธภพ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
09-11-2007, 11:37

ข้าน้อยในฐานะสมาชิกพรรคเสี้ยมคนหนึ่ง
ได้รับสารจากท่านประมุข Little Folk
ไม่คิดเลยว่าจะเป็นเจ้าจอมยุทธ Grid นี่เอง ข้าน้อยมีความยินดีที่เราได้เป็นพี่น้องร่วมสำนักเสี้ยม แต่เงื่อนไงเป็นไปตามที่ท่านประมุข Little Folk กล่าวไว้ในตอนแรก 555

รับหมด รับหมด.. อุอุ..
แผนการณ์ยึดครองยุทธภพ.. ใกล้จักสำเร็จแย้วววว..
แผนต่อไป.. คือ
1. การรวบรวมพล.. (เปิดรับสมัครแล้วเด้อ.. อุอุ)
2. ผูกไมตรีสำนักเต่า.. (เพื่อหาช่องทางครอบครองกระบี่ อุอุ..)
3. จับมือกะแก๊งล่มกระทู้.. (เพื่อร่วมมือชิงกระบี่เต่า อุอุ..)
4. ปั่นป่วนยุทธภพ.. (เพื่อความยุ่งเหยิง.. อุอุ..)

ใครยอมเราอยู่.. ใครขวางเรา เสี้ยมมมมมมม... อุอุ..
นับวัน..
รังสีอำมะฮา.. จะยิ่งทวีความรุนแรงงงงง
ฮ่า ฮ่า ฮ่า...

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม.......
[/quote]

เอาค่ะ ไหน ๆ ก็ไหน ๆแล้ว..เป็นไงก็เป็นกันค่ะ น้าโฟลฺค์เล็ก..CoolBig GrinSad
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 11:45
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ที่เต่ามีชีวิตยืนยาวอยู่ได้เพราะเต่ายึดมั่นถือมั่นในกระดองององององององ (ประกาศให้ก้องฟ้าด้วยเสียง Echo)!

มิใช่เป็นเพียงปูเสฉวน ที่ต้องอาศัยเรือนร่างอื่นพักพิงหรือหลบภัย!

ขอเตือนว่าหากผู้ใดคิดจะมาทำมิดีมิร้ายกับสำนักเต่า
เจ้าสำนักเต่าก็จำเป็นต้องเรียกระดมพลบรรดาเหล่าสัตว์เลื้อยคลานใหญ่เล็ก
ทั้งหลายที่เป็นเสมือนน้องร่วมสายน้ำเดียวกัน ให้มาช่วยเหลือ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
09-11-2007, 11:53
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

kitja Wrote:แผนเยี่ยม !!!! นี่ก็ใกล้งานประลองยุทธอีกครั้งแล้ว (ทำไมไวจังเลยอ่ะ) เพลงยุทธก็เตรียมยังไม่ทัน แต่ไม่เป็นไร งนประลองยุทธครั้งหน้า สำนักเสี้ยม+สำนักเด็กราดรี จักได้รวมกำลังกันตั้งค่ายกล รับมือกับแก๊งค์ล่ม ฯ งานนี้อาจมีเลือดนองยุทธภพ

อุอุ.. แก๊งล่ม.. ปากอ่าวววว...
เสร็จเราแน่ ๆุ อุอุ..

povation Wrote:ที่เต่ามีชีวิตยืนยาวอยู่ได้เพราะเต่ายึดมั่นถือมั่นในกระดองององององององ (ประกาศให้ก้องฟ้าด้วยเสียง Echo)!

มิใช่เป็นเพียงปูเสฉวน ที่ต้องอาศัยเรือนร่างอื่นพักพิงหรือหลบภัย!

ขอเตือนว่าหากผู้ใดคิดจะมาทำมิดีมิร้ายกับสำนักเต่า
เจ้าสำนักเต่าก็จำเป็นต้องเรียกระดมพลบรรดาเหล่าสัตว์เลื้อยคลานใหญ่เล็ก
ทั้งหลายที่เป็นเสมือนน้องร่วมสายน้ำเดียวกัน ให้มาช่วยเหลือ

อูยย์.. เต่าโกรธแย้ววววววววว..
ใช้เสียงEcho ข่มขู่ด้วยยย...

จบกัน.. แผนการรวบรวมพล..
น้าป๋อ.. เล่นประกาศกร้าววววววววอย่างงงงนี้...
แล้วใคร.. จะกล้าแสดงตัวเข้าสำนักละเนี่ย.. อุอุ..

น้าป๋อ.. ใจเย็น ๆก่อนดิ..
เล่นตัดทางทำมาหากินกันแบบนี้..
ป๋มก็ตายอ่ะดิ.. อุอุ

ฉงฉัย.. ต้องเก็บตัวคิดแผนใหม่ก่อน...
อุอุ..

เชี่ยมมมมมมมม.. ชะแว๊บบบบบบ...

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
09-11-2007, 12:02

Forum Jump: