Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนีตามกาลิเลโอ : ดี-ไม่ดี อยู่ที่การตีค่า
Author Message
บุปผา Offline
nengpf@gmail.com

Likes Given: 0
RE: หนีตามกาลิเลโอ : ดี-ไม่ดี อยู่ที่การตีค่า
ว้าวนี่คือ ถ้าเป็นตัวเองการไปดูโรงหนังนี่ ต้องไปดูหนังที่ชอบและตั้งใจไปดูจริงๆอ่ะค่ะ
พูดง่ายๆ นานๆไปดูทีค่ะ^^แสดงว่าพี่stopไปดูบ่อย^^
14-06-2010, 00:49
Find Like Post Reply
stop Offline
Member

RE: หนีตามกาลิเลโอ : ดี-ไม่ดี อยู่ที่การตีค่า
ผมก็ไม่ค่อยได้ดูหนังบ่อยสักเท่าไรขึ้นอยู่กับช่วงเวลาว่างครับ (เดี๋ยวนี้ตั๋วหนังแพงด้วย)
ไม่เหมือนสมัยเรียนหนังสือ ช่วงนั้นดูเกือบทุกเรื่อง (เพราะดูแถวหน้าสุด 20 บาท โรงประจำก็ ลิโด้ สกาล่า)
แต่เดี๋ยวนี้ถ้าช่วงไหนลองได้เข้าโรงหนังก็จะได้ติดตามหนังเรื่องต่อๆไปเพราะได้ดูหนังตัวอย่างครับ
หนังไทยเดี๋ยวนี้ทำหนังตัวอย่างเก่งมาก บางเรื่องโฆษณาแล้วน่าดูมาก พอดูแล้วผิดหวังก็หลายเรื่องครับ
14-06-2010, 23:08
บุปผา Offline
nengpf@gmail.com

อิอิอิ เรื่องต่อไปที่จะไปดู คือ ECLIPSE (หนังภาคต่อ new moon) ยอมรับค่ะว่าไม่ได้ไปดูหนัง เพราะเนื้อเรื่องน่าหลับมากๆ
แต่ชอบ เอ็ดเวิรด์ มากมาก อิอิอิ ทนดูได้ 555
15-06-2010, 21:00

Forum Jump: