Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ความเห็นของคุณกับ R-SUPERSONIC Pickups
Author Message
LoveThai Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ความเห็นของคุณกับ R-SUPERSONIC Pickups
สวัสดีครับทุกๆท่าน

ขออนุญาติแสดงความเห็นนิดนึงครับ ผมชอบสนับสนุนของไทยเหมือนกันครับ เคยมีกีตาร์ยี่ห้อในไทยและ PU R-supersonic หลายรุ่นเหมือนกันครับ แต่ปัจจุบันขายไปหมดแล้ว เข็ด หะๆ~~

PU R-supersonic รู้สึกว่า แรงดี เล่นกับเสียงแตกสนุกดี ... แต่ ไม่ใสและเนื้อเสียงมันกลวงๆบอกไม่ถูก

ที่รู้สึกไม่ค่อยดีกับงานไทยบางคนนะครับ และอยากให้พี่ๆช่างไทยพิจารณาหน่อย
ขี้โม้มากกกกก และชอบเปรียบเทียบของตัวเองกับแบรนด์อย่าง Fxxxxx, Gxxxxx, Sxxxx Dxxxxx, Dxxxx ฯลฯ คือในจุดสำคัญหลายๆอย่างไม่ได้เหมือนที่พวกเค้าทำอะครับ ... และที่สำคัญเพื่อขายของบางครั้งชอบยัดเยียดข้อมูลที่ผิดๆให้กับลูกค้า
18-10-2009, 17:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ความเห็นของคุณกับ R-SUPERSONIC Pickups - by LoveThai - 18-10-2009, 17:35

Forum Jump: