Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผู้นำทั้งหลายเชิญฟังทางนี้
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ผู้นำทั้งหลายเชิญฟังทางนี้
pinkuitarz Wrote:
pOoH Wrote:
pinkuitarz Wrote:ปิ๊งก็คิดอย่างงั้นเหมือนกันค่ะ น้า sankwan Big Grin

น้องปิ๊งพิมพ์อะไร น้าปุ๊อ่านไม่ออก
sankwan แซ้งวัน หรือว่า สันขวาน หรือเปล่า

แต่ปุ๊ทายว่า สันขวาน แหละ!Tongue

ทายถูกแล้วค่ะ แต่วันหลังปิ๊งจะพิมพ์ว่า san-kwan นะคะ คิกๆ (เด็กมันเรียกตามแม่) Big Grin

ขอบคุณน้าปูหลน ที่ชักนำให้ จิตใจของ เยาชนสูงขึ้น

ขอบคุณน้องปิ๊งที่กตัญญู ที่ไม่ถกเถียง และเรียกตามแม่แดง

ขอบคุณ คุณแม่แดง ที่เรียกชื่อที่เป็น มงคลสำหรับชีวิตผม

ขอบคุณน้าป๋อ ที่เรียกชื่อนี้ (สันขวาน) เป็นคนแรก

อบอุ่นหัวใจจัง มีแต่ คนรักใคร่ เอ็นดู...RolleyesRolleyesRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
26-10-2007, 18:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผู้นำทั้งหลายเชิญฟังทางนี้ - by san - 26-10-2007, 18:01

Forum Jump: