Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชื่อ ตู้ ครับยินดีที่ได้รู้จัก
Author Message
sleepless Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ชื่อ ตู้ ครับยินดีที่ได้รู้จัก
เอ่อ .... ..
เล่นกันแบบไม่ได้ตั้งหลักเลยนะครับ
เอาตอบ ทีระรายละกันครับ

เรื่องสารเคมีที่กินแล้วเก่งนี่ ผมเจอแซวบ่อยน่ะ
ถ้าผมตอบว่า ทำได้แล้วแอบกินไปนานแล้ว ที่โง่ๆอยู่ทุกวันนี้หนะ น่ะ ผมแกล้งโง่ อ่ะ จะเชื่อ ผมมั๊ยเนี่ย

ส่วนเรื่อง น้ำมะพร้าว ตอนผมอ่านเจอ ผมไม่ได้ค้น+ไม่ได้จำเรื่องกลไกในการ ทำลายสมดุลฮอร์โมนในร่างกายครับ รู้แต่เพียงคร่าวๆครับ ไม่ได้จำมาก ขอโทษจริงๆ เพราะ สมองมันมีน้อยเหลือเกิน สงสัยต้องกินมาม่าเยอะๆไว้เพิ่มรอยหยักในสมองแล้ว

เรื่อง EN 40 C เนี่ย พูดแล้ว กลุ้มยังเก็บตังค์ไม่ได้เท่าไรเลยครับ แต่ก็ยังไม่เปลี่ยนใจครับ
เพราะ ชอบมาตั้งแต่วัยขนเกรียนแล้ว นานโขแล้ว
อยากเรียนต่อก็อยากเรียน เฮ้อที่ไหนมีทุนเรียนดีแต่โง่ให้มั่งน๊ออ

เรื่องกินทุกวันแล้วจะเสื่อม ผมว่า ไม่น่ากังวลหรอกครับ เพราะ มันเป็นแค่ หนึ่งในหลายๆปัจจัย
ผมคิดว่า ถ้าจิตใจ+สมอง เราแยกแยะได้ แล้ว ต่อให้รับฮอร์โมนเพศหญิง เข้ามาเลยผมก็ว่า เรายังเป็นชายอยู่
แต่ถ้า ยังสับสนทางเพศอยู่เนี่ย ต่อให้เป็นพวก บาบาเรียน ก็ตุ๊ด กันได้ครับ
เอ่อ.. .. . ว่าแต่ได้ ข่าว Diablo III กันบ้างไหมครับ
ดนตรี เป็นอาหารอย่างหนึ่ง ของ วิญญาณ
18-07-2009, 19:57
Find Like Post Reply
oil2000 Offline
Junior member
**

RE: ชื่อ ตู้ ครับยินดีที่ได้รู้จัก
หวัดดีครับ เข้ามาอ่านแล้วฮาดีครับ .....
19-08-2009, 11:49
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

ยินดีต้อนรับนะคะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
20-08-2009, 07:44
Website Find Like Post Reply
guitartomy Offline
Member

ยินดีที่ได้รู้จัก และยินดีต้อนรับครับ
Less is more
20-08-2009, 12:03
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: