Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
จ๊ากกก!!!!

แร๊งงงง!!!!! แรงมาก

มาว่าเรื่องใจแคบ...ผมเลยนึกถึงใครบางคนเลยครับ
(ประจวบเหมาะ เพิ่งอ่านกะทู้เค้ามาเอง)

ที่นี่ไม่มีเล่นพรรคเล่นพวกนะครับ เพราะเราไม่มีการแบ่งพรรคแบ่งพวก
สมัครเข้ามาแล้วก็เป็นพวกเราหมดละครับ

เนื่องจากไม่มีแบ่งพรรคพวก ดังนั้นจึงไม่มีนายไม่มีองครักษ์ครับ
พวกเราแทงกันเองบ่อยไปครับ ไม่เห็นมีใครมาพิทักษ์เราเลย ซิกๆ Sad

ถ้าเพ้อเจ้อหมายถึงเรี่อยเปื่อย นอกเรื่อง
ยังงั้น..มันก็ต้องมีบ้างละครับ บางทีชีวิตคนเราก็ไม่ต้องการความตรงประเด็นอะไรมากมาย

เรื่องปากหมาไม่ขอออกความเห็นครับ
เดี๋ยวโดนเจ้าของล๊อกอิน lekleklxx acouticbxx กับ katayoxx ตามมาตื๊บครับ
(เห็นมั้ย...เราแทงกันเองประจำล่ะครับ)

การให้สปอนเซอร์มันก็มีหลายแบบครับ ไม่ใช่เอาแบนเนอร์มาแปะอย่างเดียว

น้า Bamee เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ (แล้ว...น้าบ้าหมี "เห็นหมี" รึป่าวครับ)

ปล. เจ้าของล๊อกอิน lekleklxx acouticbxx กับ katayoxx ครับ
ผมเห็นว่าทั้ง 3 คนออกตัวมาแล้ว เลยเอามาเล่นนะครับ อย่าโกรธนะครับ
(แทงเสร็จต้องถอนออกด้วยครับ...ไม่มีใครมาพิทักษ์ครับ Sad )
14-05-2009, 16:31
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - by dear709 - 14-05-2009, 16:31
hidden - by Katayoot - 15-05-2009, 15:03

Forum Jump: