NimitGuitar webboard
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ (/showthread.php?tid=4013)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - pood - 10-05-2009

ตอนนี้เป็นเวลาบ่ายสี่โมงวันอาทิตย์ ลองดูตัวเลขคนที่เข้ามาอ่านเปรียบเทียบกับเว้บบอร์ดที่มีหลายคนเรียกว่า "บ้านร้าง" ครับ

[Image: nimit2.jpg]

[Image: nimit1.jpg]

น่าจะถึงเวลาที่เราต้องปรับปรุงอะไรหลายๆอย่างแล้วหรือยังครับ หรือว่าควรจะปล่อยไว้อย่างนี้ก็ดีแล้ว

ถ้ากระทู้นี้ไม่เหมาะสมก้ลบทิ้งใด้นะครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - poPPie - 10-05-2009

อาจจะถึงเวลาที่เราน่าจะเตรียมจัดมี๊ดติ้งครั้งต่อไปแล้วมั๊งครับ
อยากให้เป็นรูปแบบของพี่กฤษณบ้าง เพราะผมคาดว่าจะมีสีสรรค์ที่สวยงามกว่าครั้งอื่นใดแน่นอนครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Grid.. - 10-05-2009

(10-05-2009, 16:25)pood Wrote: ตอนนี้เป็นเวลาบ่ายสี่โมงวันอาทิตย์ ลองดูตัวเลขคนที่เข้ามาอ่านเปรียบเทียบกับเว้บบอร์ดที่มีหลายคนเรียกว่า "บ้านร้าง" ครับ

[Image: nimit2.jpg]

[Image: nimit1.jpg]

น่าจะถึงเวลาที่เราต้องปรับปรุงอะไรหลายๆอย่างแล้วหรือยังครับ หรือว่าควรจะปล่อยไว้อย่างนี้ก็ดีแล้ว

ถ้ากระทู้นี้ไม่เหมาะสมก้ลบทิ้งใด้นะครับ

กระทู้พี่กฤษณถามว่า.. "คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ"

ผมขอตอบว่า.. "ไม่เคยเบื่อเลยครับ"

--------------------------------------------------------------------------------

บางทีที่บ้านร้างเค้าคนเยอะนี่เพราะว่าเค้าอาจจะยังมีตัวปลอมอยู่เหมือนที่เราเคยรู้มารึป่าวครับพี่.. (ผมเดานะครับ)

ส่วนเว็บบ้านฟ้าของเรา เท่าที่ผมคุ้นๆตา มักจะคนเยอะช่วงตอน 11 โมง ถึง บ่าย 2 ครับ แล้วก็จะไปเยอะอีกทีช่วง ดึกๆเลยครับพี่กฤษณ..

Smile

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - เฒ่าทารก - 10-05-2009

จัดมิตติ้งเลยครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Webmaster - 10-05-2009

-อาจจะเป็นเพราะเวบไม่ได้ไปแลกลิ้งค์หรือโฆษณาที่อื่นเลยครับ
-ในความเป็นจริงก็มีชอบมีเบื่ออ่ะครับ (ไม่งั้นเราคงมีกีต้าร์กันคนละตัวเดียว Tongue)
-น้าเฒ่าฯครับ เร็วๆนี้คร้าบ
ขอบคุณทุกท่านที่ยังไม่เบื่อครับ Big Grin

[Image: web1x.jpg]
[Image: 24022093.jpg]

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - myakira - 10-05-2009

ไม่เบื่อครับ แค่ป่วยบ้าง งานท่วมหัวเอาตัวไม่รอดบ้าง ..และ..หนีเที่ยวบ้าง..แหะๆ..

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Grid.. - 10-05-2009

(10-05-2009, 17:18)myakira Wrote: ไม่เบื่อครับ แค่ป่วยบ้าง งานท่วมหัวเอาตัวไม่รอดบ้าง ..และ..หนีเที่ยวบ้าง..แหะๆ..

อันสุดท้ายนี่ท่าทางจะทำบ่อยนะครับ พี่มุก.. Tongue

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - Tai Labour - 10-05-2009

บึ้มมมม!!!

ไม่เบื่อครับ แค่ป่วยบ้าง งานท่วมหัวเอาตัวไม่รอดบ้าง ..และ..หนีเที่ยวบ้าง..แหะๆ..Big Grin

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - lekleklek - 10-05-2009

เบื่อบ่อยๆครับ แต่พอหนีไปอาบน้ำก็หายครับ ...กลับมาเล่นใหม่อยู่ดี
(เกี่ยวมั๊ยเนี่ย) CoolCool

ขอประท้วงข้างบนครับ ห้ามลอกคำตอบครับ

RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - povation - 10-05-2009

ผมเบื่อ Nimitguitar มากเลยครับ...
แต่มันเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตผมไปแล้ว เบื่อไปก็เท่านั้น
ผมดีใจที่พี่กฤษณ พี่ใหญ่ของพวกเราในที่นี่เป็นห่วงเป็นใย (ก็เพราะความรักที่มีต่อบ้านสีฟ้าไง)
น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงปรับปรุงนะครับ ส่วนเปลี่ยนแปลงปรับปรุงแล้วดีขึ้นหรือแย่ลง เราก็ต้องลอง
ไม่ลองก็ไม่รู้ แต่ส่วนตัวผมคิดว่า ผมเชื่อมั่นในมันสมองของพี่กฤษณและสมาชิกที่รักและจริงใจในบ้านสีฟ้าทุกคน
อย่าไปเลียนแบบน้าติ๊ก ชีโร่เลยครับ....เว็บไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ...