Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
ตอบกระทู้ครั้งแรกก็เรียกเสียงฮือฮากันเลยทีเดียว

1.ความคิดเห็นที่สมเหตุสมผล ผมไม่เคยเห็นว่าน้าๆเค้าจะไม่รับฟังเลย ย้ำว่า สมเหตุสมผลนะครับ
2.ใช่ครับ "พวกเรา"ชาวบ้านฟ้า ชัดเจนอยู่แล้วครับ ใครสมัครสมาชิก เป็นตัวจริงเสียงจริง ก็จัดเป็น "พวกเรา"ทั้งนั้นครับ
3.ที่นี่ไม่มีนาย ไม่มีบ่าวครับ โปรดรับรู้ด้วย
4.อันนี้คงมีบ้างครับ ธรรมดา คุณยังเป็นเลย..นิ
5.ไม่ใช่ประเด็นครับ น้าเวปตอบไว้เคลียร์แล้ว การสนับสนุนไม่ได้หมายถึงการลงโฆษณาเพียงอย่างเดียว

ความคิดเห็นของผมถ้าคุณไม่ยอมรับ ก็อย่าคิดมาอธิบายอะไรเลยครับ เพราะข้อ 1 ของคุณ คุณยังทำไม่ได้เลย
13-05-2009, 21:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - by djtar - 13-05-2009, 21:44
hidden - by Katayoot - 15-05-2009, 15:03

Forum Jump: