Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
(12-05-2009, 11:10)pood Wrote: กระทู้นี้มีสมาชิกเข้ามาตอบแล้ว 25 คนจาก 906 คน ไม่รู้เหมือนกันว่าอีก 881 คนเบื่อกันแล้วหรือเปล่า มีคนเข้ามาอ่าน 957 ครั้งแต่ไม่รู้กี่คนเหมือนกัน

2-3 วันที่ผ่านมานี้ผมเข้ามาอ่าน-ดูกระทู้นี้อย่างน้อย ไม่น่าจะต่ำกว่า 30-40 ครั้งครับ เพราะรอลุ้นอยู่ว่าจะมีคนเบื่อมั้ยน่ะครับพี่.. Smile

ผมว่าสมาชิกหลายๆคนก็คงคลิ๊กเข้ามาดูซ้ำๆแบบผมคนละไม่ต่ำกว่า 10 ครั้งแน่นอนครับ.. ไหนจะคนที่ยังไม่ได้ log in อีก..

ผมมั่นใจว่าเว็บเรามีแต่ตัวจริงเสียงจริง.. ถ้ามีคน "เบื่อ" น่าจะอยากตอบครับ เพราะจะได้ทำให้ตัวเว็บเองพัฒนาให้ตัวเค้าหายเบื่อน่ะครับ..

ผมว่ากระทู้นี้น่าสนใจมากทีเดียวครับพี่กฤษณ.. เพราะอย่างน้อยๆก็มีส่วนช่วยให้เว็บเราพัฒนาขี้นและทำให้รู้ว่าสมาชิกแต่ละคนคิด-เห็น เหมือนกันหรือต่างกันอย่างไรครับ.. Smile

------------------------------------------------------------

เมื่อวันก่อนได้เจอนักดนตรีที่รู้จักกันตามร้านคนนึง.. น่าจะรุ่นๆเดียวกับผม..

เข้ามาทักผมและบอกว่า..

" นี่ใช่น้าหนอน แห่ง แก๊งค์ล่มฯ รึป่าวครับ.. ผมชอบนิมิตกีต้าร์มากเลยนะครับ.. ยิ่งเวลาแก็งค์ล่มฯ อำ+แซวกันแล้วดูเฮฮา อบอุ่นดีอยากสมัครเข้ามาพูดคุยด้วย แต่กลัวว่าสมาชิกอื่นๆเค้าหมั่นไส้ที่จะเข้ามาพูดคุยแต่กะแก๊งค์ล่มฯอีกอย่างผมกลัวว่าโดนกัด-เบรคน่ะครับ"

ผมก็.. เออ.. ดีใจแฮะมีคนรู้จักเราด้วย.. ก็กลัวๆเหมือนกันครับว่าจะโดนด่าเรื่องล่มกระทู้มั้ย
แต่กลับชอบซะงั้น.. แถมยังบอกผมว่า..

"ที่ชอบเว็บนิมิตเพราะว่าไม่เหมือนที่อื่นนะครับ.. เพราะว่ามีสาระความรู้อยู่ร่วมกับความสนุกแบบไร้สาระได้อย่างลงตัวน่ะครับ.. "

พอได้คุยกับนักดนตรีคนนั้นแล้วผมก็อดปลื้มแทนสมาชิกบ้านฟ้าของพวกเราไม่ได้ครับ..

อ่อ.. นักดนตรีคนนั้นเค้าชื่อ "คุณเสือ" เล่นประจำที่ร้าน "The Loof" ที่ถนนข้าวสารครับ..
(This post was last modified: 12-05-2009, 14:58 by Grid...)
12-05-2009, 14:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ - by acousticboy - 12-05-2009, 14:49
hidden - by Katayoot - 15-05-2009, 15:03

Forum Jump: