Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
น้าWEBครับ
เป็นเวลาพอสมควรที่จะขอประเมินผลเบื้องต้น
เท่าที่ผมอ่านมาตั้งแต่โพสต์แรก พอประเมินในเบื้องต้นได้ว่า....
สมาชิกหลายๆท่าน (ส่วนใหญ่) มีความพึงพอใจในลักษณะที่แตกต่างกันออกไป
มากกว่าคำว่าเบื่อหรืออยากปรับปรุงแก้ไข

แต่ผมอยากให้ความสำคัญเป็นพิเศษกับความเห็นในเชิงการปรับปรุงแก้ไขหรือเปลี่ยนแปลงเท่าที่จะคงความเป็นเอกลักษณ์แห่งบ้านสีฟ้าได้ ความคิดเห็นส่วนน้อยก็ไม่ควรละเลยหรือมองข้ามไป

ออกความเห็นกันมาอีกเยอะๆเลยครับ ผมเชื่อว่าน้าWEB จะชอบมากเลย
โดยเฉพาะผู้ที่ใกล้จะเบื่อ กำลังเบื่อหรือเบื่อไปแล้ว กรุณาสละเวลาที่มีค่าของท่านอีกสักโพสต์หนึ่ง (หากยังรักกันอยู่)

เอกลักษณ์แห่งบ้านสีฟ้าคืออะไร จะขอนำไปตั้งเป็นกระทู้มองต่างมุมแต่เห็นตรงกัน
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
22-05-2009, 15:54
Website Find Like Post Reply
gungbenson Offline
Member

Likes Given: 0
RE: คุณเบื่อ Nimitguitar หรือเปล่าครับ
แบ่งห้องละเอียดเกินไปครับ
อย่างมากที่สุดผมว่า
มีห้องคุย ห้องแกลเลอรี่โชว์ของ ห้องยูทูบ ห้องซื้อขาย
ก็พอแล้ว อาจจะมีห้องเครื่องดนตรีอื่นๆอีกอันไม่เกินนี้
น้อยกว่านี้ได้ก็จะยิ่งคึกคัก เล่นง่ายขึ้นครับ
เอาใหม่ครับ ผมคิดมาใหม่แล้ว
ควรเพิ่มหน้าดูกระทู้รวมทุกหมวด
แล้วทำลิงค์ไว้ให้จำง่ายๆ อยู่บนๆเลยครับ
จะได้มีที่ให้คนที่มาทุกวันได้ดูเลยว่าวันนี้สองวันนี้
มีอะไรใหม่ๆมาบ้างทุกกลุ่ม
http://ginhub.com
search ร้านอาหารแนะนำ , สูตรอาหาร อ่านเพลินหลากหลายและใช้ง่าย
(This post was last modified: 24-05-2009, 13:06 by gungbenson.)
24-05-2009, 12:48
Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
(24-05-2009, 12:48)gungbenson Wrote: แบ่งห้องละเอียดเกินไปครับ
อย่างมากที่สุดผมว่า
มีห้องคุย ห้องแกลเลอรี่โชว์ของ ห้องยูทูบ ห้องซื้อขาย
ก็พอแล้ว อาจจะมีห้องเครื่องดนตรีอื่นๆอีกอันไม่เกินนี้
น้อยกว่านี้ได้ก็จะยิ่งคึกคัก เล่นง่ายขึ้นครับ
เอาใหม่ครับ ผมคิดมาใหม่แล้ว
ควรเพิ่มหน้าดูกระทู้รวมทุกหมวด
แล้วทำลิงค์ไว้ให้จำง่ายๆ อยู่บนๆเลยครับ
จะได้มีที่ให้คนที่มาทุกวันได้ดูเลยว่าวันนี้สองวันนี้
มีอะไรใหม่ๆมาบ้างทุกกลุ่ม

มีอยู่แล้วนี่ครับ กดที่ "ดูกระทู้ใหม่" ครับ
24-05-2009, 17:35
Find Like Post Reply

Forum Jump: