Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขาย QWIK TUNE ครับ
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ขาย QWIK TUNE ครับ
(10-03-2009, 11:07)โฟล์คน้อย Wrote: ไม่มีใครกล้าว่าน้าแป้งหรอกครับ..
เพราะใคร ๆเขาก็รู้กันทั้งนั้น..
ว่าน้าแป้งเป็นสมาชิกวงดนตรี..Alzheimer แบนด์.. ของน้าอ้วนไม่ใช่เหรอครับ..

วงนี้หลง ๆลืม ๆประจำหล่ะ..

แถมตัวน้าแป้งเองก็รักแมว..
แมวมีตั้ง 9 ชีวิต..
น้าแป้งยังลืมไม่ถึง 9 ครั้งเล๊ยยยยยยยยยย..

ใครจะกล้าแซวน้าแป้งงงงงงงงงงงงงงงง.. พี่น้องงงงงงงงงงงงงง..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม..!!

...ขอใช้สิทธิ์ในฐานะถูกน้า ?โฟล์ค พาดพิงเรื่องชื่อ...

- ประเด็นใครจะว่าใครจะด่า หรือใครจะแซวชายชราผู้บ้าการ์ตูนแมวไม่มีปาก ...นั่นผมไม่เกี่ยว แต่บางครั้งบางคราอาจเอี่ยวขอแจมด้วย!...Big Grin

- ส่วนประเด็นที่ว่า ...น้าแป้ง เป็นสมาชิกวง Alzheimer.. ของผม...
...ประเด็นนี้ขอปฏิเสธครับ!!!... เพราะเท่าที่นึกรายชื่อสมาชิกได้ ดูเหมือนว่าจะไม่มีชื่อของน้าแป้ง อยู่ในทำเนียบสมาชิกวง?!?... แล้วที่บอกว่าวง Alzheimer เป็นวงของผม นึก ๆ ดูแล้ว ผมก็จำไม่ได้ว่าวงนี้เป็นของใคร?!?...Sad
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
10-03-2009, 12:32
Website Find Like Post Reply
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ขาย QWIK TUNE ครับ
(10-03-2009, 11:01)กีต้าร์เก่า Wrote: ....ไม่เป็นไร.........หลังจากที่ผมไม่ขาย เจ้าตัวนี้ให้ น้า oatty แถมยังเทียวประกาศยกให้คนโน้นคนนี้.......แล้ว นู๋ 1 (น้องรักที่แสนประหลาด)ก็เป็นผู้โชคดี.......โทรเข้ามาขอเอาไปซ่อม......ผมก็เลยยกให้ นู๋ 1 .......เมื่อเช้าผมนึกถึงคำที่ น้า Tha123 เตือนเรื่อง แบตฯ ........ก็เลยเอามาเช็กอีกที ....... หน้ามืดเลยครับ........เครื่องตั้งไม่เสีย.......แต่ กีต้าร์ตัวที่ผมเอามาลอง มันเสีย.......เป็นกีต้าร์ที่ผมพาไปออกคอนเสริต บ่อยๆด้วย.......น้า Tha123 ครับ ผมต้องพึ่งน้าฯอีกแล้วครับ..........แต่เครื่องตั้งยินดียกให้ ตานู๋ 1 เหมือนเดิมครับ......ไม่เปลี่ยนแปลง............ต้องขอโทษ น้า oatty อีกครั้งครับ........มิได้มีเจตนาจะหาเรื่องไม่ขาย........แต่มันเป็นความเฉิ่มของผมเองครับ.........

ขอบคุณมากครับ พอดีเครื่องตั้งของผมหล่นชำรุดไป ของผมตั้งไม่ได้อยู่พักเเล้วครับ นับเป็นกุศลอย่างยิ่งครับ เเละ ขอบพระคุณมากๆ ที่ยังคงยืนยันยกให้น้องสุดหล่อเช่นเดิม

ขอให้ผลบุญนี้ ทำให้น้าเเป้งมีความตั้งอยู่ไว้ในทุกสิ่งที่ดีงามต่อๆไปเถิดครับ สาธุ.....

รักนะ จุ๊ฟๆๆๆๆๆๆBig Grin
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

11-03-2009, 01:35
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: