Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขาย QWIK TUNE ครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
ขาย QWIK TUNE ครับ
......เป็นเครื่องตั้งสาย.....สถาพ เสียบไป 2 ที......1000 บาท.......เทียบขนาดเอาเองครับ........สนใจ ติดต่อ 085 996 7755......กีต้าร์ก็ยังขายอยู่นะครับ.......

Attached Files Image(s)

01-03-2009, 15:54
Find Like Post Reply
oatty Offline
Member

RE: ขาย QWIK TUNE ครับ
มันอันใหญ่กว่าเอฟเฟค จริงๆใช่ไหมครับ ใหญ่จัง

ถ้าเทียบกับอันเล็กๆแบบ clip on กีตาร์ แบบไหนดีกว่ากันอ่ะครับ
02-03-2009, 10:31
VIP member

ไอ้ตัวเนี่ย.......มันใหญ่ หนัก ทน เหมาะวางกับพื้น ใช้ เท้า ขยี้ ครับ.......

04-03-2009, 12:44
VIP member

.....คิดมากจัง.......ลดราคา......เหลือ 700 บาท.......ตัดสินใจได้ยัง.......

06-03-2009, 13:58
oatty Offline
Member

ได้แล้วครับ เอาครับ ขอ pm เลขบัญชีครับ , EMS ได้ไหมครับ
06-03-2009, 14:38
VIP member

...............ขอระงับการขายไว้ก่อนครับ......เนื่องจาก น้า oatty จะซื้อผมเลยต้องเอามาลองก่อนขาย......เพราะเก็บไว้นาน ...และพบว่า.....การทำงานมันไม่ค่อยสมบูรณ์ครับ(หรือผมทำไม่เป็นก็ไม่รู้)........ต้องรอปรึกษาช่างเทคนิคก่อนครับ(ไม่พ้นฝีมือ น้า Tha123แหงๆ).......เคยขายของเก่าเก็บไปให้ชาวบ้านโดยไม่ทดสอบก่อนขาย.......ผลคือต้องส่งไวน์ไปขอโทษและแก้ตัวจนตับแข็ง.......แต่ถ้าน้า oatty จะเอาไปลองทำเอง.......ผมจะส่งให้ฟรี........ตกลงใหมครับ......ส่วนค่าส่ง.......เจอหน้าขอเป็น 1 เมา........โอเค......โอเค้........

07-03-2009, 00:23
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

(07-03-2009, 00:23)กีต้าร์เก่า Wrote: ...............ขอระงับการขายไว้ก่อนครับ......เนื่องจาก น้า oatty จะซื้อผมเลยต้องเอามาลองก่อนขาย......เพราะเก็บไว้นาน ...และพบว่า.....การทำงานมันไม่ค่อยสมบูรณ์ครับ(หรือผมทำไม่เป็นก็ไม่รู้)........ต้องรอปรึกษาช่างเทคนิคก่อนครับ(ไม่พ้นฝีมือ น้า Tha123แหงๆ).......เคยขายของเก่าเก็บไปให้ชาวบ้านโดยไม่ทดสอบก่อนขาย.......ผลคือต้องส่งไวน์ไปขอโทษและแก้ตัวจนตับแข็ง.......แต่ถ้าน้า oatty จะเอาไปลองทำเอง.......ผมจะส่งให้ฟรี........ตกลงใหมครับ......ส่วนค่าส่ง.......เจอหน้าขอเป็น 1 เมา........โอเค......โอเค้........

ป๋มว่า.. หนึ่งเมา.. เนี่ย..
มันจะแพงกว่าค่าสินค้าอีกนะเนี่ย..

ป๋มว่า.. ไปกินกันหนึ่งมาววววววว..
แล้วแถมสินค้าให้เลยดีกว่านะ.. น้าแป้งงงงงงงงงงงงงงงง....

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม...

............................................

น้าแป้ง..ไปลองนั่งหรือยังครับ.. อิอิ.. เอามาฝาก.. น่ารักดีนะ..
สายการบินคิตตี้..

อิอิ.. คิตตี้.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..!!

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
07-03-2009, 12:31
LittleNomad Offline
un-assignment

(07-03-2009, 12:31)โฟล์คน้อย Wrote:
(07-03-2009, 00:23)กีต้าร์เก่า Wrote: ...............ขอระงับการขายไว้ก่อนครับ......เนื่องจาก น้า oatty จะซื้อผมเลยต้องเอามาลองก่อนขาย......เพราะเก็บไว้นาน ...และพบว่า.....การทำงานมันไม่ค่อยสมบูรณ์ครับ(หรือผมทำไม่เป็นก็ไม่รู้)........ต้องรอปรึกษาช่างเทคนิคก่อนครับ(ไม่พ้นฝีมือ น้า Tha123แหงๆ).......เคยขายของเก่าเก็บไปให้ชาวบ้านโดยไม่ทดสอบก่อนขาย.......ผลคือต้องส่งไวน์ไปขอโทษและแก้ตัวจนตับแข็ง.......แต่ถ้าน้า oatty จะเอาไปลองทำเอง.......ผมจะส่งให้ฟรี........ตกลงใหมครับ......ส่วนค่าส่ง.......เจอหน้าขอเป็น 1 เมา........โอเค......โอเค้........

ป๋มว่า.. หนึ่งเมา.. เนี่ย..
มันจะแพงกว่าค่าสินค้าอีกนะเนี่ย..

ป๋มว่า.. ไปกินกันหนึ่งมาววววววว..
แล้วแถมสินค้าให้เลยดีกว่านะ.. น้าแป้งงงงงงงงงงงงงงงง....

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม...

............................................

น้าแป้ง..ไปลองนั่งหรือยังครับ.. อิอิ.. เอามาฝาก.. น่ารักดีนะ..
สายการบินคิตตี้..

อิอิ.. คิตตี้.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมม..!!

มาร่วมเสี้ยมมมมมมมมมมมมมมม.....

ผมว่าน้าแป้ง แกหลง ๆ ลืม ๆ ตามวัยนะครับ...
แกลืมไปว่ามีไอ้เครื่องตั้งสายตัวนี้อยู่! เลยเก็บเอาไว้อยู่แต่ในกล่อง...จนลืมไปว่ามันใช้อย่างไรBig Grin

...ถ้าให้แกไปเมาด้วย ผมว่าเดี๋ยวจะยิ่งลืมกันไปใหญ่... บางทีพอแกเมา แกอาจลืมไปว่ามาเมาทำไม?...Big Grin

...ส่วนสายการบินนั่น... ผมเชื่อว่าเขาไม่ยอมให้น้าแป้ง ขึ้นหรือแม้แต่เข้าใกล้หรอกครับ...
เพราะกลัวน้าแป้ง จะไปเที่ยวเอาสติ๊กเกอร์ติดโน่นติดนี่จนเลอะเทอะไปทั้งลำ...Big Grin
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
07-03-2009, 16:08
Website Find Like Post Reply
VIP member

.....นี่....นี่....น้า โฟล์คน้อย ....มาตีความผมผิดๆ......นะ......เดี๋ยวจะโดนมิใช่น้อย.......ผมหมายถึง......ให้ ฟรี.....และ.....ส่งให้ฟรี......เลย......จ้า......คืออาการ มันทำงานแบบขัดใจ........(แบบ แบบ ไม่ทันใจ).....ไฟหน้าจอ ติดๆดับๆ......ครั้นจะซ่อมเองก็ไม่มีความรู้......แถมมีตัวใหม่ๆดีๆและ......ถึงซ่อมได้ก็ไม่ได้ใช้อยู่ดี.......เลยกะ ยกให้ น้าoatty เอาไปรกบ้าน.......ย่ะ.......
.....แล้วเครื่องบินอะไรที่จะมาชวนให้ไปนั่งหงะ.......บินอยู่แถวสวนสนุกแน่ๆ.......บัตรราคาเท่าใหร่ยะ........ไอ้เรื่องจะเอาสติ๊กเกอร์ไปปะหนะ....ยาก......ของดีมีจำกัด ย่ะ.......ฮึ.....ฮึ.......

07-03-2009, 22:45
tha123 Offline
Member

วันอังคารบ่ายๆ แก่ พอจะว่างดูให้น้า พอดีมีประชุม ที่ดอนเมือง เช้า คงเสร็จ เที่ยง ดู อุปกรณ์ที่จะเอากลับมาหนองงูเห่า อีกนิดหน่อย ก็กลับไป บ้าน ลาดกระบัง น้าแป้งถ้าหยุดอยู่บ้าน เดี๋ยวตอนขับรถกลับไปแวะดูให้ น่าจะประมาณ บ่าย 2-3 แต่ว่าน้า ลองเปลี่ยนถ่านหรือยัง เดี๋ยวเหมือน T5 อีก ฮิ ฮิ
07-03-2009, 22:46

Forum Jump: