Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยวิจารณ์ Fender Custom Made ตัวนี้หน่อยครับ
Author Message
tha123 Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ช่วยวิจารณ์ Fender Custom Made ตัวนี้หน่อยครับ
แหม น้า กีตาร์ิเงิน คู่ กีตาร์ ทอง เป็นเคล็ด รวยๆ
รับมุขเร็วเชียว
จริงๆ นักชีวะเขาบอกว่า มีไอ้ตัวนี้อยู่นะ แถวนั้นยังอุดมสมบุรณ์
น่าสงสาร หน้าตาไม่หล่อหน่อย ใครไม่ดีก็เอาชื่อเขาไปเปรียบเปรย ฮิ ฮิ ฮิ
จริง เรื่อง งาน Custom ฝรั่ง นี่ ถือว่าแพงที่ฝีมือครับ งานกีต้าร์ มีทั้งงานสะสม
กับ ใช้งาน งานสะสมนี่ตามชอบเลย แต่จริงแล้วน่ามีคู่นะ เงินทอง วางหน้าหิ้งพระก็ได้
เหมือน ดอกไม้ หรือ ต้นโพธิ์
ไก่ นะี เดี๋ยวผมจัดการเอง เพื่อนผม ทักผม คุณ...... ประจำอยู่แล้ว
28-02-2009, 22:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยวิจารณ์ Fender Custom Made ตัวนี้หน่อยครับ - by Tha1234 - 28-02-2009, 22:44

Forum Jump: