Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยวิจารณ์ Fender Custom Made ตัวนี้หน่อยครับ
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: ช่วยวิจารณ์ Fender Custom Made ตัวนี้หน่อยครับ
ถ้าน้าป๋อสั่ง Custom order เลือกสี Aztec gold ก็น่าจะได้นะครับ อาจจะถูกกว่า 3500 usd ก็เป็นได้นะครับ แต่อาจจะรอนานซักหน่อย

เอ๊ะ ...หรือน้าป๋อชอบค้นหามากกว่าสั่งทำครับ สงสัยจะได้ฟิวมากกว่าแน่ๆเลย Big Grin
(28-02-2009, 03:38)LittleNomad Wrote: ผมว่าถ้าน้าป๋อ อยากยำทำเป็นทอง...
ไปพม่าคราวหน้า หากได้ไปเมืองมัณฑเลย์ ผมจะซื้อทองคำเปลว มาฝาก...
เพราะทองคำเปลวของเมืองนี้ ขึ้นชื่อว่ายังมีเนื้อทองครบถ้วน - - ขนาดพวกพ่อค้าวัตถุโบราณชั้่นเทพในบ้านเรา ยังต้องสั่งซื้อมาเพื่อใช้ซ่อมงานลงลักปิดทองโบราณวัตถุ!

...Strat. ทอง... ตัวที่น้าป๋อ ลงรูป ก็แค่ยำเป็นสีเกล็ดทอง - - โอ้โห ฟาดไปเป็นแสน!!!!!
...ผมว่า ถ้าปิดทองคำเปลว อย่างน้อยก็เนื้อทองจริง... เรายำเสร็จ ประกาศขายแบบเขาบ้างก็ดีเหมือนกันนะครับ... - - ฟาดสักสามแสน เลยครับ...

ส่วนผม...ขอยำแบบตัมกระดูกเท่านี้ก็พอครับ...Big Grin

น่าสนเหมือนกันนะครับน้าอ้วน Big Grin

ปล. น้าอ้วนครับ Fender strat American Double Fat น่าสอยมาเล่นมั้ยครับ ตอนนี้อยากได้ fender มากจนมือสั่นแล้วครับ Big Grin
If heart is empty, brain doesn't matter.

(This post was last modified: 28-02-2009, 03:49 by love666.)
28-02-2009, 03:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยวิจารณ์ Fender Custom Made ตัวนี้หน่อยครับ - by love666 - 28-02-2009, 03:43

Forum Jump: