Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนแนะนำ amp acoustic
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: รบกวนแนะนำ amp acoustic
คนเรา...
ถ้าลองมีอกุศลจิต ไม่ว่าใครจะพูดอะไรก็ย่อมเอาไปคิดวิปริตผิดความหมาย... และย่อมส่อสะท้อนออกมาให้เห็นว่าแก่นแท้ลึกสุดภายในจิตใจของผู้นั้นเป็นเช่นใด... - ดังตัวอย่างเช่น...

(30-11-2008, 12:18)กีต้าร์เก่า Wrote: ....ผมอยากคุยกะสาวๆบ้างหนะครับ.........Cool

น้าแป้ง ครับ...
ด้วยความหวังดีในฐานะเพื่อนพ้อง ผมว่าน้าฯ น่าจะหาเวลาพาคุณป้า ไปกินข้าวที่ 13 เหรียญซะที... อย่ามัวแต่ฟุ้งซ่านหารูปสาว ๆ มาแปะท้ายโพสต์ หรือกระทั่งกระดี๊กระด๋าอย่างออกหน้าออกตาว่าอยากคุยกะสาว ๆ อยู่เลย... เพราะเดี๋ยวหากคุณป้า เกิดน้ำโหขึ้นมา แล้วพาลทุบกีต้าร์ของน้าฯ ถึงตอนนั้นแม้น้าฯ จะมานั่งโอดโอยตาปริบ ๆ ก็ไม่มีใครเขาเห็นใจหรอก...

ส่วนผม...ชีวิตอิสระกำพร้าเมีย และไม่ชอบมีพันธะอะไรผูกพัน... แต่ก็ยินดีคบสาว ๆ ที่ไม่ต้องการความผูกพันเป็นเพื่อนนนน....
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 30-11-2008, 12:41 by LittleNomad.)
30-11-2008, 12:37
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนแนะนำ amp acoustic - by LittleNomad - 30-11-2008, 12:37

Forum Jump: