Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
Labour Wrote:เมื่อคืนมีไรกันครับ!!! แต่จริงๆผมไม่รู้สึกตัวตั้งแต่ 6 โมงเย็นละ แต่นั่งตาลอย และพอพูดคุยรู้เรื่องเป็นบางคำน่ะ 555
เฮ้อ...เห็นแล้วทั้งอิ่มท้อง อิ่มใจ

เอาอะไรมาพูดครับ!!
ผมไม่เห็นน้าจะตาลอยที่ไหน
แต่ที่ผมเห็นชัดๆคือ.....ตากลับ!!
ตากลับมองย้อนเข้าไปในตัวเอง............
และ...
ตากลับที่ไม่ยอมกลับ
ต่อรองกับตัวเองโดยอ้างผม
แล้วก็ตาลอยต่อไป
สุดท้ายกลับกี่โมงน้า?
08-10-2007, 16:10
Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
^
^
หลังน้าบลู กลับแป๊บเดียวครับ
ทำไงได้ คนที่ต่อรองให้อยู่ด้วย เค้ามีเรื่องต่อรองกับอีกที่นึง...หาใครปรึกษาเรื่องเบียร์ไม่ได้ ก็เลยต้องกลับ
หันไปคุยกับน้าสั้น ก็คุยแต่เรื่องตัวเองเก่งและรูปหล่อ แถมบังคับให้ผมเชื่ออีกด้วย...หึ
08-10-2007, 16:35
Website Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
ขอบคุณครอบครัวเต่าทุกท่าน ช่างเป็นครอบครัวที่อบอุ่นจริงๆ
พ่อ แม่ ลูก มีความสุขกับดนตรีร่วมกัน และมีน้ำใจยิ่ง กับพวกเรา
ดีใจที่ได้เจอหลายๆน้าอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ผมได้พูดคุยกับหลายๆท่านอย่างสนิทสนม
ได้ร่วมชม ร่วมเล่น ร่วมร้องกันอย่างสนุก บรรยากาศเช่นนี้ มีเงินเท่าไหร่ก็หาซื้อไม่ได้
มะคืนเสียดายที่ไม่ได้อยู่จนเช้า....ต้องกลับไปก่อนตอนตี5
ผมบอกกับที่บ้านว่าวันนี้จะมาเจอน้าตรู่ และหมู่สมาชิกบ้านสีฟ้า
ได้รับวีซ่าถึง9โมงเช้า เสียดายที่ใช้สิทธิ์ไม่ครบ
เลยขอสะสมไว้ใช้ในโอกาสหน้า...อยู่ได้ทั้งคืนถึงบ่ายโมงครับ น้าPoohเตรียมตัวได้เลย.....
และขอบคุณพี่แป๊ะที่เสียสละเวลามาโซโล่กับน้าsarunให้ฟังอย่างเมามันครับ Big Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

08-10-2007, 16:55
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
โอว............พระเจ้าผมพลาดอะไรไปเนี่ย......

งานนี้ขอบคุณ เจ้าของบ้านก่อนอันดับแรกเลยครับ....ที่ให้ผมอิ่มท้องกลับบ้าน....
ขอบคุณน้าลูลู่ สำหรับ ขวดเหลี่ยมขวดนั้น
ขอบคุณน้าที่หิ้ว ขนมจีบมาครับ อร่อยมากจริง ๆ ครับ ....(น้าซื้อที่ไหนอ่ะครับ เอ่อคือผมจะฝากให้น้าซื้อมาให้ทานอีกครับ)
ขอบคุณไก่ย่างน้าป๊อปปี้ อร่อยเด็ด.....จริง ๆ ครับ
ขอบคุณพี่แดงอีกครั้ง สำหรับไก่ตุ๋นเนื้อนุ่ม ลื๊นลิ่น แค่ปลายลิ้นสัมผัส เนื้อไก่แทบไหลลงคอ..........หุหุ คุ้มค่ากับการยืนรอคอย ที่หน้าเตาจริง ๆ ครับ
.........................
..........
....
ขอบคุณน้า hattaya111 ที่เล่น fingle style กล่อมด้วยครับ....เจ๋งจริง ๆ ครับน้า จิบไป เพลินไป....
555 ขอบคุณน้า ๆ ทุกท่านด้วยครับ ที่มาเจอกัน จอยกัน จุ๊บกัน.....อ้ออันหลังนี่ไม่น่าใช่ 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
08-10-2007, 17:23
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

(งัวเงียๆมาอ่านและตอบ)....(นิ้วกดไม่ค่อยถูก..)

ไม่รู้จะบรรยายอะไรอีกแล้วครับ ผมให้ใจไปเลย 1000000% สำหรับครอบครัวเต่าทุกท่าน น้าปู้ดนู๋ฟิล์มสำหรับกีตาร์มากมายมหาศาลที่ขนมาให้เล่น น้าๆทุกท่านที่ไม่สามารถเอ่ยชื่อได้หมด...

มีอะไรให้ปุ๊รับใช้ โทรฯเรียกได้ 24/7 ครับ Smile
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
08-10-2007, 17:36
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
ต้องขอบคุณพี่ป๋อและครอบครัวมากๆอีกสักหนึ่งครั้งนะครับ.. มีความสุขมากๆครับ..
เมื่อวานนี้ผมกลับก่อน เลยอดเจอพี่ๆ น้าๆ หลายๆท่านเลยครับ..
และในอีกไม่นานที่จะมาถึง
วันที่ 3 พ.ย.นี่น่าจะเป็นการรวมพลครั้งใหญ่ของชาวอะคูสติกอีกครั้งแน่นอนครับ..
08-10-2007, 19:00
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่มาร่วมงานในบ้านเต่าเช่นกันค่ะBig Grin งานนี้ถึงแม้ว่าจะเหนื่อย แต่ก็คุ้มค่าค่ะ ได้มิตรภาพอันอบอุ่น ได้รู้จักเพื่อนพ้องพี่น้อง บางท่านที่อุตส่าห์เดินทางไกลมาจากต่างจังหวัด ขอบคุณทุก ๆท่านทีช่วยหิ้วของฝากมาคนละไม้ละมือ ต้องขออภัยที่อาจจะดูแลทุก ๆ ท่านไม่ทั่วถึง ขอโทษด้วยค่ะ ที่ไม่สามารถแจกจ่ายขนมตะโก้ได้ทุก ๆ คน โดยเฉพาะท่านที่กลับดึกหน่อยไม่ได้กลับบ้านไปฝากฮูหยิน เปิดบ้านครั้งที่ 3 ขอแก้ตัวใหม่นะคะจะไม่ให้ขาดตกบกพร่องค่ะ ขอบคุณค่ะSmile[/color]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
08-10-2007, 20:55
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

Perfect! คำเดียวเลย Smile ขอบคุณพี่ป๋อและครอบครัวที่ต้อนรับอย่างอบอุ่นครับ

ยินดีอย่างยิ่งที่ได้พบปะเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับผม Smile
[Image: myworkspace.jpg]
09-10-2007, 00:29
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ผมเองมีความสุขมากที่เห็นเพื่อนๆสมาชิกมากันเต็มบ้านไปหมด บรรยากาศเหมือนว่าทุกๆคนช่วยจัดงานครั้งนี้มากกว่า....
ขอบคุณสำหรับความเป็นกันเองที่ไม่ถือสาและทนร้อนได้จนแดดร่มยามเย็น

ส่วนครอบครัว Blue Ribbon ต้องบอกว่าอยากเก็บความโชคดีนี้ไปตลอดชีวิตที่ได้รับเกียรติในครั้งนี้ เราสนุกกันมากและรู้ซึ้งถึงรสชาติของคำว่า " ดนตรีและเพื่อน "
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
09-10-2007, 01:23

Forum Jump: