Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
Author Message
ping Offline
Fancy Carp Lover

Likes Given: 0
งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
ขอบคุณจริงๆครับ สำหรับทุกๆสิ่งที่เกิดขึ้นในวันที่ 7 ตค. 2550 นี้
ขอบคุณพี่ป๋อ พี่แดง ที่ให้สถานที่ กีตาร์ชั้นดี และอาหาร ที่ไม่ขาดตกบกพร่อง
น้าpood สำหรับกีตาร์ชั้นเลิศ
น้า Poppie กับ amp ที่ทำให้สนุกสนาน
น้า yod chula ให้สาระความรู้ที่แน่นปึ๊ก กูรู้ เอ้ย ย้อเย่น.... กูรู ตัวจริง ครับ

น้า san ที่มางานแต่เช้า ได้รู้จักกันก่อน ช่วยจัดสถานที่
และน้าอีกทุกๆท่าน ที่ให้เสียงผ่านโสตประสาท ถึงขั้นเอาไปฝันต่อได้

น่าเสียดายที่อยู่ต่อไม่ได้ ลูกสาวโทรตามคำสั่ง ผบทบ ครับ

ไม่น่าเชิ่อว่ามิตรภาพบนโลก Cyber จะเกิดได้จริง
บัดนี้ ผมเชื่อแล้วครับ เพราะ พวกเราคือตัวจริงครับ
08-10-2007, 08:36
Find Like Post Reply
san Offline
สัน

RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
ผมก็รู้สึกเช่นเดียวกันครับ
สุขหู สุขตา สุขปาก สุขท้อง สุขกาย และสุขใจที่สุดครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
08-10-2007, 09:20
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: งานนี้ อิ่มหู อิ่มท้อง อิ่มมิตรภาพ
ping Wrote:ขอบคุณจริงๆครับ สำหรับทุกๆสิ่งที่เกิดขึ้นในวันที่ 7 ตค. 2550 นี้
ขอบคุณพี่ป๋อ พี่แดง ที่ให้สถานที่ กีตาร์ชั้นดี และอาหาร ที่ไม่ขาดตกบกพร่อง
น้าpood สำหรับกีตาร์ชั้นเลิศ
น้า Poppie กับ amp ที่ทำให้สนุกสนาน
น้า yod chula ให้สาระความรู้ที่แน่นปึ๊ก กูรู้ เอ้ย ย้อเย่น.... กูรู ตัวจริง ครับ

น้า san ที่มางานแต่เช้า ได้รู้จักกันก่อน ช่วยจัดสถานที่
และน้าอีกทุกๆท่าน ที่ให้เสียงผ่านโสตประสาท ถึงขั้นเอาไปฝันต่อได้

น่าเสียดายที่อยู่ต่อไม่ได้ ลูกสาวโทรตามคำสั่ง ผบทบ ครับ

[size=x-large]ไม่น่าเชิ่อว่ามิตรภาพบนโลก Cyber จะเกิดได้จริง
บัดนี้ ผมเชื่อแล้วครับ เพราะ พวกเราคือตัวจริงครับ[/size]

ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับ...
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
08-10-2007, 09:48
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
ไม่มีคำใดจะกล่าวแล้วกินความหมายมากกว่าคำนี้
ขอบคุณมากครับ.........

และไม่มีคำใดกล่าวแล้วจะทำให้รู้สึกบรรเทาเบาบาง
กับความรู้สึกผิดได้เท่าคำ..............ขอโทษ

ขอบคุณสำหรับความสุขที่ได้รับ
ซาบซึ้งกับมิตรภาพและน้ำใจ

ขอโทษที่ทำให้พี่ป๋อและพี่แดงต้องเหนื่อย
เสร็จสุขแล้วสบัดตูด!
ปล่อยให้พี่ต้องตามล้างตามกวาดตามเช็ด
เศษซากความสุขที่ต้องเป็นภาระต่อไป
ผมรู้สึกแย่จริงๆที่หลังงานเลี้ยงเลิกรา
มิได้ช่วยทำให้บ้านพี่กลับคืนสภาพภาวะปกติ
ผมมาช้าแถมยังกลับก่อน
ไม่น่าให้อภัยจริงเชียว......

ขอบคุณและขอโทษในบรรทัดนี้อีกครั้งครับ

ปล.ขอบคุณพี่กฤษณ์ น้ายอดจุฬา ที่ยอมเป็นภาระหิ้วกีต้าร์ดีๆตามคำขอของผมมาให้ได้ชื่นชม
ขอบคุณเพื่อนๆน้าๆพี่ๆที่ร่วมกระทำการณ์ก่อความสุขให้แก่ผม
ขอบคุณน้าkarnผู้มากน้ำใจยอมเหนื่อยมารับผมถึงบ้าน.....
08-10-2007, 11:48
edo Offline
Senior member

.....ดีใจกับน้า Ping ครับ.....
....ผมออกจากบ้านน้าป๋อด้วยความเปี่ยมสุขจริงๆครับ.........อิ่มเลยจริงๆ....................
....เก็บตังส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
08-10-2007, 11:54
ping Offline
Fancy Carp Lover

edo Wrote:.....ดีใจกับน้า Ping ครับ.....
....ผมออกจากบ้านน้าป๋อด้วยความเปี่ยมสุขจริงๆครับ.........อิ่มเลยจริงๆ....................
....เก็บตังส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นไงหล่ะ Adamas ตามไปหลอน เลยใช่เปล่า
ขอให้ได้ไวๆ ว่าแต่เจ้าของเขายอมรึยัง
บางครั้งถ้าเราได้เปลี่ยนมุมมองบ้าง
มันอาจจะทำให้ความคิดในแง่มุมใหม่ๆ เกิดขึ้นมาได้
08-10-2007, 12:02
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
ไปงาน meeting กับแก๊งส์นี้ไม่เคยมีความเบื่อเลยจริง ๆ

ขอบคุณทุก ๆ น้า ทุก ๆ ป้าเลยน๊า...... Happy มากครับ

ขอบคุณพิเศษ น้าป๋อ ป้าแดง น้องปิ๊ง เหนื่อยกันเช้ายันมืดเลย แต่อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ อยากไปทำให้บ้านเลอะเทอะ(ไปด้วยความสุขเฮฮา) อีกพันครั้ง....
08-10-2007, 12:02
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
มาแนะนำตัวครับ เมื่อวานสนุกดีครับ ผมนึกว่ามางานรวมดาวตลกครับ
สาดมุกกันเกลื่อนบ้านจริงๆครับ ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ น้าๆ ใจดีกันทุกคนเลยครับ
08-10-2007, 12:20
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
lekleklek Wrote:มาแนะนำตัวครับ เมื่อวานสนุกดีครับ ผมนึกว่ามางานรวมดาวตลกครับ
สาดมุกกันเกลื่อนบ้านจริงๆครับ ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ น้าๆ ใจดีกันทุกคนเลยครับ

ไหนบอกจะกลับ 6 โมงอ่ะคุณ 3 lek ไหงอยู่ยันมืดเลยเนี่ย ผมเลิกเล่นร้านที่ 2 ตอน 5 ทุ่ม จะตามเข้าไปสมทบ ก็.... สังขาลไม่อำนวยซะแล้ว วันนั้นโด๊ปแบรนด์ไป 2 ขวดนะนั่น ถึงได้อยู่รอด....

มาพบปะกันบ่อย ๆ นะครับ....
08-10-2007, 12:26
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
เพลินไปกับลีลากรีดนิ้วขิงพี่ๆเขาครับ เลยอยู่ยาวเลย พ่งเพื่อน ทิ้งหมดเลย 55
เสียดายพี่หนุ่มไม่ได้อยู่ด้วย ไม่งั้นคุยกันเพลินเลยพี่
08-10-2007, 12:31

Forum Jump: