Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ระวังประตู!!
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ระวังประตู!!
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับน้าบูฯ ที่ความเหนื่อยยากตรากตรำ ต้องอันตรธานไปกับอีนังมิจฉาชีพ....

ผมเข้าใจความรู้สึกของคนถูกขโมยขึ้นบ้าน เพราะเมื่อสิบกว่าปีก่อน เคยโดนมาหนหนึ่ง
แต่ขโมยหนีไม่ทันครับ... มันโดนผมยิงด้วย 9 mm. เข้าที่ขาทั้ง 3 นัด-อย่างตั้งใจ แล้วโดนตบด้วยด้ามอีกหลายที ก่อนส่งเจ้าหน้าที่ตำรวจ...ซึ่งผมกลับตกเป็นจำเลย! ด้วยข้อหาพยายามฆ่า!!!
ผมเป็นคดีความอยู่พักหนึ่ง... แต่ก็ซะใจ และชนะความในที่สุด...
เรื่องแบบนี้ สิว ๆ ครับ...
แนะนำกันตรงนี้เลย ว่าถ้ามีสติพอ และเชื่อมือตัวเองพอ อย่ายิงนัดเดียว ซัดแม่งเป็นชุด หรือหมดแม๊กฯ ก็ได้ แต่ขอตำบลกระสุนตกเป็นตำบลเดียวกันหมด... เพื่อเป็นหลักฐานยืนยันว่า ถ้าเจตนาฆ่า มันตายไปแล้วตั้งแต่นัดแรก...

พูดจากใจ...
ปกติผมไม่ชอบความรุนแรง
แต่ในบางมิติชีวิต ผมเชื่อว่ามันต้องใช้ความรุนแรง...
อย่างเรื่องติดตาม ไอ้ตัวที่ทุบกระจกรถผมเมื่อปีก่อน ทุกวันนี้ก็ยังพยายามควานหาตัวมันอยู่ และถ้าพบได้ตัวเมื่อใด ตัดมือแน่ครับ...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
23-10-2008, 00:55
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ระวังประตู!! - by LittleNomad - 23-10-2008, 00:55

Forum Jump: