Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า.......
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า.......
จริงมากๆครับSmile

มีผลมากในเรื่องนี้ feedback (ปฏิกริยาตอบกลับของผู้ฟัง) ....การเล่นในสถานการณ์ต่างๆ...Noise (ตัวรบกวนทั้งทางกายภาพและภายในจิตใจ)

เป็นเรื่องน่าสนใจมาก น่ามาร่วมกันเขียน องค์ประกอบของการส่งสาร

เดี๋ยวไปทำกับข้าวให้เเม่ก่อนครับ คนเเก่ขี้งอน 5555 สาวยังเอาใจง่ายกว่าเลย คริๆๆๆBig Grin

ดีใจมากๆ ที่เห็นทุกความคิดเห็นShy เดี๋ยวมีรวมเล่ม จะเเบ่งค่าตัว ...อิอิ

เเล้วจะมาสรุปเเบบในบ้าน af ....เอ้ยยย..นั่นมันโรคร้อนนี่หว่า

555555 คริๆๆๆ

ชาวเชียงใหม่ เร็วๆนี้หนูหนึ่งจะไปเยือนเเน่นอนคร้าบบ.... ใครอยากมุดขุนตาน ยกมือขึ้นนนนBig Grin
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

24-07-2008, 10:21
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า....... - by hattaya111 - 24-07-2008, 10:21

Forum Jump: