Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า.......
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า.......
hattaya111 Wrote:พี่น้องของบ้านนี้ ผมไม่มีเจตนาว่าเลย

ผมเน้นพวกมืออาชีพ ที่ร่ำเรียน เเล้วไม่เข้าใจพื้นผิวของเรื่องภาคตัวเเสดงสมทบ

เกิดมา solo ..hero เล่นไม่ฟังใคร เเล้ว ไม่พัฒนา เจตนาคือ อยากให้พวกนั้นอ่านโดยเฉพาะ เเต่มาลงที่นี่ไว้ เพื่อให้ผู้สนใจได้อ่านบางส่วนที่จะเกิดประโยชน์

ผมกราบเลยนะ ไม่มีเจตนาว่า พี่น้อง หรือ นักดนตรี ที่กำลังพัฒนาตัวเองเลย กลัวเข้าใจผิดเหมือนกันเเต่ผมเชื่อว่า คนที่เข้าใจ จะเข้าใจ

ผมรักที่จะพัฒนาในสิ่งที่ผมพอเข้าใจบ้างเท่านั้น

รักนะ จุ๊ฟๆ

มามะ มาดูดปาก ทีนึง...อาจารย์หนึ่ง 555
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
23-07-2008, 10:29
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ......ดนตรี.....ในทัศนะของข้าพเจ้า....... - by Therock - 23-07-2008, 10:29

Forum Jump: