Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับผม ยังไงขอคำแนะนำจากพี่ ๆ ด้วยนครับ
Author Message
TooNyTooN Offline
Member

Likes Given: 0
RE: สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับผม ยังไงขอคำแนะนำจากพี่ ๆ ด้วยนครับ
แล้วน้า maow พอรู้จัก ยี่ห้อ naga ที่ผมว่ารึเปล่าครับ ลอง serch หาข้อมูลก็ไม่ค่อยมีครับ ไปเห็นในกีตาร์ไทย เขาบอกเป็นของจีน รู้สึกจะมีท่านที่ชื่อ Noom Dps เป็นคนบอกไว้น่ะครับ ไม่ทราบว่าน้าเค้าเล่นเว็ปนี้รึเปล่าน่ะครับ เผือ่ พี่ ๆ ในนี้รู้จักครับ
09-07-2008, 22:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สวัสดีครับ พึ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับผม ยังไงขอคำแนะนำจากพี่ ๆ ด้วยนครับ - by TooNyTooN - 09-07-2008, 22:49

Forum Jump: