Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn )
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn )
poPPie Wrote:งานทั้งหมด ที่บรรจงทำ เริ่มต้นตั้งแต่ 4 โมงเย็น และสำเร็จสวยงามเอา 4 ทุ่มกว่าๆ คือ ไม่เสร็จก็ต้องทำจนเสร็จ ปลื้มใจจริงๆ ขอบคุณ พี่ กริด ( หุ้นส่วนน้ากาน ) ด้วยนะครับ ที่ทั้งดูแลงาน ทุกขั้นตอนการทำ และต้อนรับกันใน ห้อง สนุ๊กเกอร์ แบบ อบอุ่น จริงๆ

ขอบคุณ + ด้วยรักจากใจ
poPPie

ยินดีและดีใจที่พี่ป๊อปปี้ได้กล่องที่ถูกใจครับBig Grin

และยินดีต้อนรับเพื่อนๆชาวบ้านฟ้าทุกท่านโดยไม่คิดมูลค่าครับ หรือถ้าต้องการคำปรึกษาโทรมาได้เลยนะครับ
หากมาที่โรงงานผมที่บางพลีไม่สะดวกก็ไปซื้อผ้าที่ ถ.เสือป่า (ซื้อผ้าที่ร้านไหนลองปรึกษาน้าป๊อปปี้ดูนะครับ)
แล้วให้ร้านประดับยนต์ทำก็ได้ครับ แต่ถ้าสะดวกมาทำกันที่โรงงานผมดีกว่าครับ
เพราะสามารถบอกช่างให้ทำตามความต้องการของเราได้ จะได้กล่องที่ตรงกับความต้องการของเรามากที่สุด

ปล.ลูกน้องผมบอกว่า ของพี่ป๊อปปี้เป็นตัวแรกตัวครู ตัวต่อๆไปต้องดีกว่านี้แน่ครับTongue
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

02-07-2008, 18:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เขาคนนี้ ชื่อว่า กาน ( Karn ) - by karn - 02-07-2008, 18:20

Forum Jump: