Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณว่าผีมีจริงไหมครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: คุณว่าผีมีจริงไหมครับ
LittleNomad Wrote:พูดถึงผี...
มีคำถาม - - "ผีอะไรน่ากลัวที่สุด!" (...อย่าคิดมาก... ไม่อะไรซ่อนเร้นในคำถาม)
มีคำตอบให้เลือก
ก. ผีผู้ใหญ่เพศชาย
ข. ผีผู้ใหญ่เพศหญิง
ค. ผีคนแก่
ง. ผีเด็ก

ให้เหตุผลในคำตอบด้วยนะครับว่า ทำไมถึงน่ากลัว!

ผมว่า ผีเด็กครับ
เหตุผลคือ..ขึ้นชื่อว่าเด็กไงครับ เดี๋ยวรบเอาโน้นรบเอานี่ เดี๋ยวร้องไห้กระจองอแง เดี๋ยวเล่นของเล่นส่งเสียงเอ็ดตะโล หรือไม่ก็กระโดดโลดเต้นตีลังกาแปลงร่างทั้งวันทั้งคืน นี่ยังไม่รวมอึฉี่เรี่ยราด ต้องตามทำความสะอาด
และที่สำคัญที่สุด คือหากผมรำคาญนึกจะเตะซักป้าบ ก็กลัวจะถูกครหานินทาว่ารังแกเด็ก!
น่ากลัวจริงๆเลย..พับผ่าซิ!
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 13-06-2008, 10:09 by povation.)
13-06-2008, 10:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณว่าผีมีจริงไหมครับ - by povation - 13-06-2008, 10:06

Forum Jump: