Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!!
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ..แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....ไม่มี Amp ใช้ค้าบ !!!!!!!!!!
san Wrote:
edo Wrote:.....ไม่มี Amp ใช้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

....เหงาจางเลย........

....น้าๆ ท่านใด..มี แอมป์ถูกๆ แบ่งมาใช้บ้างมั้ยครับ... AER 555...
...Roland ก็ได้ฮะ..555

...สบายกันดีทุกคนนะครับผม...
...คิดถึงอยู่นะ

"สบายดีคร๊าบบบบบบบ" แหม ..หมอเอ็ด รูปหล่อ ถามเป็นศิลปิน ออกคอนเสริตเลยนะครับBig Grin

คิดถึงหมอเอ็ดเหมือนกันครับ หายไปไหนมา (แอบซุ่มทำอัลบั้มหรือเปล่าครับ..)Rolleyes

เดี๋ยวแอมป์ จะช่วยหาให้นะ(ตัวเอง ยังหาไม่ได้เลยครับ) หาแอมป์ว่ายากแล้ว หาเงินยิ่งยากกว่าเนอะ

ถ้าได้แอมป์แล้ว อย่าลืมมาบอกด้วยนะครับ (จะขอยืมเล่นครับ)
Big Grin

....หวัดดีครับน้า San ผู้มีรสนิยมเหมือนผมเป๊ะ...จนน่าตกใจ..55
....เมื่อไหร่จะมีตัวเล็กคร้าบ !!!!!!!!Big GrinBig Grin
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
16-05-2008, 15:54
Find Like Post Reply

Forum Jump: